Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liquid Cooling Case Gallery ห้องแสดง เคสที่ระบายความร้อนด้วยของเหลว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณมากครับท่าน ต่างกันนิดเดียวเอง แต่ยังไงก็ต้องเปลี่ยน เพราะบล๊อคมันอั้นน้ำ

ถามเป็นความรู้อีกหน่อยครับ น้ำกลั่นกับน้ำยาคูลแล้นที่ขาย ๆ กัน ความเย็นมันต่างกันมั้ยครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ ^^

Comment

• Originally posted by toptakachi View Post
      ขอบคุณมากครับท่าน ต่างกันนิดเดียวเอง แต่ยังไงก็ต้องเปลี่ยน เพราะบล๊อคมันอั้นน้ำ

ถามเป็นความรู้อีกหน่อยครับ น้ำกลั่นกับน้ำยาคูลแล้นที่ขาย ๆ กัน ความเย็นมันต่างกันมั้ยครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ ^^
      ผมว่้าไม่ต่างเท่าไหร่ครับ หรืออาจไม่ต่างเลยก็ได้ หุหุ

มันได้แค่สีสะท้อน UV กะช่วยดูแลระบบในระดับนึงมั้งครับ อันนี้รอเทพท่านอื่นมาตอบดีกว่าครับ ^^

Comment

• เมื่อวานงานงอกเลย ใช้น้ำกลั่นผสมสีผสมอาหารสีแดง ใส่ไป 2อาทิตได้มั้ง เมื่อวานถอดออก
        น้ำเปลี่ยนเป็นสีม่วงเลย สงสัยมันสุก อิอิ

Comment

• ^
          ^
          ชาวม่วงจริงๆ อิอิ

Comment

• หม้อน้ำ3ตอน : Black Ice GT Xtreme 360

ใส่เคส Haf X ด้านบน ใส่พัดลมตัวไหนดีครับ ขอเเบบไม่ดังเกินไป T_T

Comment

• Originally posted by irung1234 View Post
              หม้อน้ำ3ตอน : Black Ice GT Xtreme 360

ใส่เคส Haf X ด้านบน ใส่พัดลมตัวไหนดีครับ ขอเเบบไม่ดังเกินไป T_T
              http://www.tkcom99.com/product_detai...0&s_cat_id=188

Comment

• คิดเหมือนผมเลย 55 โอเค ตัวละ500 6ตัว = 3000 T_T กรี๊ดดด

Comment

• ตัวนี้น่าสนไหมครับ

http://www.silverstonetek.com/produc...fm121&area=usa

Comment

• Originally posted by euro View Post
                    ตัวนี้น่าสนไหมครับ

http://www.silverstonetek.com/produc...fm121&area=usa
                    เคยเล็งๆอยู่เหมือนกันครับ เเต่ T_T ดังไปนิด

Comment

• สวัสดีเทพน้ำทุกท่าน ไม่ทราบท่านได้มีตำแหน่งงานว่างหรือพอมีที่ให้ทำงานมั่งครับ
                      เรียนจบแล้วยังไม่มีงานทำ ตอนนี้วิจัยฝุ่นอยู่แถวๆเทเวศร์หากมีท่านได้มีงานหรือพอมีที่แนะนำด้วยนะครับ
                      ถือว่าสงสารเด็กตาดำๆ ^^

Comment

• Originally posted by KWz View Post
                        สวัสดีเทพน้ำทุกท่าน ไม่ทราบท่านได้มีตำแหน่งงานว่างหรือพอมีที่ให้ทำงานมั่งครับ
                        เรียนจบแล้วยังไม่มีงานทำ ตอนนี้วิจัยฝุ่นอยู่แถวๆเทเวศร์หากมีท่านได้มีงานหรือพอมีที่แนะนำด้วยนะครับ
                        ถือว่าสงสารเด็กตาดำๆ ^^
                        ช้าไป2วัน ลูกน้องลาออก เพิ่งได้คนใหม่ เห็นว่าจะมาทำวันจันทร์ ถ้าเขาไม่มา จะพีเอ็มไปคุยด้วยนะครับ ลองถามเทพ ปังปอน เผื่ออยากได้คนขายของในร้านให้
                        Last edited by koonkub; 19 May 2011, 21:36:30.

Comment

• Originally posted by koonkub View Post
                          ช้าไป2วัน ลูกน้องลาออก เพิ่งได้คนใหม่ เห็นว่าจะมาทำวันจันทร์ ถ้าเขาไม่มา จะพีเอ็มไปคุยด้วยนะครับ ลองถามเทพ ปังปอน เผื่ออยากได้คนขายของในร้านให้
                          ว่างงานสมัคด้วยคนได้ไหมครับ
                          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                          sigpic

Comment

• เอาผมไปทำด้วยคนจิ ว่างงานจนรากงอกมาหลายปีแล้วค๊าบบบบ

Comment

• Originally posted by Areyo View Post
                              ว่างงานสมัคด้วยคนได้ไหมครับ
                              อะ..เอางั้นเลย
                              Originally posted by slate View Post
                              เอาผมไปทำด้วยคนจิ ว่างงานจนรากงอกมาหลายปีแล้วค๊าบบบบ
                              แหม่ๆๆๆ ถ้าระดับ เสี่ยทั้งสอง มาทำกับผม สงสัยต้องให้เป็น เจ้าของ เท่านั้นที่เหมาะสม แล้วผมไปเป็นลูกน้องแทน เนอะๆ

Comment

• Originally posted by koonkub View Post
                                แหม่ๆๆๆ ถ้าระดับ เสี่ยทั้งสอง มาทำกับผม สงสัยต้องให้เป็น เจ้าของ เท่านั้นที่เหมาะสม แล้วผมไปเป็นลูกน้องแทน เนอะๆ

อยากเป็นเด็กในสังกันเสี่ยๆ ซะแล้ว ^^

Comment

Working...
                                X