Announcement

Collapse
No announcement yet.

840 pro อาการแบบนี้ เสียแน่ๆ ใช่ใหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 840 pro อาการแบบนี้ เสียแน่ๆ ใช่ใหมครับ

อายุเกือบๆ7ปีแล้วครับ
    เล่นไปสักพักค้าง ไม่ว่าเน็ตหรือเกม เวลาดาวโหลด copy มีอาการ disk 100ตลอด ไฟล์เล็กๆก็เป็น
    Screenshot (3).jpg
    ตอนลงwin create patitionได้ ค้างบ้าง formatไม่ได้บ้าง ตอนนี้ผ่านแต่เล่นไปสักพักค้าง
    สั่ง sn750 250gb บ่ายๆคงถึงมือ
    Attached Files

ดิส100 ไม่ใช่ว่าวินโด้มันเอ๋อหรือ

Comment

Originally posted by sperrr View Post
      ดิส100 ไม่ใช่ว่าวินโด้มันเอ๋อหรือ
      ลงหลายรอบแล้วครับ 1909 จากmediacreationTool. แบบค้างไปทั้งเครื่องเลย
      เมื่อต้นเดือน มี critical process died บ่อยๆ

Comment

sn750 มาแล้วครับ
        เปลี่ยนแล้ว หายครับ
        ที่บอกมีอาการ disk 100ตลอด คือแม้ว่าอ่านเขียนไฟลจะเล็กหรือใหญ่อัตราการเขียนจากต่ำๆไปถึงเต็มspeedก็active100
        ตอนนั้นผมโหลดdriver nvidia เน็ตวิ่ง16-25 Mbs. read write ประมาณ 2-3 MBs. ก็active100 ครับ

Comment

R.I.P

Comment

Working...
          X