Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• update หน่อย

Comment

• Originally posted by a_art2 View Post
      ^ลากไป 4.4 แล้วครับนั้น
      sandy bridge ร้อนมากไหมคับ อยากรู้ full load เท่าไหร่

Comment

• มาแล้วๆ สะพานแสนดี ตัวแรกของ 3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

โดนเบียดอีกแล้ว เดวมีเอาคืน

Comment

• สะพานแหล่มมากกก

Comment

• Originally posted by a_art2 View Post

เทส สะพานแสนดี
            แรงจงอื้งเรย

Comment

• ตกแล้วอัพใหม่ทวงคืนอันดับ

Comment

• Comment

• Originally posted by charif View Post
                  แรงจงอื้งเรย
                  นั่นสิ 1.6 Ghz คะแนน 3xxxx อึ้งไปเรย อิอิ กำ

Comment

• 555+ CPU-Z มันยังตามสะพานแสนดีไม่ทันแน่ๆเลย

Comment

• Originally posted by NSign View Post
                      555+ CPU-Z มันยังตามสะพานแสนดีไม่ทันแน่ๆเลย
                      ผมว่าเค้าไม่ได้ปิด C1E ครับ....................อิอิ

Comment

• แซง แซง แซง แซง แซง แซง แซง แซง แซง แซง แซง

เหมือนเล่นDirt2แบบแลนลี่ ระยะไกลมากๆผลัดกันแซง555+

Comment

• ผมถามหน่อยครับ ถ้าคอมผมเทสไมมีเน๊ตนิ ผมจะลงได้ไหมนี่ครับ

Comment

• Originally posted by Kpviper01 View Post
                            ผมถามหน่อยครับ ถ้าคอมผมเทสไมมีเน๊ตนิ ผมจะลงได้ไหมนี่ครับ
                            แล้วจะลงรูปไงครับไม่มีเน็ต แล้วก็ทำ CPU Z Validationไม่ได้ด้วย

Comment

• Update Score หมดละนะ

เช็คตรวจสอบ คะแนน และ อันดับ ปัจจุบัน ของตัวเองด้วย ว่าถูกต้องใหม

ถ้าตกหล่น หรือ ผิดพลาด ก็ PM ตรงนั้นมาให้ทราบด้วย

Comment

• นับถือท่าน Cal2Toon เลยครับ สเปกราคา30000 ไปยืน(ทำหน้านิ่งด้วย)เทียบสเปกราคาครึ่งแสนแบบเท่ๆได้เฉยเลย

Comment

Working...
                                X