Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liquid Cooling Case Gallery ห้องแสดง เคสที่ระบายความร้อนด้วยของเหลว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มุ้งลวดขาดพี่กุน แจ้งเจ้าของห้องด่วน มีรอยจกงัดประตู 55+

Comment

• Originally posted by lyou View Post
      มุ้งลวดขาดพี่กุน แจ้งเจ้าของห้องด่วน มีรอยจกงัดประตู 55+
      ห้องซื้อเอง อ่ะดิ แจ้งได้แต่ตัวเอง จะว้ายยยย ไม่ไช่ให้ดูพวกน้านนน กำ

Comment

• Originally posted by koonkub View Post
        อัพเดท ครับ เพิ่มหม้อ ใหม่ ใส่470 และ 260 รกโคตรๆ
        รวมเป็น 8 ตอน โหดมากครับน้ากุน ^^

Comment

• Originally posted by koonkub View Post
          ห้องซื้อเอง อ่ะดิ แจ้งได้แต่ตัวเอง จะว้ายยยย ไม่ไช่ให้ดูพวกน้านนน กำ
          อยากไปชมของจริง อิอิ

Comment

• ทำแบบนี้ไม่แยกให้4ตอนลงCPU~เต็มๆเลย 4ตอนแค่แรมกับเมนบอท ท่าจะแจ๊ม

ของผมขี้เกียจเดินสายไฟต่างๆอยู่เลย

Comment

อัพเดท ครับ เพิ่มหม้อ ใหม่ ใส่470 และ 260 รกโคตรๆ
              โหดมากๆ ครับท่าน koon

Level 10 ของ ทีทีชิดซ้ายลงข้างทางไปเลยครับ ฮ่า ๆ ๆ

Comment

• Originally posted by Mr. X View Post
                รวมเป็น 8 ตอน โหดมากครับน้ากุน ^^
                Lian-Li PC-A77 Silver ของเสี่ย เทพกว่าเยอะครับ อิอิ
                Originally posted by destinyair View Post
                อยากไปชมของจริง อิอิ
                มา ก็ อย่าขับรถมานะครับ เมากลับ โดนจับ แย่เลย อิอิ
                Originally posted by pungpond999 View Post
                ทำแบบนี้ไม่แยกให้4ตอนลงCPU~เต็มๆเลย 4ตอนแค่แรมกับเมนบอท ท่าจะแจ๊ม

ของผมขี้เกียจเดินสายไฟต่างๆอยู่เลย
                ผมก็ ทำตามท่านอ่ะ คิดทาง เดินสายยาง ตั้งหลายวัน ปวดหัวมาก คือให้มันไปทิศเดียวกันอ่ะครับ ถ้าลงการ์ดจอ ก็คง ต่อทางเดิมเลย เอาสวยเข้าว่า ตอนนี้ขาด สายถัก ทั้งระบบ ครับ จะได้สวยกว่านี้ อย่างน้อย ได้สักนิดของท่านปอร์น หน่อยก็ยังดี อิอิ
                Originally posted by yoooh View Post
                โหดมากๆ ครับท่าน koon

Level 10 ของ ทีทีชิดซ้ายลงข้างทางไปเลยครับ ฮ่า ๆ ๆ
                เอ่อ...เนอะ นี่น่าจะเป็น เลเวล 12 ได้เนอะ อิอิ สูงตั้ง เมตรกว่าๆ

Comment

• ^
                  ^
                  ^
                  ก็กะจะแวะไป จิบ เบียร์เย็นๆ แหละครับ อิอิ

Comment

• อาร์ตดีครับ

Comment

• Originally posted by Mr. X View Post
                      ดูความหนาดีๆน่าจะได้ 12 ตอนนะ อิอิ

Comment

• น้ากุนมาแบบเมพอีกแล้ว
                        รอชมแบบเต็มๆครับ อิอิ

Comment

• ของน้ากุน สุดยอดครับ

หม้อตั้งเเปดตอน ไม่รู้จะเย็นเป็นไหน ^_^

Comment

แม่จ้าว โหดมากๆ

Comment

• update เล็กๆครับพี่น้อง

หมดแล้วครับ

Comment

• แอบอิจฉาเล็กน้อย คริคริ

Comment

Working...
                                X