Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซิ้งค์สำหรับ AMD หน่อย ขอแบบโหดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซิ้งค์สำหรับ AMD หน่อย ขอแบบโหดๆ

เล็งไว้แล้วนะครับในใจครับตามนี้นะครับ แต่ละท่านช่วยโหวตหน่อยนะครับตัวไหนดี

1. Zalman CNPS 10X Extreme
    2. Tuniq Tower 120 Extreme
    3. Thermalright Ultra 120 Extreme

ช่วยโหวตหน่อยนะครับ

ปล. Extreme ทั้งนั้นเบย อิอิ
    Last edited by blueforce; 3 Nov 2009, 07:03:12.

เล่นน้ำ เลยครับ

Comment

Originally posted by terlovenut View Post
      เล่นน้ำ เลยครับ
      ผมเป็นพวกไม่ค่อยดูแลเท่าไหร่ครับ อิอิ

ปล. จริงๆ ชอบลมมากก่า อิอิ

Comment

Tuniq 120 Extream ตัวใหม่เลย
        1800

Comment

ultra 120 extreme
          ว่าแต่ amd ซอกเกตไหนอ่ะครับ

Comment

MEGA SHADOW เกินมาหน่อยเพราะขา แต่คุ่มแน่นอนเพราะใส่ได้ทุก Socket ของ Inetel..

Comment

Originally posted by tawincam View Post
              Tuniq 120 Extream ตัวใหม่เลย
              1800
              เล็งไว้อยู่แล้วครับ

Originally posted by Miiki View Post
              ultra 120 extreme
              ว่าแต่ amd ซอกเกตไหนอ่ะครับ
              ซ็อคเก็ต AM3 ครับ ตัวนี้ก็อยากได้น่ะครับ

Originally posted by hotbullet View Post
              MEGA SHADOW เกินมาหน่อยเพราะขา แต่คุ่มแน่นอนเพราะใส่ได้ทุก Socket ของ Inetel..
              เอ่อ ผม AMD น่ะท่าน สู้ราคาไม่ค่อยไหวครับ

Comment

Tuniq 120 Extream
                AMD ใส่แนวตั้งไม่ได้นะจ๊ะ ต้องทำใจ

Comment

scythe mugen 2 ครับ

Tuniq มันเหมือนไม่ทำมาซัพพอร์ต AMD ซักทำไหร่ เหมือนทำมาให้พอใส่ได้เท่านั้น

เพราะ มันใส่ได้แต่แนวนอน ถ้าไม่อยากใส่แล้วซิงค์เป็นแนวนอนก็เลือกยี่ห้ออื่นดูครับ

Comment

1. Zalman CNPS 10X Extreme
                    2. Tuniq Tower 120 Extreme
                    สองตัวนี้ยึดบอร์ด AMD เเนวนอนครับ (ถ้าจำไม่ผิดนะ) เเต่ถ้าเคสมีพัดลมดูดลมออกอยู่ด้านบน / หรือ PSU อยู่บน เเนะนำ Tuniq Tower 120 Extreme เลยครับ สวยคุ้ม

Comment

มาโหวตผมเอา
                      Thermalright Ultra 120 Extreme
                      แต่ tuniq ex ก็น่าเล่นแฮะถ้าจะเย็นราคาไม่แรงมาก

Comment

ถ้าเคสมีช่องพัดลมบนเคสก็จัก Tuniq 120 ectream ไปเลยครับ

Comment

ชอบตัวไหนก็จัดเลยครับ เย็นทุกตัว

Comment

x2 550 ตัวใหนก็ได้ครับ CPU มันไม่ร้อนอะไรมากครับ

Comment

Originally posted by blueforce View Post
                              เอ่อ ผม AMD น่ะท่าน สู้ราคาไม่ค่อยไหวครับ
                              AMDใส่ได้ครับ แต่จะต้องจ่ายเพิ่มค่าขาตัวล๊อคขาซิงค์ครับ ผมจำไม่ได้ราคาเท่าไหร่

Comment

Working...
                              X