Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์...ห่วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    คลิปแรก เหมือนมีปัญหาครับ อัพขึ้นใหม่ที !!

Comment

• Originally posted by lplline View Post
      ^
      คลิปแรก เหมือนมีปัญหาครับ อัพขึ้นใหม่ที !!
      คลิป jamo หรอครับ แต่ผมดูได้ na

Comment

• Originally posted by abnormal View Post
        คลิป jamo หรอครับ แต่ผมดูได้ na
        ต้องกดเข้าไปดูที่เวป YouTube ถึงจะดูได้ครับ ถ้าดูจากบอร์ดนี้เลยมันจะ Error ครับ

Comment

• Originally posted by NaiZZ View Post
          ต้องกดเข้าไปดูที่เวป YouTube ถึงจะดูได้ครับ ถ้าดูจากบอร์ดนี้เลยมันจะ Error ครับ
          แหงะแต่ผม ดูผ่านเว็ปได้นะครับ ไม่ error

Comment

• Originally posted by abnormal View Post
            แหงะแต่ผม ดูผ่านเว็ปได้นะครับ ไม่ error
            เพราะทั้งคู่เรยครับ แต่ให้เลือกผมเลือก jamo แฮะฟังแล้วสบายกว่านิดเดียวจริงๆ อิอิ
            เบสได้ยินปลายเสียง อีกตัวได้ยินทั้งแต่ต้น หวานมากไอ้เจ้า มูนนี่
            ถ้าลำโพงราคาเท่ามูน นี่ถ้าจะเคลิ่มจนขึ้นสวรรค์แหงๆเลย

Comment

• Originally posted by lplline View Post
              เพราะทั้งคู่เรยครับ แต่ให้เลือกผมเลือก jamo แฮะฟังแล้วสบายกว่านิดเดียวจริงๆ อิอิ
              เบสได้ยินปลายเสียง อีกตัวได้ยินทั้งแต่ต้น หวานมากไอ้เจ้า มูนนี่
              ถ้าลำโพงราคาเท่ามูน นี่ถ้าจะเคลิ่มจนขึ้นสวรรค์แหงๆเลย
              oh ยังไม่นอนหรอครับท่าน
              jamo c603เสียงดีมากๆนะครับเป็นลำโพงนอกกระแสที่เสียงดีมากเลยละ เดียวหลังปีใหม่ ผมจะยอมปล่อย atom v6 กับ usher s520 ให้ญาติๆละเอา jamo c603ไว้นี้แหละครับ
              ที่จริงเพลงบรรเลงนี้ ฟังยากอยู่พอสมควรครับ เดียวว่างๆ จะเอาเพลงอื่น ดูครับ

Comment

• @ abnormal

ทั้ง System ทั้งเพลง น่าฟังมากๆครับ

Jamo C603 ให้เบสที่ฟังแล้วมีชีวิตชีวามากครับ ฟังแล้วเพลิดเพลินไปกับจังหวะดนตรี กลางแหลมพุ่งเปิดเจิดจ้า

Wharfedale 10.1 เสียงเบสนุ่มๆฟังสบายๆผ่อนคลาย เสียงกลางหวานฉ่ำและมีฮาโมนิคที่ดีกว่าครับ

ส่วนตัวผมเลือก Wharfedale 10.1 ครับ เพราะฟังแล้วเพลินฟังได้นานไม่ล้าหู

แต่ แหะๆ ผมไม่รู้จักศิลปินอ่ะครับ แต่ชอบมากครับเพลงแนวนี้ ^ ^

Comment

oh ยังไม่นอนหรอครับท่าน
                  jamo c603เสียงดีมากๆนะครับเป็นลำโพงนอกกระแสที่เสียงดีมากเลยละ เดียวหลังปีใหม่ ผมจะยอมปล่อย atom v6 กับ usher s520 ให้ญาติๆละเอา jamo c603ไว้นี้แหละครับ
                  ที่จริงเพลงบรรเลงนี้ ฟังยากอยู่พอสมควรครับ เดียวว่างๆ จะเอาเพลงอื่น ดูครับ
                  แต่ก็กระนั้นเถอะ ยกความดีความชอบให้ moon ไป 70% หุหุ

Comment

• Originally posted by NaiZZ View Post
                    @ abnormal

ทั้ง System ทั้งเพลง น่าฟังมากๆครับ

Jamo C603 ให้เบสที่ฟังแล้วมีชีวิตชีวามากครับ ฟังแล้วเพลิดเพลินไปกับจังหวะดนตรี กลางแหลมพุ่งเปิดเจิดจ้า

Wharfedale 10.1 เสียงเบสนุ่มๆฟังสบายๆผ่อนคลาย เสียงกลางหวานฉ่ำและมีฮาโมนิคที่ดีกว่าครับ

ส่วนตัวผมเลือก Wharfedale 10.1 ครับ เพราะฟังแล้วเพลินฟังได้นานไม่ล้าหู

แต่ แหะๆ ผมไม่รู้จักศิลปินอ่ะครับ แต่ชอบมากครับเพลงแนวนี้ ^ ^
                    Originally posted by lplline View Post
                    แต่ก็กระนั้นเถอะ ยกความดีความชอบให้ moon ไป 70% หุหุ
                    ขอบคุณทั้ง2ท่านครับที่ออกความเห็น
                    ถึงท่าน NaiZZ ชื่อศิลปินผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ ผมเองมีแค่ 2 แผ่นซึ้ง เป็น vcd ครับแต่มันไม่จบ จึงน่าจะมีต่อ แต่ผมหาไม่ได้ครับเสียดายเหมือนกัน
                    ถ้าท่านสนใจ ผ่านไปผ่านมาแถวนี้ มาเอาได้นะครับ

Comment

• อิอิ อยากให้ดูครับ วัตถุประสงค์ของเครื่องเสียงระดับ hi-end มีไว้ทำอะไรจริงๆ
                      เห็นแล้วมีความสุข ลงทุนค่าชุดฟังเป็นล้านไม่เสียปล่าว ^^

BORKED
                      Last edited by lplline; 25 Dec 2010, 13:21:31.

Comment

• ^
                        ^
                        ^
                        ตามประสาวัยรุ่นครับ ^ ^

Comment

^
                          ^
                          ^
                          ตามประสาวัยรุ่นครับ ^ ^
                          เอา CT4620 บ้างสิครับ

Comment

• ฮาดีอ่ะลุง

Comment

• สุดๆไปเลยครับ ลำโพงคู่ 15,000$ (มั้ง)

Comment

• ไมีมีกล้อง ก็เอามือถือถ่ายซะเลย เสียงโคตรแย่ แต่อยากมีส่วนร่วมกับเขามั่ง ชุดนี้จากชายแดน จ.ยะลาครับ
                                (เดี่ยวค่อยหากล้องดี ๆถ่ายใหม่)

Comment

Working...
                                X