Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปไหนกันอ่ะ ไปด้วยคนจิ ขาดผม งานไม่สนุกนะเอ้า

Comment

• ไปด้วย ว่าแต่ป๋าวายเลี้ยงใช่มั้ย อิอิ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
        ประกาศ

ยามสนธยาของวันพรุ่งนี้ 18 กันยายน ขอรวมพลชาวเลียนลีทั้งหลาย
        มาร่วมจิบน้ำชา อิอิ (รู้นะว่าอะไร) แถวๆราชเทวี
        สถานทีเป๊ะๆป๋าหนุ่มกำลังส่องกบดูให้อยู่
        ตอนนี้ที่ตอบรับมี 3 หนุ่ม คือ ป๋าหนุ่ม เสี่ยกอล์ฟ และกระผมเอง
        เพื่อนๆถ้าว่าง เชิญมาร่วมแจมกันได้ครับ จะเลือกสถานที่ที่เบากระเป๋า
        แต่บางอย่างแหล่มๆ
        รีบลงชื่อจองเก้าอี้ได้เลย 5555+
        ไปด้วยได้ป่ะพี่ไวน์

Comment

• ไปดีไหมอ่ะ เที่ยวไม่เป็น อิอิ

Comment

• เลี้ยงน่ะเลี้ยงได้แต่น้ำชานะ อิอิ ใครสนเลียนลีก้มานั่งคุยกันได้ครับ ตามอัธยาศรัย

Comment

• ยังนึกไม่ออกเลยอ่ะคับ จะไปร้านไหนดี ^^"

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post
                ยังนึกไม่ออกเลยอ่ะคับ จะไปร้านไหนดี ^^"
                ร้านลาบตรงโรงแรมเอเซียก็ได้ครับป๋า ประหยัดงบไปได้อีก ที่เหลือลงน้ำชาครับ
                พรุ่งนี้จะได้q9650ไปให้ป๋าไวน์อีก และก็เที่ยงๆ พ่อค้าเขี้ยวตันถึงจะเอาเคสมาส่งให้

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
                  ร้านลาบตรงโรงแรมเอเซียก็ได้ครับป๋า ประหยัดงบไปได้อีก ที่เหลือลงน้ำชาครับ
                  พรุ่งนี้จะได้q9650ไปให้ป๋าไวน์อีก และก็เที่ยงๆ พ่อค้าเขี้ยวตันถึงจะเอาเคสมาส่งให้
                  ผมยังไงก็ได้ครับ กังวลเรื่องฟ้าฝนแค่นั้นเอง

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post
                    ผมยังไงก็ได้ครับ กังวลเรื่องฟ้าฝนแค่นั้นเอง
                    นั้นนะสิครับ เย็นๆทีไรตกทุกทีเลย

Comment

• เสี่ยกอล์ฟก็ชวนไปอยู่ ไม่รู้งานจะเสร็จหรือเปล่า
                      sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
                        เสี่ยกอล์ฟก็ชวนไปอยู่ ไม่รู้งานจะเสร็จหรือเปล่า
                        ตามมาเลยครับท่านต่อ หาคนช่วยหารอยู่ครับ 55+

Comment

• สมการไหนนะ หาร = B ป่าว อิอิ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                            สมการไหนนะ หาร = B ป่าว อิอิ
                            5555

Comment

สมการไหนนะ หาร = B ป่าว อิอิ
                              55+

Comment

• ฟ้องด้วยภาพครับ
                                สภาพโดยรวมเรียบร้อยดีครับ ไม่มีริ้วรอยอะไร
                                Last edited by nonthanan; 18 Sep 2010, 13:45:35.

Comment

Working...
                                X