Announcement

Collapse
No announcement yet.

All New Intel Gen4 (1150) Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านใดสอย 1150 G3220 มาบ้างแล้วเอย

Comment

• ขออยู่ด้วยครับ I5 4670K

Comment

• Comment

• อยู่ด้วยครับ ย้ายจาก FX8350 มา I-7 4770K ครับ

Comment

• Comment

• หวัดดีครับ ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนนะครับ

ผมใช้ I7 4770K ครับ

Comment

• Originally posted by chaiwat38 View Post
                มีท่านใดสอย 1150 G3220 มาบ้างแล้วเอย
                ซื้อให้หลาน สาว เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาครับ ลื่นมาก ตอนเปิด เครื่อง window7 กับโปรแกรมต่างๆเห็นความแตกต่าง พอดีผมใช้ x4 640 กับ เครื่องที่พิมพ์นี้ ก็ G840 แต่ยังไม่ลองเล่ม หรือ แปลงไฟล์หนังครับ แต่ คิดว่าดีกว่ารุ่นก่อนๆแบบชัดเจน ครับ แต่ติดปัญหา นี้อยู่ http://www.overclockzone.com/forums/...่-1400-MHz

Comment

• Originally posted by vivahot View Post
                  ซื้อให้หลาน สาว เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาครับ ลื่นมาก ตอนเปิด เครื่อง window7 กับโปรแกรมต่างๆเห็นความแตกต่าง พอดีผมใช้ x4 640 กับ เครื่องที่พิมพ์นี้ ก็ G840 แต่ยังไม่ลองเล่ม หรือ แปลงไฟล์หนังครับ แต่ คิดว่าดีกว่ารุ่นก่อนๆแบบชัดเจน ครับ แต่ติดปัญหา นี้อยู่ http://www.overclockzone.com/forums/...่-1400-MHz
                  กณีแบบนี้หมายถึงท่านไม่ได้ซื้อการ์ดจอมาด้วยเป่าคับ หรือว่ามันไม่เกี่ยวหว่า เปงที่ cpu อะเป่า?

Comment

• Comment

• I5 ลาก 5 ghz ไฟเท่าไรครับ

Comment

• Originally posted by jojoeiei View Post
                        I5 ลาก 5 ghz ไฟเท่าไรครับ
                        ผ่ารึยังครับ
                        ไฟน่าจะ 1.4-1.5

Comment

• ด้วยคนครับ

Comment

• Comment

• รายงานตัวครับ เพิ่งรับ i7 4770k มาเลี้ยงดู สดๆ ร้อนๆ

Comment

• Comment

Working...
                                X