overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22

Thread: โชว์ลาว!!วันนี้ตอน "พักยก ทำของเล่น"

OverclockZone Member aekshow's Avatar

Default โชว์ลาว!!วันนี้ตอน "พักยก ทำของเล่น"

อย่าหยุดคิด+จินตนาการครับพี่น้อง วันนี้อาจไม่ดี วันต่อไปต้องดี
    วันนี้อาจได้แค่สิ่งประดิษฐ์ ต่อไปต้องเป็น "นวัตกรรม"
    ^
    ^
    ^
    ก๊อปมาอีกแล้ว หุหุ

เอ้า ว่างๆไปท่องยูทูป เห็นเค้าทำอันนี้ สวยๆ ใช้แท่งอะคีริคมาทำ ส่วนผม ไม่มีเพราะบ้านจน+บ้านนอก
    ก็หันๆไปหาดูเจอเจ้านี่ น่าจะใช้ได้ ผมจะทำอะไรนะเหรอ? หุหุ เตรียมอุปกรณ์กันเลย

งงมั๊ยครับ อย่า งงๆ ดูต่อๆ
    เอาLED มาต่อๆกันเข้า ฉบับโชว์ลาวหัวใจลูกทุ่ง เครื่องต้นแบบ
    ใครต่อLEDไม่เป็น+ซื้อไม่ถูก กดตรงนี้ ช่วยท่านได้

เจาะเข้าไป โฟมเจาะง่ายอย่างนี้ นี่เองงงง....

ร้อยๆ ต่อๆ มั่วไป มั่วมา เสร็จ

ถึงเวลา จะโชว์ลาวแล้วซิน๊ะ ชม...

แอ่นแอ้นนนนน...

อ้าว เวร ลืมปิดไฟ ดูใหม่ๆ โช๊ะ เช๊ะ โป๊ะ....

ตรงกลางใช้หลอด 7สี มณี7แสง

จบแล้วครับ ใครจะประยุกไปตั้งโต๊ะคอม(โดยใช้ไฟเลี้ยงจากUSBก็ได้ครับไฟ5V)หรือจะยัดใว้ในเคสก็แหล่ม ทำฐานให้สวยๆหน่อย

อ๋อ ลืมบอกไป แท่งๆนั้นคือ...คือ....

แท่งกาวของปืนกาวร้อนนั้นเองงงงงงง

ขอได้รับคำขอบคุณจากใจ "โชว์ลาวหัวใจลูกทุ่ง" สวัสดีครับ

OverclockZone Member dukdikza's Avatar

เฮ้ย คิดจะทำพอดีเลย โดนตัดหน้าไปแล้ว

OverclockZone Member aekshow's Avatar

Quote Originally Posted by dukdikza View Post
    เฮ้ย คิดจะทำพอดีเลย โดนตัดหน้าไปแล้ว
    ช้าหมด อดโชว์(ลาว)

OverclockZone Member 13ee1213ee12's Avatar
    Apple in California

เด๋วผมโชว์เขมรมั่ง

ต่อยอด ว่าจะทำซัก10แท่ง ใล่ระดับ แล้วใช้IC LM3914 มาทำเป็น VU กระพริบตามเสียงเพลง น่าจะแหล่ม แต่ขี้คร้านแล้ว ฮิ้ววว....

OverclockZone Member ThanaSoft's Avatar

โอ้ว สวยงามดีแท้

OverclockZone Member pann's Avatar

น้าๆ....ดิลโด้ เรืองแสงน้า.....น่าจะขายดี

OverclockZone Member magnetic's Avatar

มีอะไรมาให้ดูบ่อยมากมายเลยนะครับ หนับหนุนๆๆ พอเบื่อๆก็เอาไปยิงกาวต่อเลย

OverclockZone Member converseboy's Avatar
    Ubonratchatani 34000

แจ๋วมากเลยครับตาเอก

อยากทำจังวุ้ย

OverclockZone Member sophon's Avatar

เยี่ยมอีกแล้วท่าน ว่าแต่รูปสุดท้ายดอกอะไรอะครับสวยจัง

OverclockZone Member Merfo's Avatar
    merfo.blogspot.com

ง่า จาอาวจาอาว

OverclockZone Member OoKengZaoO's Avatar

คิดดี พูดดี ทำดี ทำให้ส่งผล ทำชั้ว ชั้วก็ดลชั้วให้ อิอิอิ

OverclockZone Member jakkrittoa's Avatar

แหล่มๆครับ เคยทำละแต่แต่แสงมันสว่างไปที่หลอดไม่ค่อยเยอะครับ อิอิ

Quote Originally Posted by ThanaSoft View Post
    โอ้ว สวยงามดีแท้

Quote Originally Posted by pann View Post
    น้าๆ....ดิลโด้ เรืองแสงน้า.....น่าจะขายดี
    แบบ ในหนัง เอวี อินเอ้า อะเหรอ ซึโค้ยย อิเตะๆ
    Quote Originally Posted by magnetic View Post
    มีอะไรมาให้ดูบ่อยมากมายเลยนะครับ หนับหนุนๆๆ พอเบื่อๆก็เอาไปยิงกาวต่อเลย

Quote Originally Posted by converseboy View Post
    แจ๋วมากเลยครับตาเอก

อยากทำจังวุ้ย
    ทำซิ
    Quote Originally Posted by sophon View Post
    เยี่ยมอีกแล้วท่าน ว่าแต่รูปสุดท้ายดอกอะไรอะครับสวยจัง
    อ๋อ ดอก โมกป่าครับ
    Quote Originally Posted by Merfo View Post
    ง่า จาอาวจาอาว
    ประจำ เพ่
    Quote Originally Posted by OoKengZaoO View Post
    คิดดี พูดดี ทำดี ทำให้ส่งผล ทำชั้ว ชั้วก็ดลชั้วให้ อิอิอิ
    สนทรภู่?
    Quote Originally Posted by jakkrittoa View Post
    แหล่มๆครับ เคยทำละแต่แต่แสงมันสว่างไปที่หลอดไม่ค่อยเยอะครับ อิอิ
    ไม่ใช่หลอดครับ มันเป็นแท่ง ดิลโด้ ของ ตาปาน เค้า

OverclockZone Member Merfo's Avatar
    merfo.blogspot.com

สีสันสวยงาม ว่าแต่มันกระพริบตามเสียงด้วยป่าวท่าน

OverclockZone Member pungpond999's Avatar
    ร้าน Speed Com 085-1169552 LINE:pond-austin

สุดยอดครับ

OverclockZone Member pluanant's Avatar

เดียวเอาปีโป้มาทำ คง หลายสีดี . . . .

OverclockZone Member

เจ๋งไปเลยครับ

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

ไม่ไม่เคยเห็นกระทู้นี้อะ ใครเอาไปซ่อนไว้

OverclockZone Member meo95's Avatar

สวยแปลก ใครมีวิธีทำให้แสงมันวิ่งไปทั้งเส้นได้มั่งครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks