Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Case AEROCOOL X-PREDATOR ขอดูเป็นแนวทางหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จัดมาซักพักละครับ ว่าจะลงไม่ว่างซักที เพิ่งติดพัดลมด้วย จัดเลยดีกว่า ^^

Comment

ใช้อยู่ครับ โอเคเลยเมื่อเทียบกับราคา 3400 บาท แต่ขอตินิดนึงตรงฝาข้าง แบบปิดตรงเหมือนไม่ค่อยแน่นยังไงไม่รู้ ผมว่าล๊อกแปลกๆ (ชอบแบบ ฝาข้างสไลด์เข้าล๊อกแบบตัวเก่า Centurion 532 มากกว่า ) หรือผมคิดไปเอง???

Comment

สวย++

Comment

น่าจะติดพัดลมมาให้หมดเลยแล้วขาย 4 พัน

Comment

Originally posted by MrRhang View Post
            น่าจะติดพัดลมมาให้หมดเลยแล้วขาย 4 พัน
            เขาทำเผื่อคนที่ไม่ชอบพัดลมเยอะๆ ไงครับ อย่างผมเนี่ย ไม่เคยติดพัดลมตรงฝาข้างใสซักตัว เพราะมันจะไปบดบังความสวยข้างใน แค่ติดหน้า2ตัวดูดเข้า หลัง1ตัวดูดออก บน1ตัวดูดออก เท่านี้ก็เย็นแล้วล่ะครับ

อีกอย่างพัดลมเยอะ มันเปลืองไฟครับ

Comment

กำลังเล็งตัวนี้ไม่ก็ enforcer อยู่ -.- ชอบทั้ง 2 อัน แต่ enforcer มันต้องถอด hdtray ออกถึงใส่ 6950 ได้

Comment

ของผมกากๆ ธรรมดาๆ ขออนุญาตลงให้ดูนะครับ ไม่สวยอย่าว่ากันนะครับ อิอิ

Comment

ราคาโดนอ่ะ 3150 บาทที่เจได ยัดอะไรได้เยอะ ที่เพียบ !

Comment

อยากได้อ่ะ มีใครจะ ขายไหม PM มาทีนะ

Comment

............คลับเรานะครับ.............

http://www.overclockzone.com/forums/...3#post37779223
                      Last edited by Michael M; 4 Feb 2012, 02:04:25.

Comment

^
                        ^
                        ^
                        ไปขุดกระทู้มาได้ไงนิ
                        จนได้ท่าน Michael M มาเลยอะนะ
                        ไม่สวยแต่ก้อขอโชวมั่ง

Comment

Originally posted by Admil2al View Post
                          ^
                          ^
                          ^
                          ไปขุดกระทู้มาได้ไงนิ
                          จนได้ท่าน Michael M มาเลยอะนะ
                          ไม่สวยแต่ก้อขอโชวมั่ง
                          [ATTACH=CONFIG]1547961[/ATTACH]
                          [ATTACH=CONFIG]1547962[/ATTACH]
                          [ATTACH=CONFIG]1547963[/ATTACH]

อิ อิ น่ารัก อะมีอาราย กลมๆๆๆ ด้วย

Comment

ตั้งคลับเลยเดี๋ยวมาอยู่ด้วย

Comment

ผมใช้ตัวสีขาวอะครับ ใช้ไปสักพักสายไฟ มันไหม้อะครับ ได้ไม่ถึง6hr เลยครับ แต่ก็เก็บตังซื้อ แมวน้ำดีกว่า

Comment

ถึงเครื่อจะกากแต่ก็อยากโชว์

รอ ฮาร์ดดิสลดราคา กับไอวี่มาก่อนแล้วจะเอามาแสดงใหม่

Comment

Working...
                                X