Announcement

Collapse
No announcement yet.

All New Intel Gen4 (1150) Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by jarukit View Post
    นอกเรื่อง เรื่อง CPU แปปนะครับ

ขอสอบถามคนที่ใช้ Z87X-OC นะครับ ทำไมหน้า Bios ผมมันไม่โชว์เหมือนท่าน 6 ละครับ
    ภาพนี้ ผมใช้สาย HDMI ต่อระหว่าง IGPU กับ TV ที่เป็น Full HDMI เลยอ่ะครับ
    วิธีส่องแรมครับ ง่ายๆเทพๆ

Comment

• ระหว่างรอ Intel Haswell-E 8 cores ครับ จัด1150มาใช้พลางๆ

Comment

• Comment

• Originally posted by lipmon View Post
          ระหว่างรอ Intel Haswell-E 8 cores ครับ จัด1150มาใช้พลางๆ

[ATTACH=CONFIG]2332906[/ATTACH]
          ราคาจะเท่าไรนา haswell 8 Core

Comment

• Originally posted by hotbullet View Post
            ราคาจะเท่าไรนา haswell 8 Core
            25k+

Comment

• ขอเข้าคลับด้วยคนครับ พึงจัดมาวันนี้ i7 4770k

Comment

• ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

เครดิต : ฝีมือประกอบโดยช่างโอ และทีมงานจากเจได และขอขอบคุณคุณบ๋วย และคุณตั๊มที่ให้ความช่วยเหลือในการประกอบครับ
                Last edited by bundith; 17 Jun 2013, 21:16:21.

Comment

• Comment

• ในนี้ผมกากสุดและแต่ละคนโหดๆทั้งนั้น i5 4430+gig z87-ud3h

Comment

• Originally posted by bundith View Post
                      ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

เครดิต : ฝีมือประกอบโดยช่างโอ และทีมงานจากเจได และขอขอบคุณคุณบ๋วย และคุณตั๊มที่ให้ความช่วยเหลือในการประกอบครับ
                      G1.SNIPER5 มาแล้วหรอครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

• up

Comment

• แจมด้วยครับ
                          Last edited by AoOver; 18 Jun 2013, 18:36:21.

Comment

• CASE

Comment

• ของมาส่งแล้วอิอิ

อันนี้สั่ง Asrock Z87 OC formula ไปดูสิได้อะไรมา 555
                              Last edited by modder; 18 Jun 2013, 20:07:59.

Comment

• ^
                                ^
                                ^
                                ตกลงมันมาแล้วรึยังครับ

รึว่ามาแค่โบรชัวร์ ><

เห็น asrock บอกวันที่ 22

แต่ไม่รู้ ตัว z87m oc formula มันจะมาด้วยรึเปล่า -..-

Comment

Working...
                                X