Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liquid Cooling Case Gallery ห้องแสดง เคสที่ระบายความร้อนด้วยของเหลว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลิกเล่นชุดใหญ่ มาเล่นแบบนี้ก็พอ อิอิ
    Attached Files

Comment

• ^
      ^
      MB สวย C4E

Comment

• Originally posted by SNOTMAN View Post
        เลิกเล่นชุดใหญ่ มาเล่นแบบนี้ก็พอ อิอิ
        เอ้ยนี่มัน ROG SYSTEM นี่นา ^^

Comment

• Originally posted by SNOTMAN View Post
          เลิกเล่นชุดใหญ่ มาเล่นแบบนี้ก็พอ อิอิ
          นานๆ ผมจะหลงเข้ามาในห้องนี้ที อยากทำชุดน้ำเล้กๆบ้างแล้วสิ เอา p500 มาใส่แล้วกัน

Comment

• แมวน้ำถอดกองไว้หมดและ รอการคืนชีพ
            แต่ขอเอาสายไฟมาลงหน่อย เพิ่งทำเสร็จ ^ ^

Comment

• เหมือนกันเลยตอนนี้ถอดออกล่ะ ม่มีเวลารักษา อิอิ สงสัยจะได้ขายชุดเทพน้ำไปเล่นลมแทน รับรองว่าใหม่ ทุกรายการ !!!! เร้วๆนี้ อิอิ

Comment

• ผมก็ไม่ได้เปิดเครื่องมาเกือบเดือนแล้ว ตอนนี้เล่นแต่เครื่องโหลดบิท อิอิ

Comment

• เจองานช้างซะแล้วสิ
                  ช่างที่ทำเคสโทรมาบ่นว่าทำไม่ได้...............
                  เวรละ ตอนแรกบอกทำได้ก็เลยสั่งของมาตามแบบที่ทำไว้ มาตอนนี้บอกทำไม่ได้ หึหึหึหึหึหึึหึ เอาไงดี(วะ)เนี่ย

Comment

• Originally posted by Royteane View Post
                    เจองานช้างซะแล้วสิ
                    ช่างที่ทำเคสโทรมาบ่นว่าทำไม่ได้...............
                    เวรละ ตอนแรกบอกทำได้ก็เลยสั่งของมาตามแบบที่ทำไว้ มาตอนนี้บอกทำไม่ได้ หึหึหึหึหึหึึหึ เอาไงดี(วะ)เนี่ย

แต่งเองเลยครับ อิอิ รอดูนะ

Comment

• Originally posted by kingkong@lt40 View Post
                      ผมก็ไม่ได้เปิดเครื่องมาเกือบเดือนแล้ว ตอนนี้เล่นแต่เครื่องโหลดบิท อิอิ
                      เหมือนผมเลยคราบ....^^"..ไม่ได้เปิดใช้งานซะที สงสัยได้เปิดใช้งานปีใหม่ ปี55 พอดี....

Originally posted by Royteane View Post
                      เจองานช้างซะแล้วสิ
                      ..ทำใจ..^^"...อิอิ

เอาของมาวางกองๆรวมกันไว้ แล้วรอผมไปเอามา.....(จะโดนแตะไปเนี้ย....ล้อเล่นน่า)

Comment

• มีลางสั่งเ***ว่าจะต้องหวด Caselabs ตัวตู้เย็นจริงๆซะแล้วสิ แพงชิบหาไม่เจอเลย

Comment

• ทำเองแล้วภูมิใจจัง (เป็นไงบ้างครับป๋าๆ เสี่ยๆ ^ ^)

Comment

เสื๋ย MAN แรงแบบพอเพียง..

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                              ทำเองแล้วภูมิใจจัง (เป็นไงบ้างครับป๋าๆ เสี่ยๆ ^ ^)
                              ฝากทำบ้างได้ปะ......

อยากทำเองบ้างนะ ...แต่หาซื้ออุปกรณ์ ไม่ได้....(อยู่ ตจว. ออกแนวบ้านนอก...อิอิ)

Comment

• Originally posted by iCab View Post
                                ฝากทำบ้างได้ปะ......

อยากทำเองบ้างนะ ...แต่หาซื้ออุปกรณ์ ไม่ได้....(อยู่ ตจว. ออกแนวบ้านนอก...อิอิ)
                                ผมซื้อมาทำเอง แต่ถ้าอยากให้ทำ ก็อยากทำนะ หารายได้เสริม ฮ่าๆ
                                ลองบอกมาก่อนครับว่าต้องการแบบไหน เพราะผมไม่ได้ใส่สายถัก ^ ^

ขั้นตอนการเข้าหัวครับ ^ ^

Comment

Working...
                                X