Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถามจะถามเกี่ยวกับ cpu-z และการ oc ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคำถามจะถามเกี่ยวกับ cpu-z และการ oc ครับ

ผมใช้ E4500 2.2

เวลาดูใน cpu-z ทำไมมันขึ้น คูณ6 บ้างทีก็ คูณ11 อะครับ

แล้วก็ตัวที่ผมใช้อยู่นี้ clok ได้ไหมครับ แล้วมัน clock ยังไงอะครับ ทำไม่เป็นสอนทีนะครับ

ปล.ขอบคุณครับ

ปิด C1E ปิดยังไงอะครับสอนทีนะ

Comment

ใช้บอร์ดอะไรละท่าน?

Comment

ปัญหาระดับชาติเลยนะนี้ ^^"

Comment

P5ND2 SE ครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ปัญหาระดับชาติเลยนะนี้ ^^"

Comment

ขอโทษนะครับที่ทำให้เป็นปัญหากัน ตอนโพสไม่ได้ดูกระทู้ที่หมุดไว้ ผมมันมือใหม่ครับ

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
                ใช้บอร์ดอะไรละท่าน?
                ตอบแทนครับ เค้าใช้ บอร์ด Overclock Zone ครับ อิอิ

Comment

Working...
                X