Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Lancool PC-K62 Club Thailand<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by SATAN 666 View Post
    อ้าวกำ โทษทีครับ จำผิด 275 ก็แรงขิงแล้วคับ อิๆ ว่าแต่ร้อนเหมือนกันนะครับนี่
    รู้สึกเหมือนถูกลืมเลยเนอะ หุหุ

ก้อร้อนนะครับ

เปิดเล่นเกมส์หนักๆทีห้องร้อนได้เลยครับ

Comment

• เยอะเด๋วอายเค้า

Last edited by uriko; 17 Nov 2010, 09:55:14.

Comment

• เข้ามาเยี่ยมครับ สวย ๆ กันทั้งนั้นเลย

Comment

• Originally posted by uriko View Post
          อัพเดทนิดหน่อยครับ เยอะเด๋วอายเค้า
          แหล่มเลยพี่น้อง....

Comment

• Originally posted by clasher View Post
            วันนี้ใครหิ้ว k62 ไป tk ป่ะครับ เห็นใส้ในเวบๆ บอร์ด gig + การ์ดจอ 58xx + halem นึกว่าคนในคลับ ดูเหมือนจะยกไปซ่อม
            ของผมเองครับ

อิอิ

ที่มีปัญหาเครื่องค้างอะครับ

พี่ๆที่ี้ร้าน Tk เค้าแนะนำให้เปลี่ยนไปใช้ Win 7 แทนครับ

เนื่องจากเป็นบัคของ Win Xp เพราะมีคนที่เป็นอาการนี้หลายคนแล้ว ใช้ Win 7 ก็หายครับ

เดี๊ยวเคลียร์โต๊ะคอมจัดให้สวยงามก่อน

จะได้ถ่ายรูปมาลงมั้งละ

อิอิ

ไปทานข้าวก่อนนะครับ

Comment

• Originally posted by kenmayjune View Post

อิอิ

พี่ๆที่ี้ร้าน Tk เค้าแนะนำให้เปลี่ยนไปใช้ Win 7 แทนครับ

เนื่องจากเป็นบัคของ Win Xp เพราะมีคนที่เป็นอาการนี้หลายคนแล้ว ใช้ Win 7 ก็หายครับ

เดี๊ยวเคลียร์โต๊ะคอมจัดให้สวยงามก่อน

อิอิ

จะรอดูครับท่าน

Comment

• Originally posted by kenmayjune View Post

อิอิ

อิอิ

รอชมคร้าบบบบ

Comment

• แสดงว่า TK ของเข้าแ้ล้ว...

คนซื้อกันเต็มเลย

ขอบคุณ กอร์ฟมากๆ นะครับสำหรับคำแนะนำเรื่องเก็บสายไฟ

พัดลมตัวล้างผมจะขายและ ไฟมันติดแค่ดวงเดียว ของ Cooler master

ขายแค่ 120 เอง

ผมไม่ค่อยได้เข้ามา เท่าไหร่เจอคนใหม่ๆ เต็มเลย ผมจำชื่อไม่ได้แล้วว่าใครเป็นใคร

จำได้แต่ ของ คุณ กอร์ฟ กับ คุณ ต้น sata 4870X2 โลกร้อน

ผมแนะำนำตัวใหม่อีกรอบแล้วกัน ผมชื่อ อ๊อดนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ น้องๆ ในคลับทุกท่าน นะครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    เข้ามาเยี่ยมครับ สวย ๆ กันทั้งนั้นเลย

สวัสดีครับพี่สัก ไม่มาอยู่คลับนี่ด้วยกันหรอครับ ???

พี่ครับพอมีพัดลมขายผมบ้างมั้ยครับ หา 14 กับ 12 ไฟสวยๆ อย่างละตัวอ่าครับ

Comment

• หวัดดีครับทุกท่าน

ขอคำแนะนำหน่อยครับ
                      ตอนนี้ผมอยากได้ สายต่อพัดลม 2 ตัวบน แต่ยังหาไม่ได้เลย
                      ที่ตัวเมนบอร์ด มันมี ที่เสียบ แค่ 2 จุด ตัวหน้า กับตัวหลัง

มีใครพอจะให้คำแนะผมได้มั้งครับ หรือใครทำเป็นทำมาขายผมทีน่ะครับ
                      ขอคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบทุกๆคำตอบครับ

Comment

• ขอบคุณ คุณกอร์ฟ ประทาน คลับด้วยนะครับสำหรับ คำแนะนำ

นี่ก็ลองทำๆดูได้มาแบบนี้ อ่าครับ

สายไฟต่อ พัดลมมันมี แถมมาให้ไม่ใช่หรอครับ ลองหาดู ถ้าไม่มี ซื้อ ที่แปลงจาก 3 pin เป็น โมเล็คก็ได้ครับไม่น่าจะแพง

Comment

• Originally posted by 0yomiN8e View Post
                          หวัดดีครับทุกท่าน

ขอคำแนะนำหน่อยครับ
                          ตอนนี้ผมอยากได้ สายต่อพัดลม 2 ตัวบน แต่ยังหาไม่ได้เลย
                          ที่ตัวเมนบอร์ด มันมี ที่เสียบ แค่ 2 จุด ตัวหน้า กับตัวหลัง

มีใครพอจะให้คำแนะผมได้มั้งครับ หรือใครทำเป็นทำมาขายผมทีน่ะครับ
                          ขอคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบทุกๆคำตอบครับ
                          ตามนี้เลยครับท่าน

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=562985

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=750037

ไม่ก็ท่านอยู่นนทบุรี ลองเดินเซียร์รังสิตก็ได้ครับ ไม่ก็พันธ์ทิพย์ประตูน้ำโลดด
                          Last edited by ngolf2; 20 Mar 2010, 14:50:49.

Comment

• Originally posted by dream182 View Post

ขอบคุณ คุณกอร์ฟ ประทาน คลับด้วยนะครับสำหรับ คำแนะนำ

นี่ก็ลองทำๆดูได้มาแบบนี้ อ่าครับ
                            ยินดีครับ ^^

Comment

• ดีใจจังเลยตอนนี้สมาชิกยืนยันเพิ่มอีกท่านแล้วว่าไปมีทติ้งชัวร์...ท่านใดที่ยังไม่ได้คอมเฟิร์ม รบกวนบอกด้วยนะครับ...อยากให้ไปกันเยอะๆ ^^

Comment

• ของ แรง ทั้งนานเลยคับ

ท่านข้าวกัน ยังคับ

Comment

Working...
                                X