Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aerocool X predator >>> CLUB<<< TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับ
    ถ้าผมเอาเคส Six Elemental มาวางแนวนอนจะมีผลเสียอะไรหรือเปล่าครับ
    spec > http://www.aerocool.com.tw/index.php...ixthelementred

หรือมีเคสของ AeroCool ตัวไหนที่วางนอนแล้วสวยๆบ้างครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ได้ของเล่นมาใหม่ครับ Strike-x Fancontrol มาอัพบอร์ดเราด้วยเห็นเงียบๆ (สงสัยกลับบ้านกันหมด)
      เข้ากับเคสดี มีหน้ากากให้เปลี่ยน 2 สี ต่อพัดลมได้5ตัวพร้อมบอกอุณภูมิ คุ้มราคาดีครับ ชอบตรงจอสัมผัสนี่แหละ ใส่แล้วดูไฮโซเลย

Comment

• Originally posted by tOnnie View Post
        สอบถามหน่อยครับ
        ถ้าผมเอาเคส Six Elemental มาวางแนวนอนจะมีผลเสียอะไรหรือเปล่าครับ
        spec > http://www.aerocool.com.tw/index.php...ixthelementred

หรือมีเคสของ AeroCool ตัวไหนที่วางนอนแล้วสวยๆบ้างครับ ขอบคุณครับ
        วางได้ครับแล้วแต่ท่านเลย เอาด้านเมนบอร์ดลง ส่วนด้านรอบๆ ก็ให้มีพื้นที่ไว้หายใจด้วยละกันครับ ไม่งั้นลมจะตีกลับเข้าเคส ว่าแต่ทำไมไม่ตั้งหล่ะครับ

Comment

• Originally posted by UltraNew View Post
          ได้ของเล่นมาใหม่ครับ Strike-x Fancontrol มาอัพบอร์ดเราด้วยเห็นเงียบๆ (สงสัยกลับบ้านกันหมด)
          [ATTACH=CONFIG]1687114[/ATTACH]
          เข้ากับเคสดี มีหน้ากากให้เปลี่ยน 2 สี ต่อพัดลมได้5ตัวพร้อมบอกอุณภูมิ คุ้มราคาดีครับ ชอบตรงจอสัมผัสนี่แหละ ใส่แล้วดูไฮโซเลย
          ค่าตัวเท่าไรครับตัวนี้ แล้วซือ้จากไหนครับท่าน สวยครับ

Comment

• Originally posted by gamakutsu View Post
            ค่าตัวเท่าไรครับตัวนี้ แล้วซือ้จากไหนครับท่าน สวยครับ
            ร้าน Jedi พันธุ์ทิพย์ พลาซ่า ประตูน้ำ

http://www.jedicool.com/list.php?cate=97

Comment

• ตามด้านบนเลยครับ แต่ที่ร้านจะเหลือแต่รุ่นผมกับModern v ครับ

Comment

• Originally posted by UltraNew View Post
                วางได้ครับแล้วแต่ท่านเลย เอาด้านเมนบอร์ดลง ส่วนด้านรอบๆ ก็ให้มีพื้นที่ไว้หายใจด้วยละกันครับ ไม่งั้นลมจะตีกลับเข้าเคส ว่าแต่ทำไมไม่ตั้งหล่ะครับ
                ขอบคุณครับ เพราะผมจะเอามาต่อกับ TV เป็นจอมอนิเตอร์ แล้วใช้คีบอร์ด เมาส์ไร้สายเล่นตรงโซฟาครับ
                ถ้าตั้งมันจะไม่เข้ากับชุด gadget ตัวอื่นๆที่วางบนชั้นครับ (หลักๆคือไม่สวยนั่นเอง)

Comment

• Originally posted by tOnnie View Post
                  ขอบคุณครับ เพราะผมจะเอามาต่อกับ TV เป็นจอมอนิเตอร์ แล้วใช้คีบอร์ด เมาส์ไร้สายเล่นตรงโซฟาครับ
                  ถ้าตั้งมันจะไม่เข้ากับชุด gadget ตัวอื่นๆที่วางบนชั้นครับ (หลักๆคือไม่สวยนั่นเอง)
                  เข้าใจคิดดีครับ 55

Comment

• รับทราบครับท่าน UltraNew
                    ขอถาม การใช้งานหน่อย เป็นยังงัยบ้างครับ เมือเปรียบเทียบกับชุดที่ติดเครสมา
                    เผื่อ จะตัดสินใจ ซื้อมาใช้บ้างครับ สวย ดีครับ ชอบๆๆๆๆ

Comment

• แยกร่าง
                      ตอนนี้ใช้cm310

ทำเสร็จแล้วจะเอามาโชว์อีกทีนึง ไม่ค่อยว่างทำงานเก็บตังต์ถอยน้ำ

Comment

• ฝากด้วยครับผม

Comment

• Originally posted by agrock01 View Post
                          ฝากด้วยครับผม

สวยดีครับผมว่าจะลอง H100 อยู่เหมือนกัน...รอเก็บตังก่อน...อิอิ

Comment

• Originally posted by diablo x View Post
                            สวยดีครับผมว่าจะลอง H100 อยู่เหมือนกัน...รอเก็บตังก่อน...อิอิ
                            ใช้ดีมากครับตัวนี้ แต่ติดที่เสียงพัดลมครับ เบอร์3มันแรงมากครับเสียงก็ดังมาก ต้องเปลียนพัดลมท่าไม่ชอบเสียง แต่ผมเปิดแค่เบอร์2 ok เลยครับ
                            Last edited by agrock01; 16 Apr 2012, 07:51:20.

Comment

• อัพ สมาชิกใหม่แล้วนะครับ

..........

ไปโคราชมา กลับมาแล้ว.......ครับ

คัยอยู่ โคราช อะครับ ผม อยากรู้อย่างนึง ทำไมโคราช มีแต่กระเทย

ผู้หญิง สาวๆๆ สวยๆๆ หายไปไหน หมด

แต่กระเทยแต่ละคนนี้โคตรสวย เซงโคตร ตอนแรกนึงว่าผู้หญิง

พอดูใกล้ๆๆ เห้ยนี้มันกระเทยนี้หวาาาา

เซงเป็ด จริง ................ไปโคราชไม่ได้ หญิงเลย....มีแต่กระทิง....555+

Comment

• Originally posted by Michael M View Post
                                อัพ สมาชิกใหม่แล้วนะครับ

..........

ไปโคราชมา กลับมาแล้ว.......ครับ

คัยอยู่ โคราช อะครับ ผม อยากรู้อย่างนึง ทำไมโคราช มีแต่กระเทย

ผู้หญิง สาวๆๆ สวยๆๆ หายไปไหน หมด

แต่กระเทยแต่ละคนนี้โคตรสวย เซงโคตร ตอนแรกนึงว่าผู้หญิง

พอดูใกล้ๆๆ เห้ยนี้มันกระเทยนี้หวาาาา

เซงเป็ด จริง ................ไปโคราชไม่ได้ หญิงเลย....มีแต่กระทิง....555+
                                จริงหรอครับ ไม่ยักกะรู้ ^^

Comment

Working...
                                X