Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Lancool PC-K62 Club Thailand<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประธานไม่อยู่ที เงียบเลยเหอะๆ

Comment

• เข้ามาเยี่ยมครับ

Comment

• แวะมาดูซักหน่อยมีของใครสวยๆบ้างไม่ได้เข้ามานานเดี๋ยวย้อนไปดูก่อน

Comment

• ร้อนจริงๆ เลย คุๆ

Comment

• พัดลมตัวหน้าเคส มัน หมุนกี่รอบหลอคับ เบาจังเลย

Comment

• Originally posted by Gradeavaii View Post
              พัดลมตัวหน้าเคส มัน หมุนกี่รอบหลอคับ เบาจังเลย
              1000 rpm พัดลมยิ่งใหญ่ยิ่งรอบต่ำ

Comment

• สวัสดีทุกท่านครับ

ดันให้ๆ

Comment

• มีคำถามนิดหน่อยครับ K58 ต่างกับ K62 ตรงไหนบ้างครับ ดูข้อมูลแล้วเหมือนๆ กันเลย ราคาต่างกันเกือบพัน

ขอบคุณครับ

Comment

• แวบ มาดัน...ไม่ได้เข้ามานานเลย

Comment

• Originally posted by ~Kero~ View Post
                      มีคำถามนิดหน่อยครับ K58 ต่างกับ K62 ตรงไหนบ้างครับ ดูข้อมูลแล้วเหมือนๆ กันเลย ราคาต่างกันเกือบพัน

ขอบคุณครับ
                      อ่า ภายในสีขาว พัดลมข้างบน 2ตัว ไม่มีให้ .... จบข่าว

Comment

• k62 คุ้ม+ สวย ครับ ใช้แล้วติดใจไม่เปลี่ยนเลย

Comment

• มาดันๆๆ คับ

Comment

• มาดันๆๆ

พรุ่งนี้หยุดๆๆๆ

Comment

• สวัสดีครับ ทุกท่าน
                              ปล่อย E8500 กับ P5Q3 Deluxe WiFi

Comment

• ได้มาแล้วครับ ซื้อจากคน Board นี้แระ ประกอบเสร็จแล้วยังไม่ได้เทสเลยกว่าจะจัดสายให้ลงตัวได้เล่นเอาเหนื่อยเหมือนกัน ฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ ผมชัยครับ

<<< รูปสุดท้ายนี้ตาชั่งมันโกงเป่า
                                Last edited by chaiwat38; 4 May 2010, 20:26:54.

Comment

Working...
                                X