Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับอยากได้พวกการ์ดจอ ประกันมากกว่า 3 ปีนอกจาก z0tac แล้วมีรุ่นไหนอีกไหมครับ อยากได้ Asus ROG มากเพราะการ์ดสวย, แรง ถ้าแจกเกมน่าจะรับง่ายกวาตัวอื่น แต่ประกัน 3 ปี
    เห็นบางคนลงทะเบียนเพิ่มประกันฟรี อันนั้นเค้าซื้อจากไหนหรอครับ
    ปล.ตอนนี้ลังเลระหว่าง AMP Extream Edition หรือ ROG STRIX

Comment

• Originally posted by kritthee99 View Post
      สอบถามหน่อยครับอยากได้พวกการ์ดจอ ประกันมากกว่า 3 ปีนอกจาก z0tac แล้วมีรุ่นไหนอีกไหมครับ อยากได้ Asus ROG มากเพราะการ์ดสวย, แรง ถ้าแจกเกมน่าจะรับง่ายกวาตัวอื่น แต่ประกัน 3 ปี
      เห็นบางคนลงทะเบียนเพิ่มประกันฟรี อันนั้นเค้าซื้อจากไหนหรอครับ
      ปล.ตอนนี้ลังเลระหว่าง AMP Extream Edition หรือ ROG STRIX
      ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด Zotac ประกันเพิ่มได้สูงสุดเป็น 5 ปีนะครับ ส่วน Asus เพิ่มได้สูงสุดเป็น 4 ปี
      ซื้อจากร้านค้าทั่วไปนั่นล่ะ นำ Serial ของสินค้าไปลงทะเบียนในเว็บมั้งครับ

Comment

• Originally posted by atinasword View Post
        Zotac GTX 1070 AMP! Edition (8GB) - 17280 บาท
        Zotac GTX 1070 AMP! Extreme Edition (8GB) - 17980 บาท
        Zotac GTX 1080 AMP! Edition (8GB) - 24980 บาท
        Zotac GTX 1080 AMP! Extreme Edition (8GB) - 26980 บาท

ง่อลลลลลลลลล

ร้าน T เห็นขึ้นราคาไว้ 19,500 นะ อาจจะราคานี่นะผมว่า
        โทรไปยกเลิก ทันไหมเนี่ย เห็นราคา Zotac แล้วแบบว่า

Comment

• Zotac GTX 1080 AMP! Extreme Edition กับตัว Asus rog ไม่นับประกันอันไหนคุ้มกว่ากันครับ ใครมีกราฟรบกวนแปะหน่อย
          ปล.เวลารับเกมฟรีของ nvidia เค้าว่า zotac มันรับยาก จริงไหมครับ เพราะตอนใช้ Asus รับง่ายมาก เห็นคนใช้ zotac รับกันไม่ค่อยได้

Comment

• จัดมาแล้วครับ Gigabyte GTX 1080 G1 จากงานคอมมาร์ท

ใช้กับ I5 3570 เดิมๆ ไม่ OC เล่น Battlefield hardline, Rain bow six siege, Dark Souls III รีดได้หมดนะครับ GPU วิ่ง 99% แต่มีที่ดรอปลงไป 95% บ้าง

เดี๋ยวลง GTA V ดูว่าจะรีดได้หมดมั้ย

Comment

• Originally posted by axlroses View Post
              msi 1070 gaming x กับ gigabyte 1070 g1 gaming
              msi แรงกว่าใช่มั้ยครับ แล้วกิ๊กกะไบต์จะเย็นกว่ามั้ยครับ เห็นมี3พัดลม
              เท่าที่ดูรีวิวมา ในอุณหภูมิห้อง 25 c
              msi gaming x Full load ที่ 68 c
              asus strix Full load ที่ 58 c

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                ผมจองกับ b ไป มัดจำ 5,000 ครับ
                เจ้าของร้านบอกได้ของประมาณสิ้นเดือน และ ราคาแพงกว่า msi x (18,900) ผมถามไปว่าเกิน 20,000 ไหม เจ้าของร้านบอกไม่เกิน ฉะนั้นผมคิดว่าน่าจะราคา 19,999 บาท
                ขอบคุณครับ^^
                ตอนนี้เห็นข่าวเดว่าเปิดราคา Zotac GTX 1070
                1070 Amp Edition - 17,280฿
                1070 Amp Extreme - 17,980฿
                ราคาไม่เป็นทางการ
                ASUS ROG Strix GeForce? GTX1070 น่าจะ19500 เคยเห็นคอมเมอร์ลงราคาหน้าเวปช่วงหนึ่ง แต่ตอนนี้ราคาหายไปแล้ว
                ตอนนี้เงินเก็บครบแล้วละ แต่ไปตัวไหนดี ที่เย็นที่สุด บ้านผมไม่มีแอร์ อากาศร้อนด้วย ราคาzotacกับasus ต่างกันเยอะพอควรด้วย คิดหนัก ไปตัวไหนดี?

Comment

• ตามหา Gigabyte 1080 Xtreme Gaming สุดกำลัง

ท่านใดเจอแหล่ง ช่วยกรุณาสงเคราะห์ชี้เป้าให้ทีครับ

Comment

• ร้านคอมวัวบอกของเข้าอาทิตย์หน้าครับ 33k

Comment

• Originally posted by Avencez View Post
                      ร้านคอมวัวบอกของเข้าอาทิตย์หน้าครับ 33k
                      ขอบคุณครับ แต่รออดใจรอไม่ได้เลย ไม่มีการ์ดใช้ซะงั้น T T

ที่ไหนมีของพร้อมเลยมั้ยครับ ?

Comment

• เพิ่งไปโฉบมาจาก Commart เมื่อบ่าย

ร่วมด้วยคนครับ

18262 re.jpg

Comment

• เก่งกล้าสามารถมากครับ พาแฟนไปซื้อด้วยกัน หุหุ

Comment

• Originally posted by addark View Post
                            เก่งกล้าสามารถมากครับ พาแฟนไปซื้อด้วยกัน หุหุ
                            สะสมความดีมาแรมปีครับ ในที่สุดก็เห็นผล

Comment

• สอบถามหน่อยครับ เมื่อวานผมซื้อคอมประกอบมาพร้อมกับ MSI GTX1070 Founders ที่ร้าน JIB งาน Commart พร้อมกับลง Win10 แต่ไดร์เวอร์มันขึ้น Error มีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ

Comment

• Originally posted by climaxz View Post
                                สอบถามหน่อยครับ เมื่อวานผมซื้อคอมประกอบมาพร้อมกับ MSI GTX1070 Founders ที่ร้าน JIB งาน Commart พร้อมกับลง Win10 แต่ไดร์เวอร์มันขึ้น Error มีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ
                                อัพเดทวินโด้ก่อนครับ

Comment

Working...
                                X