Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวยสวดยวด

Comment

• Originally posted by arios777 View Post
      เอาภาพ Farcry 4 ปรับ ultra หมดมาฝากครับ
      การ์ดเสียงไม่ดังเลยครับ ไม่ต่าง non-ref
      อิจฉาอ่ะ -..-

Comment

• นอกเรื่อง

https://www.extremepc.in.th/open-amd-rx-480-8gb-news/

Comment

• Originally posted by nontawat02 View Post
          อืมห์ 9900-10900 ตอนแรกก็สนใจอยู่ละ แต่ราคานี้ขอบาย

Comment

• NVIDIA คุมราคากลาง1070 FE ไม่ได้

Originally posted by thaweea101 View Post
            [ATTACH=CONFIG]3661413[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]3661414[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]3661415[/ATTACH]
            แรงอวยเหนือข้อบังคับ

ไม่ต้องพูดถึงnon ref. แตะๆ20K คงต้องรอสักระยะ กว่าราคาจะนิ่งๆ แรงอวยนี่มันแรงจริงๆ

Comment

• Originally posted by MooNoiOCZ View Post
              NVIDIA คุมราคากลาง1070 FE ไม่ได้

แรงอวยเหนือข้อบังคับ

ไม่ต้องพูดถึงnon ref. แตะๆ20K คงต้องรอสักระยะ กว่าราคาจะนิ่งๆ แรงอวยนี่มันแรงจริงๆ
              Pansonics ขายตามราคากลางครับ

http://www.pansonicsthai.com/index.p...=187&Itemid=50

Comment

• ตอนนี้ 3dmark มีโหมด Stress Test ด้วยนะครับ

เลือกได้ว่าจะเอา Fire Strike ระดับไหนด้วย

พอกดเริ่ม จะรันเฉพาะ Graphics Test loop 20 ครั้ง ใช้เวลาประมาณ 10 นาที

รอจนจบแสดงว่า เสถียร ครับ ตอนจบมีเปอร์เซนท์เฟรมเรตบอกด้วยว่าเฟรมตกรึป่าว ได้กี่เปอร์เซนท์?

ผมว่าดีกว่า furmark นะ สำหรับคนต้องการเทสความเสถียรหรือดูอุณหภูมิ full load ใช้ 3dmark แทน

ใครยังไม่มี 3dmark ตัวเต็ม ปลายเดือนนี้จะมี steam summer sale รอกดตอนลดราคากันได้เบยครับ
                Last edited by Kok@OCZ; 14 Jun 2016, 18:15:45.

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
                  ตอนนี้ 3dmark มีโหมด Stress Test ด้วยนะครับ

เลือกได้ว่าจะเอา Fire Strike ระดับไหนด้วย

พอกดเริ่ม จะรันเฉพาะ Graphics Test loop 20 ครั้ง ใช้เวลาประมาณ 10 นาที

รอจนจบแสดงว่า เสถียร ครับ ตอนจบมีเปอร์เซนท์เฟรมเรตบอกด้วยว่าเฟรมตกรึป่าว ได้กี่เปอร์เซนท์?

ผมว่าดีกว่า furmark นะ สำหรับคนต้องการเทสความเสถียรหรือดูอุณหภูมิ full load ใช้ 3dmark แทน

ใครยังไม่มี 3dmark ตัวเต็ม ปลายเดือนนี้จะมี steam summer sale รอกดตอนลดราคากันได้เบยครับ
                  จัดไปคับ

Comment

• อยากรู้จังค่ะ GTX1060 มันจะแรงกว่า GTX970 ขนาดไหน
                    คือเราไปเห็นตารางนี้มา ไม่รู้ว่าจริงไหม

ฺGTX1060 Bus 192 // GTX970 Bus 256

ตรงนี้มันจะส่งผลอะไรกับการประมวลภาพในเกม มากน้อยแต่ไหนคะ?

Comment

• ต้องรอ GTX 1060 ออกมาก่อนนะครับ

Comment

• รอ 1070 มาเพิ่มเติมอยู่น้าาาาา การ์ดยอดนิยมในคลับ อิอิ

Comment

• เดียว พน. จะไปรับ GTX 1070 ครับผม เดียวจะมาอวดนะ แต่ยังเล่นไม่ได้ เมนบอร์ดพังรอเคลมอยู่

Comment

• Originally posted by jayydaii View Post
                            เดียว พน. จะไปรับ GTX 1070 ครับผม เดียวจะมาอวดนะ แต่ยังเล่นไม่ได้ เมนบอร์ดพังรอเคลมอยู่
                            เคลมเร็วๆนะครับ จะได้ใช้ของแรง ที่คุ้มค่าคุ้มราคาที่สุด

Comment

• ขอถามหน่อยครับ การ์ด Ref แบบกล่องแบบนี้เลย แบบไม่ผ่านค่ายไหนทั้งนั้นผ่านจาก Nvidia โดยตรงเลย มันหาซื้อได้จากไหนเหรอครับ ผมเห็นการ์ดรุ่นเก่าๆบางคนมีอยู่

Comment

• GALAX GTX1080 Founders Edition

Comment

Working...
                                X