Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liquid Cooling Case Gallery ห้องแสดง เคสที่ระบายความร้อนด้วยของเหลว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ฟิตติ้งใส่ไม่ได้อะ ลูน่าอะ เจ๊งเลย ใครมีฟิตติ้งเอามาแลกหน่อย ของผมเป็นขนาด 1/2 อะ แบบใหญ่สุดเลยอะ ขอบพระคุณครับ อิอิ

Comment

• ไวอาลัย 1นาที

Comment

• ผมติดตั้งไม่เป็นด้วยอะ 1366 อะ มันใส่ยังไงมั่งอะ

Comment

• Originally posted by Theone555 View Post
          ไวอาลัย 1นาที
          ช่วยหน่อยท่าน 55555+ งงเลย ประกอบทั้งที ไม่ได้ดั่งใจ อิอิ

Comment

• Originally posted by nspro1825 View Post
            ช่วยด้วยครับ ฟิตติ้งใส่ไม่ได้อะ ลูน่าอะ เจ๊งเลย ใครมีฟิตติ้งเอามาแลกหน่อย ของผมเป็นขนาด 1/2 อะ แบบใหญ่สุดเลยอะ ขอบพระคุณครับ อิอิ
            ไม่ลองเอา 45 90 องศามาใส่สักตัวซิท่าน
            แก้ปัญหาได้ถ้ายังรักปลาทูน่าอยู่ ไม่งั้นก็ขายผมหนีปัญหาซะ เอิ๊กๆ

Comment

• Originally posted by nspro1825 View Post
              ช่วยด้วยครับ ฟิตติ้งใส่ไม่ได้อะ ลูน่าอะ เจ๊งเลย ใครมีฟิตติ้งเอามาแลกหน่อย ของผมเป็นขนาด 1/2 อะ แบบใหญ่สุดเลยอะ ขอบพระคุณครับ อิอิ
              ต้องใช้ข้องอ 45 มาช่วยคับ ในห้อง cooling เห็นมีปล่อยกันอยู่คับ

Comment

• Originally posted by slate View Post
                น้ำแตกก่อนทุกทีเลยคับ

5555+

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                  ไม่ลองเอา 45 90 องศามาใส่สักตัวซิท่าน
                  แก้ปัญหาได้ถ้ายังรักปลาทูน่าอยู่ ไม่งั้นก็ขายผมหนีปัญหาซะ เอิ๊กๆ
                  โห ใช่เลยๆๆๆๆๆ ความคิดดีมว้าาาาากกกกก

ท่านใดมีความคิดอย่างอื่นมั้ยครับ

Comment

ลองแบบผมดู

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                      ลองแบบผมดู
                      บอกมาเลยว่าที่ใส่อยู่ขายเท่าไร 55555++

Comment

• ^
                        ห้องมือ2เห็นปล่อยอยู่นะ หรือจะเอามือ1 ก็ 200

Comment

• ท่านใดทราบบ้างว่า หม้อ XSPC เค้าใช้น็อตเบอร์อะไรอ่ะครับ
                          เวลาไปซื้อร้าน ต้องบอกเค้าว่าอะไรอ่ะครับ
                          หรือท่านใดมีช่วยสงเคราะห์ผมหน่อยสัก 16 ตัว จะเป็นพระคุณมาก ฮ่าๆ

ผมใช้ RS240 นะครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by slate View Post
                            9999 + อาบน้ำ 1 รอบ พอไหวไหมคับ
                            ขอเดือนละครั้งได้ไหม สักปี
                            Originally posted by euro View Post
                            อย่างแรงเลย ครับ
                            ยังแรงไม่พอครับ++

Comment

• Originally posted by bestbad00 View Post
                              ท่านใดทราบบ้างว่า หม้อ XSPC เค้าใช้น็อตเบอร์อะไรอ่ะครับ
                              เวลาไปซื้อร้าน ต้องบอกเค้าว่าอะไรอ่ะครับ
                              หรือท่านใดมีช่วยสงเคราะห์ผมหน่อยสัก 16 ตัว จะเป็นพระคุณมาก ฮ่าๆ

ผมใช้ RS240 นะครับ ขอบคุณครับ
                              6/32 น็อตเสป็ก เมกา ถ้าขี้เกียจหา ต๊าป 4 มิล ทับลงไปเลย น็อตเพียบ มีทุกไซร์

Comment

• เข้ามาตี2 กว่า ป๋าทียังออนไลน์อยู่เลย นอนดึกจังครับ

Comment

Working...
                                X