Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ K43T A6 ครับ USB2 ข้างๆ USB3 ใช้ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ K43T A6 ครับ USB2 ข้างๆ USB3 ใช้ไม่ได้ครับ

เห็นมีบางท่านแก้ไขได้ ทำอย่างไรครับ ช่วยผมหน่อย

ตอนซื้อมาใช้ได้รึเปล่าครับ ?

เสียบเมาส์แล้วไฟเมาส์ติดรึเปล่าครับ ?

ถ้าไม่เกิน 7 วันเอาไปเปลี่ยนเครื่องเลยครับ

Comment

ไดรเวอร์ตีกัน

USB ของ Asus ไม่ต้องลงครับ ลงแต่ของ AMD USB Filter พอ

Comment

ผมต้องแก้อย่างไรครับ เอาออกแล้วโหลดของ AMD มาลงหรอครับ

Comment

โหลดจากหน้าเเรกลงทับไปเลย

http://www.overclockzone.com/forums/...C-AMD-ATI-CLUB

Comment

ถ้าเราลง AIO 11.8 แล้วเราต้องลงไดร์เวอร์จากแผ่นasusไหมครับเพราะเห็นลงไปบางโปรแกรมก็ไม่จำเป็นแต่ก็ไม่รู้ว่าอันไหนจำเป็นบ้างอ่ะครับ ช่วยบอกทีครับ

Comment

ผมลง AIO 11.8 หลังติดตั้ง 7 64X ก่อน แล้วโหลดแผ่นASUS ตาม จะเหลือไดร์เวอร์อีกไม่กี่ตัวที่ต้องลงเพิ่ม แล้วเลือก Application ที่จะลงตามสะดวก เล่นจัดหนัก ๆ มาเกือบ 7 วันล่ะ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

ช่วยบอกหน่อยได้ไหม ครับว่าลง อะไรบ้าง แล้ว ลบ driver asus ยังไง อะครับ ตัว usb อะ

Comment

Working...
                  X