Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Athlon 64 ไม่มี card เหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Athlon 64 ไม่มี card เหรอครับ

ผมซื้อ Athlon 64 3200+ กับ AMD690GM-M2 มา โหลดบิต

เมนบอร์ดไม่มีปัญหาครับ

แต่ CPU นี่ดิ กลับมาดูที่บ้านแล้วมันไม่มี Card รับประกันแบบของ C2D ที่เป็น Warantee card ของ Ingram อีกเครื่อง

บนกล่องมีแต่ 3 year warantee Platinum service กับสติกเกอร์โต๊ด E 405134

ปล. แล้วเวลาเคลมจะเคลมยังไงอ่าครับ ไม่เห็นมีการ์ดเลย หรือต้องกลับไปเอาที่ร้านครับ

โทรไปถามร้านดูสิครับ

Comment

มันต้องมีสิคับ

Comment

ซื้อมือ 1 ต้องมีครับ

Comment

โทรไปถามมาแล้วครับ พรุ่งนี้ต้องไปเอาที่ร้านครับ อิอิ -*-

ขอบคุณมากครับ -*-

Comment

Originally posted by dekdoodee View Post
            โทรไปถามมาแล้วครับ พรุ่งนี้ต้องไปเอาที่ร้านครับ อิอิ -*-

ขอบคุณมากครับ -*-

Comment

Working...
            X