Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ( ตามหาแม่ )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ( ตามหาแม่ )

ขอขอบคุณทางเว็บ และเพื่อนๆทุกคนมากครับ ผมขอจบการตามหาไว้เพียงแค่นี้ครับ ขออนุญาติไม่แจ้งรายละเอียดนะครับ ขอบอกไว้แค่บางสิ่งบางอย่างมันก็ไม่ได้เป็นอย่างที่เราคิดไว้เสมอ
    ขอบคุณมากครับ
    Last edited by hoyopi; 22 Feb 2010, 23:52:30.

ทำไมถึงหางไกลกันได้
    ใครทิ้งใครก่อน
    ผิดหมวดครับ (ล้อเล่น)
    ขอให้หาเจอเร็วๆน่ะครับ

Comment

ดันไป
      เจอไวไว

Comment

ขอให้เจอแม่เร็วๆครับ ผมขอเอาใจช่วย

Comment

ถึงจะดูผิดหมวดไปหน่อย แต่ก็ขอดันช่วยครับ..

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยดันครับ

Comment

ดันเพื่อ แม่ คับ

อิอิ

Comment

ดัน เลยครับ ได้ใจ ใครทิ้งใครก่อน ไม่รู้ แต่สำนึกดี สังคมก็ดีครับ

Comment

ดันๆขอให้เจอแม่ไวๆครับผม เอาใจช่วยครับ

Comment

ที่จริงใครทิ้งใครก่อน...ช่วยเก็บเอาไปคิด..
                    ที่แท้ใครเป็นคนผิด..ลองถามใจ..

เพลง :: ใครทิ้งใครก่อน
                    ศิลปิน :: Four-Mod

ปล.ไม่เกี่ยวครับ แต่กำลังโดนทิ้งเหมือนกัน TT

เอาใจช่วยให้หาคุณแม่เจอนะครับ

Comment

เอาใจช่วยครับ ขอให้เจอแม่ไวๆนะครับ

Comment

เอาใจช่วยอีกแรงครับ ขอให้เจอกันเร็วๆนะครับ พวกเราในเว็บนี้ก็ขอเอาใจช่วยด้วยเหมือนกัน

Comment

ดันขึ้นไป

Comment

เดินทางไปหาเลยครับ ถ้ารู้ขนาดนี้แล้ว
                            ก่อนไปลองหาข้อมูลจากทะเบียนราษฎร์ ท้องที่นั้นๆ ว่ายังมีคนๆนั้นอยู่รึเปล่า
                            เป็นกำลังใจให้

Comment

Originally posted by wokentappy View Post
                              ทำไมถึงหางไกลกันได้
                              ใครทิ้งใครก่อน
                              ผิดหมวดครับ (ล้อเล่น)
                              ขอให้หาเจอเร็วๆน่ะครับ
                              Originally posted by m10621 View Post
                              ดัน เลยครับ ได้ใจ ใครทิ้งใครก่อน ไม่รู้ แต่สำนึกดี สังคมก็ดีครับ
                              Originally posted by Mr.SnaCk View Post
                              ที่จริงใครทิ้งใครก่อน...ช่วยเก็บเอาไปคิด..
                              ที่แท้ใครเป็นคนผิด..ลองถามใจ..

เพลง :: ใครทิ้งใครก่อน
                              ศิลปิน :: Four-Mod

ปล.ไม่เกี่ยวครับ แต่กำลังโดนทิ้งเหมือนกัน TT

เอาใจช่วยให้หาคุณแม่เจอนะครับ
                              ความจริงเค้าไปจากผมตั้งแต่ 2-3 ขวบแล้วครับ แต่เคยเจอครั้งนึงตอนงานศพย่าผม ตอนนั้นผมอายุประมาณ 5-6 ขวบ แต่ความทรงจำมันเลือนลางเหลือเกินครับ จำหน้าไม่ได้แล้ว พอดีวันเสาร์นี้เป็นวันเกิดผม ผมก็เลยหวังว่าจะได้เจอเค้าก่อนวันเกิดหน่ะครับ

Comment

Working...
                              X