Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by immaim View Post
    คนสุรินทร์ครับ ต้องมีสุราข้างกายเสมอ
    ใช้รุ่น plus ครับ บอร์ดนี้รับช่วงมาจากท่านแดน
    หนุ่มเมืองช้างเหมือนกัน
    อ๋อๆ ท่านแดนนั้นเอง หุหุ
    ครับผม

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
      ครับผม
      พี่มาส GTX465 ดีป่าว รอไม่ไหวแล้ว

ซีรี่6 - -*

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
        พี่มาส GTX465 ดีป่าว รอไม่ไหวแล้ว

ซีรี่6 - -*
        460 แรงกว่า 465

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post

ซีรี่6 - -*
          เหอะๆ แล้วบอกชอบแดง
          ชอบจริงเปล่าหนิเรา
          หุหุ

(เป็นพี่นะ รอ - -)

Originally posted by destinyair View Post
          460 แรงกว่า 465

จริงดิ อิๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
            เหอะๆ แล้วบอกชอบแดง
            ชอบจริงเปล่าหนิเรา
            หุหุ

(เป็นพี่นะ รอ - -)

จริงดิ อิๆ
            465 มันร้อน mn มันต่างกัน 460 เย็นกว่าเยอะ ลากได้ไกลกว่าเท่ากับแรงกว่า แต่ 465 ไม่รู้ล๊อตหลังแปลงร่างเป็น 470 ได้มั้ย

Comment

• เพราะฉะนั้น ถ้าเล่น 465 ไป 470 ดีกว่า ลองคิดดูแล้วกัน 460 กับ 465 ราคาต่างกันเท่าไหร่ ^^

Comment

• สรุป ออนบอร์ด เหมือนเดิม

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                  465 มันร้อน mn มันต่างกัน 460 เย็นกว่าเยอะ ลากได้ไกลกว่าเท่ากับแรงกว่า แต่ 465 ไม่รู้ล๊อตหลังแปลงร่างเป็น 470 ได้มั้ย

Originally posted by destinyair View Post
                  เพราะฉะนั้น ถ้าเล่น 465 ไป 470 ดีกว่า ลองคิดดูแล้วกัน 460 กับ 465 ราคาต่างกันเท่าไหร่ ^^

Originally posted by mai_TT View Post
                  สรุป ออนบอร์ด เหมือนเดิม

Comment

• Originally posted by immaim View Post
                    ขอเอามาลงด้วยคน
                    ชื่อ เอี่ยว นะครับ
                    พอดีเพิ่งได้ของเล่นใหม่ 4770cf

โอ้ย!!! ทำซ่ะสวย บวกแรงเลยนะ พี่เอี่ยว เอิ๊กๆ

Comment

คนสุรินทร์ครับ ต้องมีสุราข้างกายเสมอ
                      ใช้รุ่น plus ครับ บอร์ดนี้รับช่วงมาจากท่านแดน
                      หนุ่มเมืองช้างเหมือนกัน
                      อิๆ ที่อยู่กับเราไม่ยักสวยแฮะ พอหลุดมือไป สวยมากกกๆ

Comment

ครับผม
                        เมืองช้าง เข้ามา 690 II อีกท่านหนึ่งแล้ว เอิ๊กๆ

Comment

• ฝนตกกันบ้างไหมพี่น้อง

Comment

ฝนตกกันบ้างไหมพี่น้อง
                            หน้ารามตกหนักมาก

เด๋วว่าจะบุกรัง ท่านแอร์ด้วย

อยู่ใกล้

Comment

• ขอเข้าด้วยคนนะครับ พอดีพึ่งซื้อมาใหม่
                              ชื่อ "บูม" ครับ
                              ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊า

เดิมๆยังไม่แต่งเลยไม่มีตัง
                              Attached Files

Comment

หน้ารามตกหนักมาก

เด๋วว่าจะบุกรัง ท่านแอร์ด้วย

อยู่ใกล้
                                ตามนั้นน้องเอ่ย อิๆ

Originally posted by Star-BB View Post
                                ขอเข้าด้วยคนนะครับ พอดีพึ่งซื้อมาใหม่
                                ชื่อ "บูม" ครับ
                                ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊า

เดิมๆยังไม่แต่งเลยไม่มีตัง
                                อดีตโต๊ะคอมผมก็แบบท่านเลย อิๆ
                                ยินดีต้อนรับครับท่าน บูม
                                ว่าแต่ใช้ รุ่นไหนอยู่ครับ

(กรรมเห็นฝาปิดและ Advance อิๆ)

Comment

Working...
                                X