Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>_<< Zalman Z11 Plus Club >>_<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ^
    ^
    เก็บสายในห้องใส่ harddisk ดีๆก็แจ่มแล้วจ้า

Comment

• Comment

• Comment

• Originally posted by taechasit View Post
          สวยงาม

ปล.แอบเห็นกล่อง winner แสดงว่าเคยเจ็มมาสินะ...

ยังไม่เจ็บที่ แต่กลัว เลยต้องรีบเปลี่ยน 555+

Comment

• อยากทราบวิธีถอดด้านบนอะครับ จะใส่พัดลมเพิ่มครับ

ปล. หาในกระทู้เจอแล้วครับ^^

Comment

• ประกอบซะปวดมือเลย ท่านนนนนน !!!
              ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบบบบ

Comment

• อยู่ด้วยคนครับ

อ๊อฟ ครับ

Last edited by aofzakub; 9 Jan 2013, 19:26:10.

Comment

• สอบถามหน่อยครับ ไม่ทราบว่ามีใครลง V6 gt แล้วปิดฝาเคสไม่ได้บ้างรึเปล่าครับ
                  ของผมพอลงไปแล้วมันสูงเกินมานิดนึง คิดว่าน่าจะเกี่ยวกับน็อตที่รองเมนบอร์ดรึเปล่าครับ? แล้วปกติไม่ต้องใส่ได้รึเปล่าครับ?
                  Last edited by frogmaster; 9 Jan 2013, 19:58:53.

Comment

• Originally posted by frogmaster View Post
                    สอบถามหน่อยครับ ไม่ทราบว่ามีใครลง V6 gt แล้วปิดฝาเคสไม่ได้บ้างรึเปล่าครับ
                    ของผมพอลงไปแล้วมันสูงเกินมานิดนึง คิดว่าน่าจะเกี่ยวกับน็อตที่รองเมนบอร์ดรึเปล่าครับ? แล้วปกติไม่ต้องใส่ได้รึเปล่าครับ?
                    [ATTACH=CONFIG]2103275[/ATTACH]
                    ของผมใส่ได้นะครับ เหลือที่ เยอะเลยด้วย

Comment

• ขอผมใส่ได้นะครับ เหลือเยอะเลย

Comment

• บอร์ดตัวเดียวกันด้วย !!!??
                        หรือว่าผมต้องวางตะแคงอะครับ? เพราะของผมมันติดตรงแง่งพลาสติกใสไปดันกับตัวซิงค์เต็มๆ ตอนนี้ที่ผมสงสัยเหลืออย่างเดียวคือไอ้เจ้าน็อตรองเมนบอร์ด เพราะเท่าที่ดูความสูงมัน ถ้าผมไม่ใส่ มันน่าจะใส่ได้พอดี
                        Last edited by frogmaster; 9 Jan 2013, 22:35:27.

Comment

• ^
                          ^
                          น๊อตรองบอร์ดยังไงมันก็จะสัมพันธ์กับ backplate ด้านหลังเครื่องครับ ถ้าไม่รองน๊อตเลย พอร์ตหลังเครื่องไม่ตรงช่องแน่ครับ และเสี่ยงการซ๊อตจากหลังเมนบอร์ดด้วยนะ ระวังครับ

Comment

• กำลังจะไปรับวันนี้ครับ ใช้ z11 เพิ่งถอยมา

Comment

• Originally posted by papas_o View Post
                              ^
                              ^
                              น๊อตรองบอร์ดยังไงมันก็จะสัมพันธ์กับ backplate ด้านหลังเครื่องครับ ถ้าไม่รองน๊อตเลย พอร์ตหลังเครื่องไม่ตรงช่องแน่ครับ และเสี่ยงการซ๊อตจากหลังเมนบอร์ดด้วยนะ ระวังครับ
                              นั่นสิครับ ผมถึงสงสัยว่าทำไมผมปิดฝาเคสไม่ได้ พยายามหาสาเหตุอยู่ว่าทำไมมันล้นออกมา ทั้งๆที่คนอื่นใส่กันแล้่วเหลือๆ

Comment

• เห็นบางคนในคลับบอกว่า V6GT ใส่แนวตั้ง จะติดนิดนึงครับ
                                อาจจะต้องตัดเขี้ยวอะคริลิกออกผมเลยลง V8 แทน
                                Last edited by bestjita; 11 Jan 2013, 13:02:39.

Comment

Working...
                                X