Announcement

Collapse
No announcement yet.

แพตตินั่ม เซอวิส คืออะไร อธิบายผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แพตตินั่ม เซอวิส คืออะไร อธิบายผมทีครับ

แพตตินั่ม เซอวิส คืออะไร อธิบายผมทีครับ
    พอดี ซื้อบอร์ด กิกกะไบต์ มา ใช้ได้ปี นึง แล้ว เหมือนกับ ฟ้าลง ผ่านสายแลน เข้ามา ที่แลน เสีย
    แล้ว ทีนี้ เหมือนกับ วงจร ตัดไฟ ตอน shut down มัน ไม่ตัดไฟ ด้วยครับ ที่กล่อง เขียนว่า ประกันสามปี แพตตินั่ม เซอวิส ผมซื้อ บิ๊กไอที ที ศรีราชา เลยอยากทราบว่า ไอ้ประกัน ที่ว่าเนียะ มันเปลี่ยนให้ เลยใช่ไหมครับ หรือว่า ต้อง ซ่อม อะครับ

00

Comment

เปลี่ยนครับ เป็นประกันของบริษัท Com7 จะเครมที่ร้านที่ซื้อ(นานหน่อย) หรือจะไปที่สำนักงานใหญ่เลยก็ได้(เทส ถ้าเสียจริงก็เปลี่ยนใหม่ให้เลย) ทีนี้จะพอใจหรือไม่พอใจกับประกันก็แล้วแต่ดวงที่จะเจอพนักงานนิสัยเป็นไงบ้างแล้วล่ะครับ

แผนที่สำนักงานใหญ่

Comment

แล้วที่พันทิพย์มีไหมครับ

Comment

มี...

Comment

Originally posted by monkey_yollow View Post
            แล้วที่พันทิพย์มีไหมครับ
            มีอยู่ชั้น 5 ในหลืบ

เดินครั้งแรกหาไม่เจอ

Comment

Working...
            X