Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ ProlimaTech Genesis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ ProlimaTech Genesis

อยากทราบว่ามันใส่พัดลม
    120x120x25 คู่
    หรือ
    140x140x25 คู่
    หรือ
    25x120x120 + 25x140x140 อย่างละตัวครับ

ปล.มันใส่ ELite 430 ปิดฝาข้างได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

พัดลมขนาด 12 14 cm ใส่ได้หมดครับ

เรื่อง case ไม่แน่ใจว่าจะปิดได้ป่าว

Comment

Originally posted by Oxide_66 View Post
      พัดลมขนาด 12 14 cm ใส่ได้หมดครับ

เรื่อง case ไม่แน่ใจว่าจะปิดได้ป่าว
      อ่อ ขอบคุณครับผม ^^

สรุป 120x120x25 คู่ หรือ 140x140x25 คู่ ได้ ^^

Comment

Originally posted by Oxide_66 View Post

โอ้วผู้รู้จริงมาตอบเองเลยแฮะ อิ อิ

Comment

แหมๆๆ พี่โน๊ต ในรูป Avatar น่ะ อิอิๆๆ ^^

สรุป พัดลมใส่เป็นคู่ครับ 12 หรือ 14 จขกท เลือกเอา (เป่าแรมตัว เป่า

ซิงค์ตัวหรือ2ตัวก็ได้ ประกบกันไปเลยยิ่งดี)
          Last edited by Oxide_66; 11 Jan 2012, 16:38:41.

Comment

ใจว่าก็จะจัดตัวนี้แหละครับ
            แต่ถ้ามันใส่ ELite 430 แล้วปิดฝาเคสไม่ได้
            คงต้องไปเล่น MegaHalem ^^

Comment

เพิ่งจัดมาวันนี้ครับ เลยเอามาให้ชม

ภาพอาจจะไม่ชัดเท่าไหร่นะครับ กล้องมือถือไม่ค่อยดี ตอนนี้ยังขี้เกียจเอาลงเคส(คือยังไม่แน่ใจว่าจะลงได้เปล่า) แต่ปกติผมเคยใช้ Halems นะครับ Genesis เย็นกว่า 3-5 องศา ที่ Full Load ครับ ส่วน Idle ไม่ต่างกันเท่าไหร่นะครับ แต่ก็ถือว่าเย็นกว่าและใหญ่กว่า...เอิ๊กๆๆ

Comment

Working...
              X