Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับ Gigabyte Gt430 2GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับ Gigabyte Gt430 2GB

คือผมได้รับเจ้าตัวนี้มา แต่เวลาเปิดเครื่องคือ พัดลมที่ตัวการ์ดจะไม่หมุน จนกว่าจะ เข้าตัววินโดว์ ถึงจะหมุ่น อาการแบบนี้มันเป็ฯปกติไหมครับ 5197_m.jpg.jpg
    Last edited by nickkung01; 28 May 2014, 13:45:51.

ไม่น่ามีปัญหานะ เพราะยังหมุนดีอยู่

Comment

ครับเห็นมัน ไม่หมุ่นจนกว่าจะเข้าวินโดว์

Comment

มันยังไม่ร้อน เครื่องเลยไม่เดินครับ มันเครื่องดีเซล 5555

Comment

Originally posted by nickkung01 View Post
          คือผมได้รับเจ้าตัวนี้มา แต่เวลาเปิดเครื่องคือ พัดลมที่ตัวการ์ดจะไม่หมุน จนกว่าจะ เข้าตัววินโดว์ ถึงจะหมุ่น อาการแบบนี้มันเป็ฯปกติไหมครับ [ATTACH=CONFIG]2819879[/ATTACH]
          ASUS รุ่นใหม่พึ่งจะเริ่มใช้เองนะ จากมู้ ASUS 0db
          อิอิ...gig ออกไบออสใหม่ให้หมุนที่65 ก็ได้...

Comment

Working...
          X