Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aerocool X predator >>> CLUB<<< TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by NOTEKAN1 View Post
    ผมว่าได้นะครับเพราะถือว่าเราแลกเปลี่ยนความรู้รวมถึงรับชมความงามทางสายตาไปเรื่อยๆอยู่แล้วครับ
    ชื่อคลับก็แค่เป็นแนวทางให้คนที่ใช้รุ่นนี้จะได้หาง่ายแค่นั้นเอง
    ถูกต้องเลยครับ โอโห พี่โน๊ต พูดได้ กินจัยมาก

ขอจูบทีได้ไหม 555+

Comment

• ขอบคุณครับ

เดี๋ยวเสร็จแล้วจะเอารูปมาแปะครับ

Comment

• เค้าอายนะ

Comment

• สีขาวขาดตลาด หายไปจากหน้าเวบหลายๆเจ้า

เดี๋ยวได้เคสมาจะย้ายร่างจาก cm 690 ไปสิงตัวใหม่

ถ่ายรูปยังไงให้เห็นพัดลมมันหมุนๆหรอครับ
          ของผมถ่ายแล้วใบพัดมันนิ่ง เหมือนไม่ได้เปิดคอม

Comment

• Originally posted by sit02 View Post
            สีขาวขาดตลาด หายไปจากหน้าเวบหลายๆเจ้า

เดี๋ยวได้เคสมาจะย้ายร่างจาก cm 690 ไปสิงตัวใหม่

ถ่ายรูปยังไงให้เห็นพัดลมมันหมุนๆหรอครับ
            ของผมถ่ายแล้วใบพัดมันนิ่ง เหมือนไม่ได้เปิดคอม

555+ ตั้ง speed shutter ต่ำๆๆ ไวครับ

แล้วมือ ต้องนิ่งด้วยนะ เดียวภาพเบออออ

Comment

• วันนี้เคสผมเสร็จแล้วแต่งอะไหล่นิดหน่อย
              เดี๋ยวน้องใหม่จะมาลงนะจ๊ะ

Comment

• ว่างๆครับ เลยถ่ายเล่นๆ ^^

Comment

• ^
                  ^
                  ^
                  กลัว เคส มันจะ ลงมาทับเราตาย

วางอารายมาก มายไปหมด โดยเฉพาะ แปงเด็กแค มัน จะตกแล้วนะ 555+

แซวเล่นนะ......
                  Last edited by Michael M; 28 Feb 2012, 02:48:46.

Comment

• ถ้าไม่ใช่ชั้นเหล็กมีเฮแน่
                    แต่สวยนะนั่น 4 ตอนเลยแฮะ
                    เดี๋ยวมาเปลี่ยนเครื่องก่อนเดี๋ยวเอารูปมาลง

Comment

• Originally posted by NOTEKAN1 View Post
                      วันนี้เคสผมเสร็จแล้วแต่งอะไหล่นิดหน่อย
                      เดี๋ยวน้องใหม่จะมาลงนะจ๊ะ

น้องเหมี่ยวตัวนี้ กวนอีกรึป่าว

ระวัง การ์จอเอาพัดลมปั่นหัวน้องเหมี่ยว ขนหลุด หมด นะ

555+

Comment

• Originally posted by Michael M View Post
                        ระวัง การ์จอเอาพัดลมปั่นหัวน้องเหมี่ยว ขนหลุด หมด นะ
                        555+
                        ไม่รอดครับมาก่อนเลยเขาหน่ะ

Comment

ไม่รอดครับมาก่อนเลยเขาหน่ะ
                          อ้าว งง

อารายอะ

Comment

• Originally posted by Michael M View Post
                            อ้าว งง

อารายอะ
                            อ๋อ หมายถึงเขามาเข้ากล้องตลอดหน่ะครับ(ถ้าพัดลมปั่นหัวน้องเหมียว แม่ เขาเอาตาย)

Comment

^
                              ^
                              ^
                              กลัว เคส มันจะ ลงมาทับเราตาย

วางอารายมาก มายไปหมด โดยเฉพาะ แปงเด็กแค มัน จะตกแล้วนะ 555+

แซวเล่นนะ......
                              แหะๆ ทีแรกก็เสียวๆเหมือนกันครับ แต่ลำบากตอนยกขึ้น ลงมากกว่าครับ ผมสูงแค่ 163 เอง
                              ขั้นวางน่าจะ 130+ ยกขึ้นยกลงทีนะ คอมแทบทับหัวครับ เหอๆ

ส่วนแป้ง อยู่แบบนั่นมาสักพักใหญ่ๆแล้วครับ 55

Originally posted by NOTEKAN1 View Post
                              ถ้าไม่ใช่ชั้นเหล็กมีเฮแน่
                              แต่สวยนะนั่น 4 ตอนเลยแฮะ
                              เดี๋ยวมาเปลี่ยนเครื่องก่อนเดี๋ยวเอารูปมาลง
                              ^_^
                              ขอบคุณครับ

Comment

อ๋อ หมายถึงเขามาเข้ากล้องตลอดหน่ะครับ(ถ้าพัดลมปั่นหัวน้องเหมียว แม่ เขาเอาตาย)

ท่าทาง แม่จะดุ แหะ

5555+

Comment

Working...
                                X