Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    อยากดูเครื่องอะครับ อิอิ
    เครื่องไม่ค่อยมีอะไรคับ
    ตังเอาไปลงกับ SSD + ram 12GB หมด

รูปรอหน่อยนะครับ
    หากล้องดีๆก่อน
    กล้องมือถือถ่ายไม่ขึ้นเล้ยยยย

Comment

• ครับผม

Comment

• มาละจ้าาา
        จัดสายโดยร้านเจไดคับ
        เครื่องนี้ขี้เกียจทำเอง ^^'

ว้าววว
        แรม 12 GB มันเรียงกันสวยแบบนี้นี่เอง

Comment

• Originally posted by mcunn View Post
          มาละจ้าาา

ว้าววว
          แรม 12 GB มันเรียงกันสวยแบบนี้นี่เอง

เนี้ยนะครับไม่มีอะไร กำ เทพซะ แรม โหลนึง กบน้อยนั่นมันตัวไหนครับ สองใบพัดซะด้วย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
            เนี้ยนะครับไม่มีอะไร กำ เทพซะ แรม โหลนึง กบน้อยนั่นมันตัวไหนครับ สองใบพัดซะด้วย
            ^^' เครื่องแรงครับ
            แต่ไม่ค่อยมีของตกแต่งอะ
            กบตัวนั้นเป็น 465 ครับ

spec
            Core i7 930 2.80/8MB/FSB 4.8/1366
            MB ASUS P6T (1366)
            GEIL 6GB (3x2GB) PC3 12800 1600 9-9-9-28 *2 = 12 GB
            VGA PALIT GeForce? GTX 465 (1024MB GDDR5) New Fan
            HDD OCZ SSD 60GB SATA2 2.5"
            hdd WD 1 TB Black
            PSU Seasonic 750 watts Gold
            CASE SilverStone RV02
            Sink 120 EXTREME 1366 RT
            Last edited by mcunn; 5 Aug 2010, 14:00:49.

Comment

• ตาลุกวาว สวยมาก

ต่อมอิจฉาทำงาน

Comment

• Originally posted by mcunn View Post
                มาละจ้าาา
                ใช้แรมโหลนึงเลยเหรอครับเนี่ย โอ้วว

Comment

• เอากองกล่องมาให้ดูงับ กองมหึมาเลย
                  ซื้อ GTS 250 มานะครับ
                  เอามาเปลี่ยนกับเครื่องเก่า

Comment

• อยากได้บ้างจัง

Comment

• ซักวันเราจะมีกะเค้าบ้าง....ฮือ ฮื่อ.......อยากได้ RV02

ฟิ๊ว......................ว บ่าย ๆ เย็น ๆ

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                        ตกลง ผิดที่การ์ดจอหรือผิดที่เคสเนี่ยะ จะได้ขายทิ้งซะ

ยัดเเทบไม่เข้า
                        ผิดทั้งคู่ครับ
                        ฉะนั้นแยกร่างแล้วเอามาลงเคสผมซะ 555

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                          ตกลง ผิดที่การ์ดจอหรือผิดที่เคสเนี่ยะ จะได้ขายทิ้งซะ

ยัดเเทบไม่เข้า
                          แยกมาให้ผมได้ครับ เคสผมใส่ไม่ได้ จะลงทุน ตัดเคสครับ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                            แยกมาให้ผมได้ครับ เคสผมใส่ไม่ได้ จะลงทุน ตัดเคสครับ
                            เช่นกันครับ

เอิ้กๆ

Comment

• สวัสดีตอนค่ำๆ นะครับ

Comment

• รอผลเทส A DATA จากท่านต่อซ่า คืนนี้ อุอุ

Comment

Working...
                                X