Announcement

Collapse
No announcement yet.

>*COOLERMASTER HYPER 212 PLUS CLUB* <

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม supply ต้องใส่ให้ไปอยู่ข้างล่างไม่ใช่หรอครับ
    จะได้ไม่แย่งลมภายใน เพราะมันเป็นพัดลมดูดเข้า

Comment

อันนี้ก็กลัวเหมือนกันแฮะ คงเอาออกยากน่าดู...

ผมก็ว่าอย่างนั้นเหมือนกันเพราะเป็นพัดลมดูดเข้า = = เดี๋ยวจะสลับดูๆ

Comment

• น้องใหม่ รายงานตัวครับ

Comment

• Originally posted by yinyos View Post

น้องใหม่ รายงานตัวครับ
          เย็นๆๆๆๆๆ 25องค์ศา

Comment

• เอารูปมาลงครับ 555

Comment

• ยังไม่ได้ย้ายบ้านเลย รอวันสองวัน เดี๋ยวเอารูปมาลงให้นะครับ

จองคนที่ 97 99 100 ได้อันไหนเอาอันนั้น ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by tanasun718 View Post
                สวัสดีครับ ชาว 212 +
                ผมเป็นน้องใหม่เด้อครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยหนั่น
                เพิ่งย้ายจาก Sink เดิมๆ มาลง 212+ นี้แหละ สดๆร้อนๆเย็นนี้เลย

มาแรกๆ ก็มึนๆหน่อยๆ

แรกๆ ก็เข้ามาดูกระทู้ 212 + ก็งงๆ ของเราทำไมไม่เหมือนเพื่อนเขา (ว๊ะ)
                ซักพักพอมาดูกระทู้ 212+ มันคนละทางนี่หว่า ...
                ก็เลยสลับ ปรากฏว่ามันเกือบจะติดแรม

อยากจะทราบว่าถ้าใส่พัดลมแรมเนี้ย จะจุรึป่าว - -

แล้วก็ถามเซียนจัดสายอีกเรื่องนึง ผมใช้เคส Strike-X สีแดง
                มันซ่อนสายไม่ได้อ่ะ = =" มันจะจัดยังไงดี ใส่ท่อกระดูก อะไรกระดูกๆ ดีรึปล่าว
                รกมากเลย = ="
                เรื่องสุดท้าย
                ผมใช้ Power suply ของ Cooler Master 750 Watt [GX-750W]

คือร้านมันใส่หัวตุงมาให้อะครับ = =
                คืออยากจะทราบว่า ถ้าจะสลับเอาพัดลมลงไปข้างล่าง เอาแบรนขึ้นมาโชว์ [หวังเท่ห์] จะมีผลเกี่ยวกับความร้อนไหมครับ
                พอดีข้างล่างเคสมันมีรูระบายเยอะเหมือนกัน ดังรูปครับ

หัวตุงซะ !!!

ฝากเพื่นๆพี่ๆช่วยตอบคำถามให้แก่เด็กตาดำๆ คนนี้ด้วยเถอะ T^T
                ยินดรต้อนรับนะครับ

สวย เเหะๆ

Comment

• Originally posted by butsopmak View Post
                  เอารูปมาลงครับ 555
                  พัดลมสวย หวะ
                  555

Comment

• Originally posted by tc09en View Post
                    ยังไม่ได้ย้ายบ้านเลย รอวันสองวัน เดี๋ยวเอารูปมาลงให้นะครับ

จองคนที่ 97 99 100 ได้อันไหนเอาอันนั้น ฮ่าๆ
                    ได้เลยครับ ; 0

Comment

• สวัสดีชาวเย็นห้อง CM212+ มาเย็นยามบ่าย

Comment

• Originally posted by butsopmak View Post
                        เอารูปมาลงครับ 555

ยินดีครับ

Comment

• สวยๆทั้งนั้นเลยครับ อิอิ เข้ามาทักทาย

Comment

• ดันบ้านวันสงกรานต์.......

Comment

• ขอเข้าคลับด้วยคนนะครับ (คอมเน่าๆ-*-)

Comment

• ว่าจะซื้อมาใช้เหมือนกัน แต่เคสดันเล็กเกินไป ซัพพายก็ดันติดอยู่ข้างบน ไม่มีที่ยัด 212+ T-T

ช่วยแนะเคสใหญ่ๆ เย็นๆ (ถูกๆ อิอิ ) ให้หน่อยครับ อยากเปลี่ยนเคสแล้วติด 212+ แล้วจากเจ้า 240 ตัวเก่งไปสัก 3.8 มั่ง (อยากมานานแล้ว แต่กลัวร้อน อิอิ)

Comment

Working...
                                X