Announcement

Collapse
No announcement yet.

AIDA64 Memory(RAM) BanchMark 2017

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วอร์มเครื่อง

Comment

• อัพเดต

Comment

• ส่งผลเทสมาใหม่ได้เรื่อยๆ เลยนะครับ คะแนนที่ดีขึ้นจะทำการอัพลำดับขึ้นให้เรื่อยๆ
        และสามารถเช็คชื่อท่านว่าอยู่ลำดับที่เท่าไหร่ ได้ที่หน้าแรก #2 > https://www.overclockzone.com/forums...1#post71784082
        V

Comment

• Comment

• Update

Comment

• Comment

• อัพหน่อยครับ เทสเสร็จแล้วลืมเปิด cpu-z, แคปหน้า aida เสร็จแล้วปิดเลยเวรกรรม

Validate

i7 8700k@50/48
                Asrock Z370 Pro4
                G.Skill Trident Z 3600 GTZ 8*2@4400 19-24-24-39 2T

คะแนน aida ครับ ยังไม่ได้ลองกด cl ต่ำกว่านี้ไม่รู้จะรอดรึเปล่าเอาหลวม ๆ ไว้ก่อนละกัน

Comment

• Originally posted by COMMENT View Post
                  อัพหน่อยครับ เทสเสร็จแล้วลืมเปิด cpu-z, แคปหน้า aida เสร็จแล้วปิดเลยเวรกรรม

Validate

i7 8700k@50/48
                  Asrock Z370 Pro4
                  G.Skill Trident Z 3600 GTZ 8*2@4400 19-24-24-39 2T

คะแนน aida ครับ ยังไม่ได้ลองกด cl ต่ำกว่านี้ไม่รู้จะรอดรึเปล่าเอาหลวม ๆ ไว้ก่อนละกัน
                  แจ่มเลยยยยย

Comment

• Comment

• สวย พี่สวย

Comment

• Originally posted by skynow View Post
                        แจ่มเลยยยยย
                        ของท่าน sky ก็แจ่มครับ cl แน่นปึกเลย อิจฉา apex มาก ๆ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ท่าน TWK ผมขออัพแก้ตัวนะครับคราวนี้ใส่มาให้ครบละครับ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับที่โพสหลายรอบ

Comment

• Originally posted by COMMENT View Post
                          ของท่าน sky ก็แจ่มครับ cl แน่นปึกเลย อิจฉา apex มาก ๆ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ท่าน TWK ผมขออัพแก้ตัวนะครับคราวนี้ใส่มาให้ครบละครับ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับที่โพสหลายรอบ

ไม่แจ่มหรอกครับ ผมเป็นคนที่ใช้ Apex ฝีมือห่วยที่สุดแล้วครับ 5555

พอดีเห็นพี่คิดเล่นเลยลองเล่นบ้าง ท่านเทพๆเค้าแนะนำมาให้นวดแรมไปเรื่อยๆ จะได้รู้มือ แรมได้วิ่งออกกับเค้าบ้าง

Comment

• Originally posted by skynow View Post
                            ไม่แจ่มหรอกครับ ผมเป็นคนที่ใช้ Apex ฝีมือห่วยที่สุดแล้วครับ 5555

พอดีเห็นพี่คิดเล่นเลยลองเล่นบ้าง ท่านเทพๆเค้าแนะนำมาให้นวดแรมไปเรื่อยๆ จะได้รู้มือ แรมได้วิ่งออกกับเค้าบ้าง
                            ของท่านบอดเอาไปต่อยอดได้อีกไกลครับ เดี๋ยวก็เทพแบบท่านโหด ๆ ที่ใช้ apex แค่อาจจะต้องใช้เวลาจูนไปเรื่อย ๆ จนได้ค่าที่เข้าที่

ของผมบอดตัวนี้จำกัดการปรับไฟไว้เกือบทุกค่าเลยก็ว่าได้ครับเศร้าใจ หวังว่าอนาคต asrock จะใจดีทำ bios ปลดล๊อคค่าไฟมาให้

Comment

บ๊ะจ้าว....WOW

Comment

• Originally posted by kidza View Post
                                บ๊ะจ้าว....WOW
                                แหม!!!!!พี่คิด ถ้าพี่เล่นค่านี้นะ คะแนนเกิน 70000 ไปแล้ว

Comment

Working...
                                X