Announcement

Collapse
No announcement yet.

APC Smart-Ups....พิมพ์ยอดนิยม อึด ถึก ทน...

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] APC Smart-Ups....พิมพ์ยอดนิยม อึด ถึก ทน...

UPS APC Smart-UPS 1000 รุ่นพิมพ์นิยมยอดฮิต ใช้งานง่าย อึด ถึก ทน ไฟตก ไฟกระชาก รับได้หมด
    ถึกทนกว่ารุ่นใหม่หน้าดิจิตอลซะอีก กำลังไฟ1000va จ่ายโหลดได้ 670watt
    ใช้งานได้ปกติ สภาพดี ไม่บุบ ไม่บี้ หน้าตาเหมือนๆในรูป บางตัวสวยกว่าในรูป

รุ่นนี้เป็น pure sine wave นะครับ วัตต์เต็มๆออกครบๆ รับ I7 VGA 1080ti หรือสูงกว่าสบายๆ

ขายพร้อมแบตมือสองคัดมาแล้ว ใช้ได้อีกนาน ขนาดออริจินัลจากโรงงาน 12v 12ah เต็มช่องแบตพอดีไม่มีการเสริมโฟมหรือโมใดๆ

รับประกันแบตให้ 3 เดือนเท่ามือหนึ่งร้านดัง

ขายแล้วครับ....ถ้ามีมาใหม่จะมาอัพเดทครับ (ราคานี้ได้แบต12ahนะครับ)

สนใจติดต่อ 0812055241 line: babanafis

กติกาเหมือนเดิมนะครับ

1. เป็นของมือสอง ร่องรอยการใช้งานย่อมมีอยู่แล้ว รอยขูดขีดข่วน เป็นธรรมดา ไม่น่าเกลียดขนาดแตกหัก
    ถ้ามีตำหนิมาก จะแจ้งให้ทราบ อยากได้กริ๊บๆเชิญของใหม่ครับ กรุณาไม่เยอะ
    2. เป็นอุปกรณ์ไฟฟ้า ใช้กับไฟฟ้า จะให้ทนทาน ใช้งานได้นานๆ อุ่นๆใจ ประกันเยอะๆ ลงทุนซื้อใหม่ป้ายแดงเลยครับ
    3. รับประกัน 3 เดือน หมดประกันยินดีให้บริการ และคำแนะนำ แม้กระทั่งเปลี่ยนตัวใหม่ เพิ่มลดส่วนต่างให้ คุยกันได้
    4. คนขายอยู่ต่างจังหวัด...ไม่สะดวกนัดรับแถวๆ กทม... ส่งขนส่งเอกชนทุกกรณี
    5. เสียหายจากการขนส่ง คนขายยินดีรับผิดชอบครับ
    6. ใช้งานไม่ได้ เครื่องมีปัญหา สินค้าไม่ตรงสเป๊ค ภายใน 7 วัน เปลียนตัวใหม่ให้ทันที ถ้าไม่ยินดีเอาตังค์คืนไป.....555
    7. กรุณาศึกษาข้อมูลสินค้า ให้ดีๆก่อนตัดสินใจ จะได้ไม่ต้องมานู่นนี่นั่นภายหลัง
    8. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ยกเว้นเสียหาย หรือใช้งานไม่ได้

Last edited by eeeddd; 7 Jun 2019, 21:27:34.

ดันๆๆๆๆๆ ครับ

Comment

ลค.เก่ามาช่วยดันครับ

Comment

Originally posted by Napster View Post
        ลค.เก่ามาช่วยดันครับ
        ขอบคุณคร๊าบบบบ

Comment

สนใจทักได้

Comment

ลูกค้าเก่า ช่วยดันไปก่อน แอบสนอยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by khao8824 View Post
              ลูกค้าเก่า ช่วยดันไปก่อน แอบสนอยู่เหมือนกัน
              ขอบคุณมากครับ

Comment

สนใจทักเลยครับ

Comment

1500VA มีมาบ้างไหมครับ

Comment

Originally posted by arrowice View Post
                    1500VA มีมาบ้างไหมครับ
                    มีอยู่นะครับ

Comment

มีแบตฯสำหรับใส่รุ่นนี้ขายด้วยนะครับ 12v12ah
                      เป็นของBB กับ 12v13ah เป็นของ Accu...
                      มือสองยังใหม่ใจถึงรับประกัน 6 เดือน ลูกละ 450 บาท

Comment

สนใจแล้วรุ่นนี้ตอนติดตั้งแบตใหม่ต้องไปเซ็ตกับคอมไหมครับ ผมทำไม่เป็นครับ

Comment

Originally posted by note15 View Post
                          สนใจแล้วรุ่นนี้ตอนติดตั้งแบตใหม่ต้องไปเซ็ตกับคอมไหมครับ ผมทำไม่เป็นครับ
                          ถ้ารันไทม์มันผิดปกติก็ต้องทำ แต่ผมจะทำไปให้เรียบร้อยเลยครับ
                          ถึงแม้ว่าเปลี่ยนแบตใหม่ ถ้ารันไทม์ปกติ ก้อใช้ได้เลย

Comment

มีแบตฯสำหรับใส่รุ่นนี้ขายด้วยนะครับ 12v12ah
                            เป็นของBB กับ 12v13ah เป็นของ Accu...
                            มือสองยังใหม่ใจถึงรับประกัน 6 เดือน ลูกละ 450 บาท

Comment

พร้อมแบตเลยครับ ใช้งานได้ทันที

Comment

Working...
                              X