Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัศจรรย์!!!! SVOA ประกัน 5 ปี!!! ใครจะว่ายังไงก็ชั่งแต่เรารักนาย...จริงๆนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัศจรรย์!!!! SVOA ประกัน 5 ปี!!! ใครจะว่ายังไงก็ชั่งแต่เรารักนาย...จริงๆนะ

ไม่ขอเอ่ยวันที่และไม่ขอเอ่ยนามมีบอร์ดลุกค้ามา 1 ใบ 775 ASROCK G41 อะไรซักอย่างจำไม่ได้

โทรไปสอบถามได้ความว่ามีของ

เราจึงต้องรีบจองอย่ารอช้า

บิดมอไซร์หวังไปให้ทันเวลา

เจอแล้วหนา SVOA ใหญ่จริงๆ

พอส่งบอร์ดไปเท่านั้นแหละครับพี่น้องพนักงานสาวสวยบอกให้นั่งรอซักครู่....จุ๊กกรู..แล้ว...แล้ว...แล้ว

คุณ .... ค่ะเชิญค่ะ

เดินไปหาเพราะอยากชมความงามทรามวัย

บอร์ดพี่ไม่อยู่เงื่อนใขประกันนะค่ะ...

เอ่อ...ทำไมครับ

มีกลิ่นเหมือนจะไหม้

...................... ลองช่วยตรวจสอบหน่อยครับเดินท่างมาไกล

ซักครู่ค่ะ..

แล้วผมก็เฝ้ามองสาวไม่วางตาแล้วสาวเจ้าก็เรียกสาวอีกคนนึงมาแต่เก๋ากว่า .. มาช่วยกันดมเมนบอร์ด..แล้วทั้งคู่ก็ส่ายหัว

คิดว่าพอใช่มั้ยสาวเจ้าไปตามช่างหยายยยยมาอีก....แล้วภาพที่เห็นก็ส่ายหน้าอีก

จากต่อนี้คงไม่ต้องบรรยายแล้วนะว่าจะได้บอร์ดกลับมามั้ย ??

ประกัน 5 ปีก็จริงนะครับแต่ถ้าท่านซื้อไปท่านต้องอย่าเอาออกจากกล่องอย่าใส่ลงเคสซื้อมาแล้วเอาวางใว้บนหิ้งแล้วก็จะเครมได้

เฮ้อเหนื่อย...ขี่มอเตอร์ไซร์ออกมาเอาเขี้ยวงลงถังขยะสะใจดีหวังว่าเราคงจะไม่เจอกันอีกนะ SVOA

เหอๆๆๆ....งานนี้สุนัขตำรวจตกงานแน่ครับท่าน555

Comment

SVOA

Comment

ไม่แน่ท่านอื่นไปเขาอาจจะไปตาม รปภ มาด้วยก้ได้....

Comment

555+ ประกันเทพมากครับ
          ทำไมเค้าไม่ขอให้ท่านช่วยดมด้วยอะครับ ไม่แฟร์เลย

Comment

Originally posted by first1431 View Post
            555+ ประกันเทพมากครับ
            ทำไมเค้าไม่ขอให้ท่านช่วยดมด้วยอะครับ ไม่แฟร์เลย
            มันมีกลิ่นจริงๆแต่เป็นกลิ่นที่เราใช้งานปกติอะแหละครับไม่ใช่กลิ่นใหม้

Comment

เป็นประกันเทพที่เกือบดี อีกจ้าวหนึ่ง.....

Comment

เจอเหมือนกัลครับส่งเครมกับแอดไวด์เคลมไม่ผ่านบอกชิปมีรอย สงสัยคงเป็นฉิบ...ที่เป็นรอย...ประกันเหลือ....แต่ไม่มีประโยชน์...เล่ห์+เหลี่ยม...ผู้บริโภคตาย....ตอนนี้รอของกับมาคืนเกือบ 2 อาทิตย์....ยังนิ่งสนิทอยู่เลย....รู้อย่างงี้ไม่ส่งไปเคลมแ....มันหลอก.....นี่แหละSVOA......Ku...ละเบื่อ...
                Last edited by tanad; 1 Feb 2013, 17:38:12.

Comment

ต้องฉีดน้ำหอมก่อนเครมด้วยปะนี้ดับกลิ่นการใช่งาน ประกันเค้าเหนือชั้นกว่าใครจริงๆ พนักงานเครมของเค้านี้ก่อนรับเข้าทำงาน ต้องฝึกดมกันมาก่อน ไม่รู้ฝึกกระโดดงับจานด้วยมั้ย^^

Comment

เวลาประกันมันยาวเวอร์...การรับประกันเลยเลยต้องเวอร์ตามมั้งครับ

Comment

รวมตัวกัน หน่อยม่ะครับ นี่ ของผมมันยิ่งกว่าท่านอีก

ตามนี่เลยครับ ของผมอยู่ด้านล่าง นะ http://www.overclockzone.com/forums/...-แย่ๆ

Comment

นำเสียงตัดบท..แข้งและห้วนเหมือคนใช้เป็นคนผิด

ไม่มีการช่วยเหลือใดๆทั้งสิ้น

ผมเข้าใจนะว่ามันคือหลักการธุระกิจและต้องอบรมพนักงานแบบนี้

ธุระกิจอยูได้ด้วยกำใลก้จริงแต่ก็ต้องยืดหยุ่นบ้างเปิดช่องให้ผู้บริโภคด้วยคู่แข่งทางการค้ามีเยอะและผู้บริโภคไม่จำเป็นจะต้องง้อ

เวรกำของคนที่ไปเดินประกอบคอมเพราะเขานิยมใส่จริงๆประกันเจ้านี้แต่ผมไม่เอาแล้วนะไม่ต้องฝากผมเครมด้วยผมหลอน

Comment

เอาใจช่วยครับ ^_^ สมัยนี้เล่นเคลมถึงกับดมกันแล้วหรือ สงสัยกลัวไหม้แบบไม่มีรอยมั้งเนี่ย เฮ้อ

Comment

Originally posted by w123 View Post
                            รวมตัวกัน หน่อยม่ะครับ นี่ ของผมมันยิ่งกว่าท่านอีก

ตามนี่เลยครับ ของผมอยู่ด้านล่าง นะ http://www.overclockzone.com/forums/...-แย่ๆ
                            ไม่มีประโยชนืครับเขาอยู่ได้ด้วยการเอาเปรียบอยู่แล้ว

แบรนด์ก็ดังสู้บริษัทอื่นๆไม่ได้มีวิธีเดียวที่จะทำให้ผู้บริโภคสนใจก็ประกัน 5 ปีและก็แฝงด้วยเล่ห์เหลี่ยมแพรวพราว

ผมว่าเวลาประชุมพนักงานเขาคงสอนแบบนี้กดดันลูกค้าให้ของกลับไปถ้ามันไมีตำหนิจริงๆก็รับใว้แต่ขอโทษ 1 เดิอนขั้นต่ำไม่โทรถามก็ไม่ตามผลให้

ลึกๆผมนับถือการบริหารงานแบบนี้นะเพาระมีแต่ได้กับได้และได้..

Comment

ดันไว้ไม่ให้ตกครับ

Comment

Working...
                              X