Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รายงานตัวครับ

Last edited by lvlilan; 22 Jun 2016, 01:52:29.

Comment

• ช่วงนี้ เห็นคลับเงียบๆ งั้นไปดู review 1080 sli กันดีกว่า

Source : Techpowerup

Comment

• รอประธาน กลับมาอัพเดต อยู่เหมือนเดิมนะครับ ท่านก้อก ผมให้กำลังใจครับ

Comment

• Originally posted by Marvelius View Post
          รอประธาน กลับมาอัพเดต อยู่เหมือนเดิมนะครับ ท่านก้อก ผมให้กำลังใจครับ
          มีอะไรหรอครับ

Comment

• Originally posted by champ24477 View Post
            มีอะไรหรอครับ
            มีเรื่องผิดใจกัน ระหว่าง คนสองคนนิดหน่อย ครับ หวังว่าทั้งสองท่านนั้น จะกลับสู่สภาวะปกติได้เร็ววัน

Comment

• กำ คลับเงียบเลย

Comment

• ^^ เอา EVGA 1070 SC มาฝากตัวจ้า เพียงพอกับจอ IPS 24นิ้ว 60Hz แล้วคับ

เกมเล่นจริงก็ไม่ค่อยจะปรับ Full Screen เท่าไร ชอบ windows mode ^^ เหลือๆ คับงานนี้

Comment

• ผมยังหายใจอยู่
                  คำว่าเงียบใช้ไม่ได้ผลกับคลับนี้หรอก คิคิ
                  อัพเดตทุกวัน

Comment

• Originally posted by addark View Post
                    ^^ เอา EVGA 1070 SC มาฝากตัวจ้า เพียงพอกับจอ IPS 24นิ้ว 60Hz แล้วคับ

เกมเล่นจริงก็ไม่ค่อยจะปรับ Full Screen เท่าไร ชอบ windows mode ^^ เหลือๆ คับงานนี้

สั่งจากที่ไหนมาเหรอครับชี้ทางด้วยครับ

Comment

• Originally posted by OnizukaBk View Post
                      สั่งจากที่ไหนมาเหรอครับชี้ทางด้วยครับ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                        ผมยังหายใจอยู่
                        คำว่าเงียบใช้ไม่ได้ผลกับคลับนี้หรอก คิคิ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                          ผมยังหายใจอยู่

Comment

• GIG gtx1080 extreme
                            มาแล้วน๊า แค่ตัวเดียวที่ Busi ราคา 31000
                            ใครรออยู่รีบๆเลยจร้า
                            ปล.ของเข้าพรุ่งนี้

Comment

• กำลังจะจัด GTX1070 อ่าครับ สงสัยนิดนึงว่าถ้าเอามาเล่นเกม FPS ดันเฟรมเรตสูงๆ (จอ 144Hz) ความละเอียดแค่ 1080p

ระหว่าง

i5 6600k (RAM bus 3200) + Samsung 950 PRO + GTX1070

vs

i5 6500 (RAM bus 2133) + SSD Sata R/W 550/550 + GTX1080

อันไหนน่าจะตอบโจทย์มากกว่ากันเหรอครับ

Comment

• อันล่างคับ i5 6500 ถ้าได้ 1080 ในงบนี้ บอกได้ว่าคุ้มมากคับ cpu ถือว่าokแล้ว sdd ram มันเห็นผลเวลาเล่นเกมต่างกันแค่เสี้ยวของเสี้ยววินาที

Comment

Working...
                                X