Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 9800GTX+ อุณภูมิเท่าไรครับท่าน ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 9800GTX+ อุณภูมิเท่าไรครับท่าน ?

XFX 9800GTX+ อุณภูมิเท่าไรครับท่าน ?
    idle / Full อะครับ

ไม่มีให้ใช้ หิหิหิ

Comment

ของผมใช้ Inno อ่ะครับ
      idle 45 / full 70

Comment

ผม inno @720/1185 idle 58-60 full 70

Comment

จดๆ

Comment

ของผม XFX ไม่ได้ลาก พัดลมออโต้ Idle อยุที่ 51 Full load ไม่ถึง 70 จำตัวเลขไม่ได้

Comment

Originally posted by BlackMiracle View Post
              ของผม XFX ไม่ได้ลาก พัดลมออโต้ Idle อยุที่ 51 Full load ไม่ถึง 70 จำตัวเลขไม่ได้
              ของผมอุณหภูมิ ประมาณนี้ครับ ทั้ง Idle/full ท่านที่ใช้ xfx9800 gt ได้ยินเสียงพัดลมไหมครับ ของผม เวลาเปิดแบบ fulload ก็จะได้ยินเสียงพัดลมดัง แต่ดังในระดับที่อจะรับได้ครับ

Comment

ทำไมของผม XFX8800GT XXX มันร้อนจังแหะ
                แรงก็สู้ 9800GTX+ ไม่ได้ซักนิดแต่เรื่องร้อนนี่กินขาดปรับพัดลมที่ 60 % Idle 60 เล่น Crysis เกือบ 89

แบบนี้มีปัญหาป่าวเอ่ย

Comment

idle 58-60 full 75 ครับ เฉลี่ย 70 น่ะหลายๆเกมส์

ไม่ปรับอะไรเลย ห้องร้อน ปิดเคส

พัดลมไม่ดังเลย - - เสียงพัดลม cpu กลบสะอีก - -. เบาๆ
                  Last edited by armaku; 22 Oct 2008, 17:23:27.

Comment

พอดีผมได้ Accelero Xtreme 9800 จากท่าน nnummrpt
                    Idle 43 / Full 53-55
                    จิ จาด เลยครับ

แต่พอกลับมาเปลี่ยนเป็นซิ้งเดิม ๆ ของ XFX
                    Idle 47 / Full 71-73
                    เซง จิต เลยครับ

Comment

ปรับพัดลม 60% เดิม 52-53 เล่นเกมส์ ไม่เกิน 65

Comment

ของผมตามรูปเลยครับ ฟูลโหลดประมาณ67-69

Comment

ของแรง ๆ ทั้งนั้น

Comment

โห......ท่าน Garkkk OC ขนาดนั้นเลยหร๋อครับ
                            ผมลอง OC ไปตาม ๆ ท่าน แล้วเล่น AssassinsCreed ไม่ได้เลย เล่นได้แปบเดียว แล้วภาพก็ไปเลย

Comment

Originally posted by deedom View Post
                              พอดีผมได้ Accelero Xtreme 9800 จากท่าน nnummrpt
                              Idle 43 / Full 53-55
                              จิ จาด เลยครับ

แต่พอกลับมาเปลี่ยนเป็นซิ้งเดิม ๆ ของ XFX
                              Idle 47 / Full 71-73
                              เซง จิต เลยครับ

แอบไปลองซิงค์เดิมด้วยเหรอทั่น เทียบแต่ ความร้อนอย่าลืมเทียบ เสียงซิงค์นะครับ (เงียบจิงๆ AC 9800 Extreme )

Comment

Working...
                              X