Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>_<< Zalman Z11 Plus Club >>_<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออยู่ด้วยคนนะครับ (สเปก..กากๆๆ แต่อยากสวย อิอิ)

Comment

• อะครีลิคใส ด้านฝาข้างถอดได้ไหมคับ

Comment

• ถอดได้ครับ

Comment

• เสียดายพาวเวอร์ xfx850w ยาวไปนิดนึง อดใส่พัดลมด้านล่างเลย ใครมีวิธีแก้เจ๋งๆบ้างเอ่ย

Comment

• Originally posted by papas_o View Post
            เสียดายพาวเวอร์ xfx850w ยาวไปนิดนึง อดใส่พัดลมด้านล่างเลย ใครมีวิธีแก้เจ๋งๆบ้างเอ่ย
            ผมก็ใช้ XFX 650Wครับ ตอนแรกก็ใส่ไม่ได้เหมือนกัน แต่ผมขันน็อตแค่2รูอ่ะครับ รูพัดลมกับรูตะแกรง
            ลองหามุมดูครับ พัดลมไม่สั่น ใส่ได้แน่นอน คอนเฟิร์มครับ

Comment

• Originally posted by taechasit View Post
              ผมใช้หัวแปลง molex to 3pin ครับ
              หาซื้อแทบตายครับ ตอนนั้น

Comment

• ขอบคุณครับผมเดี๊ยวลองทำดูครับ

Comment

• พัดลมหน้าเคสของ ZALMAN Z11 มันกรอบใส หรือกรอบดำครับ เวลาถอดออดยากไหมครับ ของคุณครับ

Comment

• Originally posted by jekleaw View Post
                    พัดลมหน้าเคสของ ZALMAN Z11 มันกรอบใส หรือกรอบดำครับ เวลาถอดออดยากไหมครับ ของคุณครับ
                    ด้านหน้ากับด้านบนเป็น กรอบใสใบใสครับ
                    ด้านหลังเป็น กรอบดำใบขาว
                    ด้านข้างเป็นบิวท์อิน กรอบดำใบดำ

Comment

• เดี๋ยวนี้Z11 ให้พัดลมด้านหน้ามาด้วยหรอครับ

ตอนผมซื้อ ได้ข้างบนใส 2 ตัว ด้านหลังขาว 1 ตัว ด้านข้างสองข้างบิ้วอิน 2 ตัว

Comment

• Originally posted by -SuiCluI3- View Post
                        เดี๋ยวนี้Z11 ให้พัดลมด้านหน้ามาด้วยหรอครับ

ตอนผมซื้อ ได้ข้างบนใส 2 ตัว ด้านหลังขาว 1 ตัว ด้านข้างสองข้างบิ้วอิน 2 ตัว
                        เท่ากันครับ
                        ของผมมีข้างบนแค่ตัวเดียว

Comment

• Originally posted by papas_o View Post
                          ขอบคุณครับผมเดี๊ยวลองทำดูครับ
                          ทำได้แล้่วจ้า ยึดตามที่ท่านบอกเลย ขอบคุณคร๊าบบ

Comment

ทำได้แล้่วจ้า ยึดตามที่ท่านบอกเลย ขอบคุณคร๊าบบ
                            ครับผม ไม่เป็นไรครับ ช่วยๆกัน บอกแล้วว่าทำได้ อิอิ

Comment

• ทีละนิด ทีละหน่อย

Comment

• Originally posted by jarukit View Post
                                ขออยู่ด้วยคนนะครับ (สเปก..กากๆๆ แต่อยากสวย อิอิ)

ว้าวๆ คอมอะไรก็ไม่รู้มันชั่งสวยอลังการจริงๆ

ตามมาอวยหัวหน้าคณะ ฮ่าๆๆ

Comment

Working...
                                X