Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>> เมื่อไหร่ F8VA จะราคาลงสักทีคร๊าบบ?? <<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>> เมื่อไหร่ F8VA จะราคาลงสักทีคร๊าบบ?? <<<

คือผมเล็งตัวนี้อยู่อ่าคับ จะใช้ตอนช่วง พย. แล้วงะคับ รอราคามันลงกว่านี้หน่อย เมื่อไหร่มานจะหล่นมาอยุ่สักเลข 3 ปลายๆ จะสอยมาซะหน่อย ! อีกนานมั้ยอ่าคับกว่าจะราคาจะลดลงมามั่งอ่าคับ?
    คอมมาร์ทนี้จะมีโปรโมชั่นมั่งมั้ยคับเนี่ยย >.< อยากได้แล้วคับๆๆ TT^TT

คงต้องหลังงานคอมมาร์ทหรือไม่ก้อต้นปีหน้าเลยครับ แต่ผมว่าราคาก้อคงลงแค่นิดหน่อยอะ

Comment

เล็งไว้เหมือนกัน - -''

รอคอมมาร์ทนี้ถ้ามันไม่ลดจะซื้อละ

Comment

เหอๆๆ แค่ ตอนนี้ ที่ร้าน ในโคราช ยังไงไม่เจอเลย ซักร้าน

Comment

Originally posted by bask512230 View Post
          เหอๆๆ แค่ ตอนนี้ ที่ร้าน ในโคราช ยังไงไม่เจอเลย ซักร้าน
          ในโคราชต้องสั่งอย่างเดียวอ่ะครับ
          ไม่มีร้านไหนกล้าเอามาโชว์อ่ะนะ

Comment

รู้สึกรุ่นนี้เพิ่งจาเข้ามาไม่นานเองนี่ครับ

Comment

Working...
            X