Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสCM690ใส่Xigmatek Achilles S1284C ได้หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสCM690ใส่Xigmatek Achilles S1284C ได้หรือเปล่าครับ

กำลังจะเปลี่ยนจากZalman9700NTไปใช้Xigmatek Achilles S1284C มันไม่ติดใช่มั้ยครับ แล้วมันจะเย็นกว่าZalman9700NTได้ถึง5องศามั้ยครับ

ได้ครับ

Comment

น่าใส่ได้
      ของผมยังได้เลย แต่พอดีมากๆ

Comment

มีตัวอื่นแนะนำมั้ยครับ ราคาไม่แพง+สวย+เย็น

Comment

Originally posted by madridistax View Post
          มีตัวอื่นแนะนำมั้ยครับ ราคาไม่แพง+สวย+เย็น
          งบเท่าไรครับ

Comment

แมงป่องมั้ย ถูกกว่า 150 ได้ ท่อหายไปท่อ

Comment

Originally posted by vibe View Post
              งบเท่าไรครับ
              Originally posted by me4u View Post
              แมงป่องมั้ย ถูกกว่า 150 ได้ ท่อหายไปท่อ
              ตกลงเอาใช้Xigmatek Achilles S1284Cแล้วครับเพราะเกือบติดแต่ก็ไม่ติด ถามอีกอย่างคือเวลาจะถอดซิงค์ออกนี่ต้องถอดบอร์ดด้วยใช่มั้ยครับ อย่างเช่นเวลาจะถอดมาทาซิลิโคนใหม่อย่างเดียวต้องถอดบอร์ดมั้ย

Comment

ตอนใส่ ผมไม่ถอดบอร์ดนะครับ ใส่มันตรงนั้นเลย

ถ้าเคสมีที่เหลือพอจะใส่ได้สะดวก

แต่เคสเก่าผมเล็ก ใส่ยาก บาดมือเต็มเลย

Comment

ขอบคุณที่เข้ามาแนะนำนะครับ เดี๋ยวจะสั่งจากท่านexpertkormละ

Comment

Working...
                  X