Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
    เอาที่ท่านชอบเลยครับ

ใจเย็นๆค่อยๆเลือก ค่อยๆดูไปก็ได้ครับ

เลือกที่ดีที่สุด ถูกใจที่สุด

ถ้าชอบ ROG Strix ผมว่าหน้าตาก็ไม่เลวร้ายนะครับ

ปรับ OC Mode Base Clock อยู่ 1784 ดัน แค่ Power limit 120 อย่างเดียวเลย

บูส 2050 แรงมากๆแล้วครับ บูสตกหลังเล่นไป 20 นาที วิ่งนิ่งๆ @ 1974 ครับ แรงส์

วางอุปกรณ์บน pcb ด้วยเครื่องจักร แม่นยำดีครับ

ผมไม่เน้น OC น่ะครับ ผมเน้น OC ที่เค้าปรับมาให้แล้วจากโรงงาน โดยที่เราไม่ต้องไปปรับอะไรเพิ่ม เกิดมาไม่เคยลอง OC สักครั้งเลยกลัวพัง5555555 ป่าวหรอกผมทำไม่เป็นด้วยแหละ ใช้เดิมๆมาตลอด
    ปล.มีประกันของค่ายไหนอีกที่มากกว่า 3 ปีไหมครับ แล้วตัว Zotac AMP Extream จะมาประมาณเดือนไหนพอมีรายละเอียดไหมครับ พอดีไม่ค่อยติดตามจากเว็ปนอก รอดูจากพี่ๆที่คลับที่เค้าแชร์กันนี่แหละ เกิดมาอยากลองสัมผัสการ์ดจอที่แรงที่สุดในโลกสักครั้ง ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by kritthee99 View Post
      ผมไม่เน้น OC น่ะครับ ผมเน้น OC ที่เค้าปรับมาให้แล้วจากโรงงาน โดยที่เราไม่ต้องไปปรับอะไรเพิ่ม เกิดมาไม่เคยลอง OC สักครั้งเลยกลัวพัง5555555 ป่าวหรอกผมทำไม่เป็นด้วยแหละ ใช้เดิมๆมาตลอด
      ปล.มีประกันของค่ายไหนอีกที่มากกว่า 3 ปีไหมครับ แล้วตัว Zotac AMP Extream จะมาประมาณเดือนไหนพอมีรายละเอียดไหมครับ พอดีไม่ค่อยติดตามจากเว็ปนอก รอดูจากพี่ๆที่คลับที่เค้าแชร์กันนี่แหละ เกิดมาอยากลองสัมผัสการ์ดจอที่แรงที่สุดในโลกสักครั้ง ฮ่าๆ
      Base Clock ออกจากกล่อง 1759 ครับ บูส 2GHz มาเลย แรงๆ

Comment

• strix มองไปมองมามันก็สวยนะ ดูตรงสันมันกิน 2 slot เอง นึกว่า 3

Comment

• มารายงานตัวล่ะครับ มาถึงสดๆตะกี้เอง

Comment

• Originally posted by arios777 View Post
            ของ asus ข้างในงานดีมากครับ เป็นกล่องหนีบพลาสติกซีล
            แบบพับเก็บได้ล๊อคการ์ดไว้ กล่องก็สวยครับ
            asus ดูดีอยู่แล้ว gigabyte ก็ดูดี มีกล่องแยกใส่แผ่นไดร์เวออีกทีจำไม่ผิด msi ก็น่าดูดี zotac กล่องเขาดีอยู่แล้ว

GALAX ล่ะ 555

- - - Updated - - -

Originally posted by TONGATHI View Post
            มารายงานตัวล่ะครับ มาถึงสดๆตะกี้เอง

[ATTACH=CONFIG]3665990[/ATTACH]
            ความรู้สึกแวปแรกที่เห็นกล่องใส่การ์ดจอว่ามัน กากดีไหมครับ 555

Comment

• Originally posted by b-man View Post
              asus ดูดีอยู่แล้ว gigabyte ก็ดูดี มีกล่องแยกใส่แผ่นไดร์เวออีกทีจำไม่ผิด msi ก็น่าดูดี zotac กล่องเขาดีอยู่แล้ว

GALAX ล่ะ 555

- - - Updated - - -

ความรู้สึกแวปแรกที่เห็นกล่องใส่การ์ดจอว่ามัน กากดีไหมครับ 555
              กล่องมาแบบดำๆเลยครับ ผมล่ะสตั้นไป 1 วิ 55555 ไม่มีเขียนไรเลย(คิดในใจนี้ตูซื้อการ์ด 18kจริงๆหรอ 555)

Comment

• คืนนี้ยาว Galax ทั้งน้าน image.jpg

Comment

• Originally posted by Williamzzz View Post
                  คืนนี้ยาว Galax ทั้งน้าน [ATTACH=CONFIG]3666161[/ATTACH]
                  คู่หูDUO แซ่บแน่ๆ

Comment

• Comment

พึ่งได้ของมะวานจองตั้งแต่วันที่3
                      Last edited by auronx01; 19 Jun 2016, 00:05:27.

Comment

• รักต้องรอ สวยครับ FE

Comment

• Originally posted by auronx01 View Post
                          พึ่งได้ของมะวานจองตั้งแต่วันที่3
                          สุดทั้งเครื่อง

Comment

• ทำไม galax เยอะจังมันหาง่ายสุดเหรอครับ

Comment

• Originally posted by OnizukaBk View Post
                              ทำไม galax เยอะจังมันหาง่ายสุดเหรอครับ
                              Asus MSI แพงกว่า

galax ของเข้ามาเยอะกว่ายี่ห้ออื่นๆด้วยครับ

Comment

• Zotac 1080 Amp Extreme - deva's

Comment

Working...
                                X