Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by birtbirt_p View Post
    มั่วๆเอาครับ ^_^

ปล.จริงผมลากไปที่ 4.8 นะ แต่พอทำ วาลิเดทกลับมาอยู่ 1.6 ซะงั้น ไม่ทราบว่าใครรู้บ้างว่าทำให้ให้ 4.8 ตลอดเวลา
    กด รัน SuperPI แล้ว Validate ตอนมันรัน

Comment

• Up Score เสร็จแล้ว
      ตรวจสอบความถูกต้อง คะแนน และ อันดับ ของท่านถูกต้องใหม
      ตกหล่นก็ PM แจ้งมาได้

Comment

• ลากไป 4.8-4.9 ยิ่งเทสยิ่งลดลงๆ เฮ้อ สงสัยพัดลมคงเอาเจ้านี่ไม่อยู่
        จัด 1920x1080 ซะเลย เหนื่อย........!!
        ผมสงสัยจังทำไมคะแนน SM2.0 ยังน้อยกว่า 470 สะอีก เง้อ

Comment

• Originally posted by Cal2Toon View Post
          กด รัน SuperPI แล้ว Validate ตอนมันรัน
          ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by tanagritm View Post
            ลากไป 4.8-4.9 ยิ่งเทสยิ่งลดลงๆ เฮ้อ สงสัยพัดลมคงเอาเจ้านี่ไม่อยู่
            จัด 1920x1080 ซะเลย เหนื่อย........!!
            ผมสงสัยจังทำไมคะแนน SM2.0 ยังน้อยกว่า 470 สะอีก เง้อ

i7-x980 พูดถึงยังแรงได้อีกนะครับ ถ้าลากแบบ QPi link สูง ๆ

ท่านไป run ที่ความละเอียดสูงเกินไปอ่ะครับ ลองลดมาแบบ standard ดู ไม่ผิดกติกานะ

จริง ๆ ถ้า 480 อีกสักตัวนี่จบเลย อาจจะขึ้นไปติด 1-3 ได้

Comment

• Originally posted by birtbirt_p View Post
              มั่วๆเอาครับ ^_^
              ปล.จริงผมลากไปที่ 4.8 นะ แต่พอทำ วาลิเดทกลับมาอยู่ 1.6 ซะงั้น ไม่ทราบว่าใครรู้บ้างว่าทำให้ให้ 4.8 ตลอดเวลา
              โอ้ว ถอยมาแล้ว....แรงทีเดียว

Comment

• น่าจะสุดละ เน้นเย็นๆ ไม่เกิน 70 องศา C ^^

Comment

• อุปกรไม่ไห้ แต่ใจรัก

Comment

แก้ให้แล้วคับ พอดีไม่เห็นช่อง GPU ขอโทดทีคับ

Comment

• อัพคะแนนอีกหน่อย

กำ อัพผิดรูป
                      Last edited by ZoLKoRn; 23 Jan 2011, 10:38:53.

Comment

• Originally posted by Geil View Post
                        อัพคะแนนอีกหน่อย
                        กำ อัพผิดรูป
                        อัพคะแนน ความหื่น อิอิ กำ

Comment

• เอาแบบนุ่มๆ ก่อน รอ Bios MB แข็งแรงกว่านี้ค่อยเอาใหม่

แนะนำรีวิวข้อมูล >> สถานที่ท่องเที่ยว
                          Last edited by Cal2Toon; 22 Jan 2011, 17:46:14.

Comment

• จากอันดับ 24 ตกมาอยู่ที่ 40

อีก 9 วัน คงหลุด top50 แน่ๆ 555+

Comment

• น่าจะสุดแล้วครับ ดื้อเหลือเกิน...................................กำ

Comment

• ขยับนิดนึงก็ยังดี ฮ่าๆ โอ้ยเหนื่อยๆ

Comment

Working...
                                X