Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bitfenix Prodigy Owner's Club Thailand

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาเดิมหัก ใช้ขาเทียมแทนและกัน
    Last edited by 3nter; 2 Dec 2012, 02:24:16. Reason: ลดขนาดรูป

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
      จบด้วยไปเดินเล่นร้านไดโซะ 60.- ทั้งร้าน (คาดว่าจะทำให้ Prodigy แว๊นซ์ !!! ซะหน่อย)
      ซิ่งไปเลยครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by gerrard View Post
        ท่าน Diffuser มีอะไรมาให้น่าตื่นเต้นอีกแล้ว
        รอว่าง ๆ ก่อนครับ เดี๋ยว Drift เคสเล่นแน่ ^^

Originally posted by Mpenza View Post
        สมาชิกใหม่ฝากไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยครับ รอของมาจะได้ลุยซักที
        มาแล้ว ๆ ขาวนำไป 3 ดำตามหลังอยู่ 1

Originally posted by destinyair View Post
        แอบมีไฟ อิอิ
        แสดงว่าหน้ามืดบ่อยซิท่า

Originally posted by 3nter View Post
        ขาเดิมหัก ใช้ขาเทียมแทนและกัน
        แหล่มเบยครับ

Originally posted by CannibalKing View Post
        ซิ่งไปเลยครับ อิอิ
        ตอนนี้จอดสนิทอยู่เลยครับ (ยางแบนสนิท)

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
          มาแล้ว ๆ ขาวนำไป 3 ดำตามหลังอยู่ 1
          ชาวแก๊ง เล่นขาวกันหมดเลย

รอส้ม กับดำ มารายงานตัวอยู่พี่ดริฟ

ไม่งั้นสีดำ ไม่มีเพื่อน 555+

Comment

• มาตามคำเชิญคุณม๊าซครับผม ตอนแรกผมก็ไม่รู้ว่ามีคลับกันแล้ว ขอบคุณสำหรับอินวิเทชั่นด้วยย

ตอนแรกลังเลระหว่างสีขาวกับสีดำ แต่เคซนี้จะประกอบให้แฟนเล่น สุดท้ายแฟนเชียร์สีขาวก็เลยโอเค๊~~~~~~

ฮาดแวรตามนี้เลย

เอามารวมกองไว้ก่อน ยังไม่มีเวลารวมร่าง

Chassis : Bitfenix Prodigy

CPU : i3-2100

GPU : EVGA GTX560

RAM : 4GB G-Skill

PSU : Thermaltake TR2 600w

Comment

• Originally posted by waka_waka` View Post
              มาตามคำเชิญคุณม๊าซครับผม ตอนแรกผมก็ไม่รู้ว่ามีคลับกันแล้ว ขอบคุณสำหรับอินวิเทชั่นด้วยย

ตอนแรกลังเลระหว่างสีขาวกับสีดำ แต่เคซนี้จะประกอบให้แฟนเล่น สุดท้ายแฟนเชียร์สีขาวก็เลยโอเค๊~~~~~~

ฮาดแวรตามนี้เลย

เอามารวมกองไว้ก่อน ยังไม่มีเวลารวมร่าง

Chassis : Bitfenix Prodigy

CPU : i3-2100

GPU : EVGA GTX560

RAM : 4GB G-Skill

PSU : Thermaltake TR2 600w
              นั่นไง ขาวมาอีกแล้ว

ผมกลายเป็นแกะดำแล้วเนี่ย

(ถ่ายรูปสวยมากๆ เสี่ยโจ)

Comment

• ว๊ายยยย แกะดำ!!!

Comment

• อร๊าง !!! แกะดำด้วยคน อุ๊ อิ๊ ^^

Comment

• ค่อยๆทำวันล่ะตัว

Comment

• ซ้อนท้ายไปแว๊นด้วยคนครับ...

Comment

• ^^^ ท้ายหนักละวังยกล้อนะครับ

Comment

• รื้ออีกแล้ววว

Comment

• เอ๊า !!! สมาชิกเพิ่ม...เข๊...า ที๊!!!

(อย่าลืมติดล้อกันด้วยนะฮ๊าฟ)

Comment

• รอก่อนพี่น้องเดี๋ยวเอกรินทร์จะตามไปด้วยคน

Comment

• Originally posted by Jet1986 View Post
                                ^^^ ท้ายหนักละวังยกล้อนะครับ

Comment

Working...
                                X