Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by PENNN. View Post
    ผมก็ใช้อยู่ครับ แต่กำลังปรับแต่งอยู่
    ยินดีครับท่าน
    จะเข้ามาบ้านนนี้ป่ะครับท่าน

ท่านชื่ออะไรครับ
    ใช้รุ่นอะไรครับ

รอดูรูปครับ

Comment

สวยๆ

อยากได้ๆเดวไปซื้อก่อนแล้วขอเข้าด้วยคน

Comment

ขออยู่ด้วยคนคับ...เอิ๊กๆ

ดูขัดตากับเจ้า BZ จังเลยไฟแตกต่างเขา แถมสว่างกว่าเขาอีก..เอิ๊กๆ

ปิดไฟหน้าดูซิ...กลางวัันไม่ต้องเปิดไฟหรอก..ประหยัดไฟ เอิ๊กๆ

Comment

ใช้ CM 690 II Plus คับ
          ชื่อเล่น โจอี้

ตั้งแต่ัยังเปลือยๆ

แกะอะครีลิคออกมาเช็ดละขี้เกียจใส่

เอียงบนซะ

อะปิดก็ได้

ใช้มือถือถ่ายอ่ะคับ เพราะซื้อแต่ของคอม จนไม่มีตังซื้ิอกล้อง xD
          Last edited by Theused182; 8 May 2010, 18:32:22.

Comment

Originally posted by 3nter View Post

ปล. กลัวไม่ได้ตั้งคลับ ฮ่าๆ
            555+

Comment

Originally posted by ozaki712 View Post
              สวยๆ

อยากได้ๆเดวไปซื้อก่อนแล้วขอเข้าด้วยคน
              ยินดีมากครับ
              ว่าแต่ว่า ไวๆ หน่อย อยากชม
              อิๆ

Originally posted by harumij View Post
              ขออยู่ด้วยคนคับ...เอิ๊กๆ

ดูขัดตากับเจ้า BZ จังเลยไฟแตกต่างเขา แถมสว่างกว่าเขาอีก..เอิ๊กๆ

ปิดไฟหน้าดูซิ...กลางวัันไม่ต้องเปิดไฟหรอก..ประหยัดไฟ เอิ๊กๆ
              ยินดีครับท่าน ว่าแต่ท่านชื่ออะไรครับ

อิๆ เอาเจ้า BZ คว่ำลงไปดิท่าน จะได้ไม่แสบตา ^_^"

ว่าแต่ พัดลมสีแดงหน้าเคส
              ท่านไป Mod เปิด-ปิด ไฟหรอ
              บอกกันบ้างดิจะได้ทำบ้าง

ผมถอดตัวที่แถมมาออกไป

Originally posted by Theused182 View Post
              1. โปรดระบุ รุ่นที่ใช้ด้วยนะครับ
              2. บอกชื่อเล่น กันด้วยนะครับ จะได้รู้จักกันครับ
              3. ปรับขนาดรูปก่อนเอามาโชว์กันด้วยนะครับ จะได้ไม่ใหญ่เวอร์เวิง

ใช้ CM 690 II Plus คับ
              ชื่อเล่น โจอี้

ตั้งแต่ัยังเปลือยๆ

แกะอะครีลิคออกมาเช็ดละขี้เกียจใส่

เอียงบนซะ

อะปิดก็ได้

ใช้มือถือถ่ายอ่ะคับ เพราะซื้อแต่ของคอม จนไม่มีตังซื้ิอกล้อง xD
              ยินดีต้อนรับครับ คุณ โจอี้ บอย

อยากจะบอกว่า

สายถัก UV แหล่มๆ
              ทำเองหรือซื้อครับ

24pin ผมทำเอง แต่ไม่ได้ใส่สายถัก ดู ลาวๆ ไงไม่รู้ ฮ่าๆ

Originally posted by ฮาเรลูย่า View Post
              555+
              666+

Comment

ออกไปส่งของก่อน

ขายของได้แล้ว

ฮ่าๆ

Comment

สายถักสีเขียวซื้อจากในเวปนี้คับ

แต่สีชมพูที่วางไว้นั่นทำเอง เห็นเลยว่าเบี้ยวๆบูดๆ 55555 พอดียังไม่อยากแกะออกมาจัดสายใหม่

เลยวางไว้งั้นก่อนคับ

Comment

Originally posted by Theused182 View Post
                    สายถักสีเขียวซื้อจากในเวปนี้คับ

แต่สีชมพูที่วางไว้นั่นทำเอง เห็นเลยว่าเบี้ยวๆบูดๆ 55555 พอดียังไม่อยากแกะออกมาจัดสายใหม่

เลยวางไว้งั้นก่อนคับ
                    เวลาโดนไฟ แล้วงามดีๆ

สีเขียวดูขึ้นดี

Comment

มาลงชื่อครับ ชื่อเจมส์นะครับยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

ใช้รุ่น CM 690 ll plus ครับ ใส่ไฟ LED เพิ่มอย่างเดียวครับ

รองบไปถอย TT thunderblade สัก 4 ตัวมาใส่อยู่ครับ ^^

รูปมาแล้วครับพร้้อมไฟหลากสีปรับ auto ก็ได้ครับปิดก็ได้ปรับความสว่างได้ อิอิ

รูปเก่าครับ อิอิ

รูปใหม่

Last edited by james_en_kku; 6 Jun 2010, 20:22:36.

Comment

Originally posted by james_en_kku View Post
                        มาลงชื่อครับ ชื่อเจมส์นะครับยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

ใช้รุ่น CM 690 ll plus ครับ

เดี๋ยวจะเอารูปมาลงนะครับพออดีพึ่งแต่งนิดหน่อย

ยินดีมากมายเลยครับคุณ เจมส์

รอชมครับ คนมาเรื่อยๆ แล้ว

อิๆ

Comment

รบกวนถามคุณเก่งหน่อยครับว่าพัดลมตำแหน่งที่ 3 กับ 5 ใส่ยังไงหรอครับ

ใช้อะไรยึดไว้อะครับหรือว่ามัดเอาครับ
                          Last edited by james_en_kku; 8 May 2010, 19:46:29.

Comment

Originally posted by james_en_kku View Post
                            รบกวนถามคุณเก่งหน่อยครับว่าพัดลมตำแหน่งที่ 3 กับ 5 ใส่ยังไงหรอครับ

ใช้อะไรยึดไว้อะครับมัดหรือว่ามัดเอาครับ
                            อยากรู้ด้วย

ปล. ตาเจมส์รบกวนลดขนาดรูปหน่อยก็ดีนะครับ ได้โปรด

จะได้ชมกันง่ายๆ

Comment

Originally posted by 3nter View Post
                              อยากรู้ด้วย

ปล. ตาเจมส์รบกวนลดขนาดรูปหน่อยก็ดีนะครับ ได้โปรด

จะได้ชมกันง่ายๆ
                              รับทราบครับขนาดผมลดเหลือครึ่งนึงแล้วนะครับเนี่ย
                              Last edited by james_en_kku; 8 May 2010, 20:00:32.

Comment

รับทราบครบขนาดผมลดเหลือครึ่งนึงแล้วนะครับเนี่ย
                                ผมมันคนมีจอแค่ 1440x900 เอง
                                19 นิ้ว

ดูแล้วมันตกจอ
                                แสดงว่าท่านเจมส์

22 นิ้วขึ้น ฮ่าๆ

Comment

Working...
                                X