Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1070 ผมได้พรุ่งนี้แบ้ว

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
      ขอบคุณครับ เรื่องราคา คุยไม่จบน่ะสิครับ เขาบอกว่า 1070 non ราคา 18,900 แต่ถ้าตัว strix 1070 จะแพงกว่านิดนึง ไอ้นิดเนี่ยไม่รู้เท่าไร ซึ่งตัวที่ผมสนใจก็ strix เนี่ยละ ทำไงดี พรุ่งนี้เดี่ยวลองไปเดินพาราเดียมดู คุยหลายๆร้านหน่อย ว่าแต่ของมานี่มันได้เป็น ประกันในไทยใช่ไหมครับ
      ลองไปคุยดูครับ

Comment

• เห็นเฟส busitek มีของเข้านะครับ

มี 1070 1080 สนใจลอง inbox ไปครับ

Comment

• ขาย PS4 ไปแล้ว 2 ปี มีแววได้เสียเงินซื้อ PS4 มาอีกรอบ

เพื่อเกมส์นี้เกมส์เดียวเลย

ใครทราบบ้างครับ PS4 Neo 4K วางขายเมื่อไร และ มันเล่นเกมส์ PS4 แบบปกติได้ ใช่ไหมครับ?

Comment

• งานยุ่งมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เดี๋ยวว่างจากงานจะมาอัพรายชื่อให้นะครับ ^^

Comment

• PS4 NEO เล่น PS4 ปกติได้ครับ

เกมส์ GT Sport ผมก็รอคอยอยู่ทุกวันเลยครับ

Comment

• Originally posted by mayawork View Post
                PS4 NEO เล่น PS4 ปกติได้ครับ

เกมส์ GT Sport ผมก็รอคอยอยู่ทุกวันเลยครับ

Comment

• 1070 1080 galax exoc ใกล้มาแล้วนะครับ

ใครไม่ชอบ non ref ใหญ่หนักๆ ราคาแรงๆ ตัวนี้ก็น่าสนนะ

สนใจรีบไปจองกันไว้ได้เลย ไม่พลาดแน่นอน ใกล้มาเต็มที

http://www.galax.com/en/graphics-car...1080-exoc.html

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
                    ขาย PS4 ไปแล้ว 2 ปี มีแววได้เสียเงินซื้อ PS4 มาอีกรอบ

เพื่อเกมส์นี้เกมส์เดียวเลย

ใครทราบบ้างครับ PS4 Neo 4K วางขายเมื่อไร และ มันเล่นเกมส์ PS4 แบบปกติได้ ใช่ไหมครับ?

น่าจะปลายปีครับ และเล่นเกมส์ PS4 ได้ปกติครับ ผมก็รอดู PS4K เหมือนกัน อยากรูัมันจะรองรับ จอ 21:9 ไหม เพราะจะเอามาเล่นกับจอ x34

Comment

• ไปจอง strix 1070 เรียบร้อย มีที่ท่าว่าจะได้ประกัน scanner อยากรู้ตอนนี้ประกันเจ้านี้เป็นไงบ้างครับ ถ้าเทียบกับ synnex

Comment

• ร่วมคลับด้วยคนครับ gig 1080 fe เดิม ๆ
                        หาตัว non ref ไม่ได้ เลยจัด fe มา สวยดีครับ เจอกันอีกที ti , titan ไปเลย

Attached Files

Comment

• Originally posted by OnizukaBk View Post
                          น่าจะปลายปีครับ และเล่นเกมส์ PS4 ได้ปกติครับ ผมก็รอดู PS4K เหมือนกัน อยากรูัมันจะรองรับ จอ 21:9 ไหม เพราะจะเอามาเล่นกับจอ x34
                          ผมจะเอามาดูแผ่น Blu-ray 4k ด้วย

เครื่อง neo น่าจะรองรับใช่ไหมครับ

ผมจะได้ไม่ต้องไปซื้อพวก stand alone bd player 4k

Comment

• เตรียมพบกับ GALAX GEFORCE GTX 1080 EXOC เร็วๆนี้

Comment

• ^
                              1070 19000

1080 28500

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
                                ^
                                1070 19000

1080 28500

FE สวยกว่านะ

Comment

Working...
                                X