Announcement

Collapse
No announcement yet.

-- DDR3 ALL SPEED @ 1.65V. --

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซัมซุงอีกหนึ่งท่าน แรงเลยครับผม

Comment

• Comment

• เดิมๆ 2600 เน้น R/W=4/4

i7 4790K+Z87M-OCF+TXD2600C10 2x4G[HYK0]@2600-10-12-12-26-1t R/W=4/4 1.65v.

Comment

• ปรับมั่วๆกับ AVEXIR MPOWER BUS 2133 ไฟ 1.65 ครับ
          จะปรับ R เป็น 4 ชะหน่อยไม่ได้เลย

Comment

• Originally posted by khatrak View Post
            ปรับมั่วๆกับ AVEXIR MPOWER BUS 2133 ไฟ 1.65 ครับ
            จะปรับ R เป็น 4 ชะหน่อยไม่ได้เลย
            แจ่มเลยครับ

Comment

• เล่นด้วยคนครับอิอิ 1.65V

น่าจะกดได้อีกนิดหน่อยแต่ไม่ค่อยมีเวลาเล่น เอาแค่นี้ก่อนขำๆ

ปล. ใครสนใจร่วมสนุก SuperPI 32M เชิญด้านนี้จ้า

Comment

• 1.65V.

Comment

• แรงๆกันทั้งนั้น

Comment

• ชอบแรงๆ แต่รันเบาๆ. อิอิ.

Comment

• ^^ แรงครับ

Comment

• เล่นด้วยคนนะครับ หลังจากแอบส่องอย่างเดียวมานาน ^^

วันนี้ขอขนกองทัพ SAMSUNG มาประเดิมก่อนละกัน เริ่มที่ HCH9 จาก G.SKILL TridentX 2400

หมดก๊อก 1.65V กับ HyperPi 32Mx8 ที่ 2600C10-12-12-28-2T

สมทบต่อด้วย HYK0 จาก G.SKILL TridentX 2666C10

หมดก๊อก 1.65V กับ HyperPi 32Mx8 ที่ 2800C11-13-13-31-2T

ปล. เดี๋ยวจะขนมาลงเรื่อยๆนะครับท่าน adna

Comment

• Originally posted by ZoLKoRn View Post
                          เล่นด้วยคนนะครับ หลังจากแอบส่องอย่างเดียวมานาน ^^
                          วันนี้ขอขนกองทัพ SAMSUNG มาประเดิมก่อนละกัน
                          ปล. เดี๋ยวจะขนมาลงเรื่อยๆนะครับท่าน adna

Comment

• Comment

• พี่ๆครับ มีเรื่องรบกวนหน่อยครับ ผมอยากพา team xtreem lv 2133 ไป 2600 ทีครับ
                              พอจะมีความเป็นไปได้ไหมครับ รบกวนพี่ๆทุกท่านด้วยครับ
                              CPU I5 3570K
                              บอร์ด ASUS Z77-V PRO/Thunderbolt
                              แรม team xtreem lv 2133 เป็นแรมที่มีชิพหน้าเดียว

Comment

• ถ้าเป็น Samsung B-die(แถว 4GB.ชิพหน้าเดียว)เล่น 2600 ยากหน่อยครับ
                                ถ้าซีพียูไปได้ชัวร์ๆ ก็ต้องลองคลายไทมิ่งออกเล่นดูครับผม.
                                2600@10-13-13-31/11-13-13-31 [1.65-1.72v.]

Comment

Working...
                                X