Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องแรม ADATA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องแรม ADATA

ตามรูปเลยนะครับ ตั้งใจจะซื้อมาใช้กับเซต A10-5700 ของใหม่ยังไม่ได้แกะ

อยากถามว่า ใครเคยใช้แรมตัวนี้ แล้วมันลากไปได้ไกลแค่ไหน คือว่า ถ้ามันลากไม่ไป ผมก็กะจะขายแล้วไปหาแรมตัวใหม่มาแทน (เลยยังไม่แกะแพ็ค จะได้ไม่เสียราคา)
    ตั้งใจจะลากไปซัก 1866 ไม่รู้จะถึงไหม รบกวนคนที่มีประสบการณ์กับแรมตัวนี้ช่วยบอกทีนะครับ
    Attached Files
    Last edited by vsop1972; 7 Sep 2013, 15:58:28.

สงสัยจะไม่มีใครใช้ อีก 3 วันจะประกอบเซต APU แล้ว สงสัยต้องได้แกะมาลองเอง

Comment

Working...
    X