Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Lancool PC-K62 Club Thailand<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 0 - 4

ไส้แตกกกกก

Comment

• เซงเลยนั่งแต่งคอมเพลินลืมฟัง the shock * - *

Comment

• วางพัดลม แบบ cm690เลย

มันเหลือๆโยนมาทางผมก็ได้อิอิ

Comment

• Originally posted by Darksheeps View Post
          0 - 4

ไส้แตกกกกก

Comment

• Originally posted by dream182 View Post
            - = หลังจากรอคอยมาแสนนาน = -

หลังจากที่ประกอบทำเสร็จ ก็เลยเอากล้องลองมาถ่ายให้ชมกันนะครับ ว่าเป็นยังไงกันบ้าง

สวยโคตรๆ ครับพี่น้อง!! จอ DELL ด้วยอ่ะ...อิจฉา

Comment

• สวัสดียามบ่ายครับ

ทานข้าวกันหรือยัง วันนี้อากาศเริ่มร้อนอีกแล้วครับ เฮ้อ ....

Comment

• Originally posted by dream182 View Post
                - = หลังจากรอคอยมาแสนนาน = -

หลังจากที่ประกอบทำเสร็จ ก็เลยเอากล้องลองมาถ่ายให้ชมกันนะครับ ว่าเป็นยังไงกันบ้าง

ใช้ เมาล์กับคีย์บอร์ดเหมือนกันเยย

Comment

• สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ผมยังไม่ได้หาอะไรใส่ท้องเลย

ชุดเมาส์ + คีย์บอร์ดนี่ผม 500 บาทเอง ถูกดี

ว่าจะไปเล่น ของ Razer แต่ก็ยัง คิดอยู่เพราะราคามันสูงมาก

Comment

• Originally posted by ngolf2 View Post
                    สวยโคตรๆ ครับพี่น้อง!! จอ DELL ด้วยอ่ะ...อิจฉา
                    โอ้ยยย ไม่สวยและแรง เท่ากับของ ท่านประธาน หรอกครับ

ฮี่ๆ

Comment

• เข้ามาแอบดูพัดลมคุณ dream182 อิอิ

สวยงามครับ..ชอบๆ

Comment

• เอ้ย...หายไปไหนกันหมด

Comment

• ยังอยู่ครับท่านประธาน

Comment

• ท่านหมุทานข้าวยังครับ

Comment

• สวัสดีเพื่อนๆทุกคน ชื่อเอสครับ (ขอแนะนำอีกที)
                              มาลงชื่อด้วยคนนะครับ
                              ถอยมาแล้วอาทิตย์นึง แต่เพิ่งย้ายลงบ้านใหม่เมื่อวันนี้เอง ก็หนักดีนะครับ
                              ส่วนในเคสก็ยังไม่มีอะไร ยังเดิมๆอยู่
                              เอาไว้เดี๋ยวค่อยมาใส่โน่นไส่นี่อีกทีเนาะ (จะมีวันนั้นไหมน้า ยิ่งกรอบๆอยู่ T.T)
                              รูปนี่อาจจะไม่ชัดเท่าไร ใช้มือถือถ่ายอะครับ
                              Attached Files

Comment

• Originally posted by eddos View Post
                                สวัสดีเพื่อนๆทุกคน ชื่อเอสครับ (ขอแนะนำอีกที)
                                มาลงชื่อด้วยคนนะครับ
                                ถอยมาแล้วอาทิตย์นึง แต่เพิ่งย้ายลงบ้านใหม่เมื่อวันนี้เอง ก็หนักดีนะครับ
                                ส่วนในเคสก็ยังไม่มีอะไร ยังเดิมๆอยู่
                                เอาไว้เดี๋ยวค่อยมาใส่โน่นไส่นี่อีกทีเนาะ (จะมีวันนั้นไหมน้า ยิ่งกรอบๆอยู่ T.T)
                                รูปนี่อาจจะไม่ชัดเท่าไร ใช้มือถือถ่ายอะครับ
                                ยินดีต้อนรับครับท่านเอส
                                ผมกอล์ฟ ประธานคลับนะครับ

เพิ่งเข้าคลับมาก็ชวนเลยละกัน ไปมีทติ้งมั๊ยครับ? รายละเอียดที่ลายเซ็นต์ผมเลยครับ ^^

Comment

Working...
                                X