Announcement

Collapse

แจ้งเตือนจาก สำนักงานกรรมการการรักษาความมั่นคงปลอดภัยไซเบอร์

เรียน สมาชิกทุกท่านทราบ

ทางเวบ overclockzone.com ได้รับการแจ้งเตือนจาก สำนักงานกรรมการการรักษาความมั่นคงปลอดภัยไซเบอร์
ว่าในขณะนี้ มีผู้ที่ไม่หวังดีได้ทำการโจมตี เวบไซต์ หลายเวบ เพื่อความปลอดภัยของสมาชิกทุกท่าน ให้เปลี่ยน password ไม่ว่าจะเป็นอีเมล์
หรือ password ที่ใช้ในการ Login ต่างๆ เพื่อความปลอดภัยไม่ให้ผู้ที่ไม่หวังดี นำข้อมูลเราไปใช้ได้
See more
See less

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

แบตยังขายอยู่นะครับ แต่ทางเว็บอนุญาต 2 กระทู้ ต้องปิดการตอบโต้ทางนี้
    ทักไปทางไลน์ babanafis หรือ โทร 0812055241 ได้เลย

update 19/12/2019

ของเข้าจ้า.....นานๆจะมาที หาไม่ง่ายแล้วนะครับยุคนี้ แบตคุณภาพดี
    BB Battery 12v 9ah (HRC1234) รุ่นใหม่ที่ผลิตแทนรุ่น HR 9-12.....
    มือสองสวยๆสภาพดี ไฟแรง cca ร้อยปลายๆ ใช้ได้อีกนานเป็นปีครับกว่าจะเสื่อม.....
    ขาย 290 บาทไม่รวมส่ง ค่าส่งขึ้นอยู่กับจำนวนสั่งซื้อ ลูกนึงเกือบๆสามโลครับ

bb9.jpg bb9-2.jpg

สนใจขนาดไหนสอบถามได้นะครับ มีตั้งแต่ 4.5 ah, 7ah, 9ah, 12ah, 17ah,21ah, 56ah

มี SmartPower Battery Bank Titan Elite Series รุ่น TE 10000S
    จะเอาไปต่อกับรุ่น TE 10000S ของ Syndome หรือจะเอาไปต่อเป็นแบตนอกพ่วงกับ UPS สเป๊คเดียวกันได้
    ใส่แบตได้ 20 ลูก 240 vdc.....ใช้งานได้ปกติ สนนราคาที่ตัวเปล่า 1500 บาทรวมส่ง

ข้อมูลเพิ่มเติม ......http://www.thesunpower.co.th/DownLoa...n%20Series.pdf

มีแบตสำหรับรุ่น smart-ups ตั้งแต่ 1500va ขนาด 12V 17ah
    สภาพดีเยี่ยมเลย ไฟแรง เก็บไฟได้นาน ผ่านการทดสอบไฟทุกกระบวนการแล้ว

หลังจากพักขายเครื่องมาครู่ใหญ่ๆ ก็ลองขายแบตฯดูบ้าง....
    เป็นแบต BB กับ YUASA ล้วนๆเลยครับ ขนาด 12V มีทั้ง 7AH ,9AH
    มือสองนะครับ แต่รับรองเก็บไฟทุกลูก ชาร์จไฟเข้าทุกตัว ไม่ปูด ไม่บวม
    อายุการใช้งานก็ไม่นาน สามารถใช้ได้อีกเป็นปี
    ทุกลูกใช้งานได้ปกติ ไฟแรง วัดโวลท์ วัดแอมป์ ทดสอบการชาร์จ ดูจากหลอดไฟที่ลองให้ก็ได้ครับ
    ทุกลูกผ่านการคัดกรองอย่างรอบคอบ ผ่านการทดสอบด้วยเครื่องชาร์จขั้นเทพ ที่สามารถจัดการกับซัลเฟต
    สามารถบอกได้ว่าชาร์จได้หรือไม่ วิเคราะห์ได้ว่าเก็บไฟได้หรือไม่ ฟื้นฟูสภาพได้อีกด้วย ลงทุนเพื่อความสบายใจกันทั้งคนซื้อคนขายล่ะครับ
    แถมยังประกันให้อีกลูกละ 3 เดือน...เสีย เสื่อม เขวี้ยงทิ้งแล้วมาเอาลูกใหม่ไปเลยครับ
    แต่ต้องไม่บวม ไม่ไหม้ ไม่รั่ว

7ah ขายลูกละ 220 บาท
    9ah ขายลูกละ 290 บาท

ค่าส่ง7ah และ 9ah ลูกละ 65 บาท(ปณ.นะครับ เอกชนเพิ่มลูกละ20บาท)

ซื้อหลายลูกค่าส่งตกลงกันก่อนได้ครับ

หรือเก็บเงินปลายทางได้ บางกรณีและบางบริษัทขนส่ง
    สนใจโทรเลย 0812055241....line: babanafis

รูปจริงๆเลยครับ...
    Last edited by eeeddd; 19 Dec 2019, 08:38:04.

แบตเตอรี่ 12V 7ah
    รับ 2 ลูกครับ

Comment

มีแบตฯ BK500EI
      ขนาด12 7.2 ah รึเปล่าครับ ถ้ามีรับ 1 ลูกครับ

Comment

Originally posted by Kiloni143 View Post
        มีแบตฯ BK500EI
        ขนาด12 7.2 ah รึเปล่าครับ ถ้ามีรับ 1 ลูกครับ
        ใช้ด้วยกันได้ครับ ทั้ง 7ah & 9 ah

Comment

ของผม 9AH 6 ลูก รายละเอียดในไลน์นะครับ อิอิ

Comment

รับเองได้ซ. ไหนครับ

Comment

ช่วยดันครับผม

Comment

จองแบตขนาด 12V 9AH รับ 2 ลูก PM บัญชี เดียวโอนให้ครับ

Comment

9ah ขายลูกละ 180 บาท
                  เอา10ลูกส่งอย่างไร ลดได้เท่าไหร่ครับ

Comment

7ah & 9ah อย่างละลูกคับ
                    รับได้ที่ไหนคับ

Comment

โอนแล้วครับ1600+200

Comment

Originally posted by prayong_b View Post
                        จองแบตขนาด 12V 9AH รับ 2 ลูก PM บัญชี เดียวโอนให้ครับ

ฝากเงินเข้า บช.กสิกรไทย แล้วครับ ที่อยู่จัดส่งตามไลน์นะครับ

Comment

Originally posted by anan View Post
                          9ah ขายลูกละ 180 บาท
                          เอา10ลูกส่งอย่างไร ลดได้เท่าไหร่ครับ
                          ส่งให้เรียบร้อยแล้วนะท่าน ไปกับนิ่มเอ๊กซ์เพรส รอรับหน้าบ้านได้เลยครับ

Comment

12V 9ah ขายลูกละ 180 บาท จำนวน 6 ลูก พอลดราคาได้ไหม ของรายละเอียดทาง PM ด้วยครับ

Comment

ดันครัช

Comment

Working...
                              X