Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by T51R SPL View Post
    อดใจไม่ไหว ว่าจะลงน้ำตอนรอได้อุปกรณ์ชุดน้ำและลงของแต่งเคสให้เสร็จก่อน

นั่งมองอ้วนดำแล้วอดใจมิได้ อิอิ
    อิอิ

Comment

• Originally posted by T51R SPL View Post
      อดใจไม่ไหว ว่าจะลงน้ำตอนรอได้อุปกรณ์ชุดน้ำและลงของแต่งเคสให้เสร็จก่อน

นั่งมองอ้วนดำแล้วอดใจมิได้ อิอิ

พี่ยังดี ของผมนั่งมองแล้ว เฮ้อ! ไม่มีตัง

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
        พี่ยังดี ของผมนั่งมองแล้ว เฮ้อ! ไม่มีตัง
        พี่ก็ไม่มีตังเหมือนกัน อิอิ

Comment

• สุขสันต์วันลอยกระทง ไม่มีคู่ไปลอยเลย

Comment

• อ้วนดำตอนเดียวใบเดียวกับปั๊มน้ำบ้านๆ ก็เกรียนได้เหมือนกัน อิอิ

อ้วนดำ = Black ICE GTX (Gen Two Xtreme)

อ้วนดำจงเจริญ ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by arkomk View Post
              สุขสันต์วันลอยกระทง ไม่มีคู่ไปลอยเลย
              มีคู่ แต่ไม่ลอย
              Originally posted by T51R SPL View Post
              อ้วนดำตอนเดียวใบเดียวกับปั๊มน้ำบ้านๆ ก็เกรียนได้เหมือนกัน อิอิ

อ้วนดำ = Black ICE GTX (Gen Two Xtreme)

อ้วนดำจงเจริญ ฮ่าๆ
              เย็นนะเนี่ย

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post
                มีคู่ แต่ไม่ลอย

เย็นนะเนี่ย
                ไม่ไปลอยแต่นอนในอ่างน้ำอ่ะดิ อิอิ

เย็นตรงไหนเนี่ย เจอ LinX Max Mem เดี้ยงเลย

Comment

• มีเรื่องมาถามอีกแล้วครับ อิอิ มาที่ไร มีคำถามทุกที่เลยครับ

ปั๊ม p400 ใช้หม้อนํ้า2ตอนได้ไหมครับ แล้วช่วยดูแนวทางการวางหม้อนํ้าให้ผมหน่อยนะครับ

เคสผมตัวนี้ครับ

แบบที่1

แบบที่2 วางที่ช่องcdแล้วเจาะข้างบนครับ

แบบที่3 วางด้านข้างแล้วทำฝาข้างใหม่

ส่วนคนนี้ลงมาตามให้ไปกล่อมให้นอนครับ

ขอบคุณครับ
                  Last edited by euro; 22 Nov 2010, 09:03:00.

Comment

• Originally posted by euro View Post
                    มีเรื่องมาถามอีกแล้วครับ อิอิ มาที่ไร มีคำถามทุกที่เลยครับ

ปั๊ม p400 ใช้หม้อนํ้า2ตอนได้ไหมครับ แล้วช่วยดูแนวทางการวางหม้อนํ้าให้ผมหน่อยนะครับ

แบบที่1

แบบที่2 วางที่ช่องcdแล้วเจาะข้างบนครับ

แบบที่3 วางด้านข้างแล้วทำฝาข้างใหม่

ส่วนคนนี้ลงมาตามให้ไปกล่อมให้นอนครับ

ขอบคุณครับ
                    มีพริตตี้ด้วย อิอิ

Comment

• แวะมาเยี่ยม ^_^

Comment

• Originally posted by euro View Post
                        มีเรื่องมาถามอีกแล้วครับ อิอิ มาที่ไร มีคำถามทุกที่เลยครับ

ขอบคุณครับ
                        ^_^'' เป็นหม้อแบบท่อรีดด้วย เกรงว่าจะดึงประสิทธิภาพหม้อน้ำออกมาได้ไม่สุดนะครับ
                        ส่วนตำแหน่งการวาง เลือกจุดที่เดินสายน้ำสั้นสุดดีกว่าครับ
                        เป็นเพียงความเห็นส่วนตัวนะครับ รอเทพมาตอบอีกทีดีกว่า อิอิ ^_^

ปล. ลูกสาวน่ารักจังครับ ^_^

Comment

ไม่ไปลอยแต่นอนในอ่างน้ำอ่ะดิ อิอิ

เย็นตรงไหนเนี่ย เจอ LinX Max Mem เดี้ยงเลย
                          ที่บ้านมีแต่กะละมังอะครับ 555

ก็ไฟตั้ง 1.4 มันจะไปรอดได้ไงละท่านพี่
                          Originally posted by euro View Post

นางแบบน่ารักเชียว อิอิ
                          วางแบบที่ 1 ดีกว่าครับ ไม่ต้องเจาะด้วย ทางลมดีกว่าครับ

P400 กับหม้อ 2 ตอน สบายๆครับท่าน ถ้าเล่นแค่ CPU อย่างเดียวนะครับ

หม้อน้ำ แนะนำของ EK ครับ ความกว้างมัน 119 มม. ใส่ได้พอดีครับ แต่จะยึดกับเคสได้แค่พัดลมตัวเดียว เนื่องจากตัวเคสตำแหน่งพัดลมมันห่ างกันครับ หม้อน้ำส่วนมาก ระยะรูน๊อตของพัดลม 2 ตัวมันอยู่ที่ 15 มม. ครับ
                          ยึดได้ข้างเดียวก็แน่นแล้วล่ะครับ

Comment

• Originally posted by salamanderkmutt View Post
                            ^_^'' เป็นหม้อแบบท่อรีดด้วย เกรงว่าจะดึงประสิทธิภาพหม้อน้ำออกมาได้ไม่สุดนะครับ
                            ส่วนตำแหน่งการวาง เลือกจุดที่เดินสายน้ำสั้นสุดดีกว่าครับ
                            เป็นเพียงความเห็นส่วนตัวนะครับ รอเทพมาตอบอีกทีดีกว่า อิอิ ^_^

ปล. ลูกสาวน่ารักจังครับ ^_^
                            ขอบคุณครับ

Originally posted by HaNoom View Post

ก็ไฟตั้ง 1.4 มันจะไปรอดได้ไงละท่านพี่

นางแบบน่ารักเชียว อิอิ
                            วางแบบที่ 1 ดีกว่าครับ ไม่ต้องเจาะด้วย ทางลมดีกว่าครับ

P400 กับหม้อ 2 ตอน สบายๆครับท่าน ถ้าเล่นแค่ CPU อย่างเดียวนะครับ

หม้อน้ำ แนะนำของ EK ครับ ความกว้างมัน 119 มม. ใส่ได้พอดีครับ แต่จะยึดกับเคสได้แค่พัดลมตัวเดียว เนื่องจากตัวเคสตำแหน่งพัดลมมันห่ างกันครับ หม้อน้ำส่วนมาก ระยะรูน๊อตของพัดลม 2 ตัวมันอยู่ที่ 15 มม. ครับ
                            ยึดได้ข้างเดียวก็แน่นแล้วล่ะครับ
                            ขอบคุณมากครับ

เล่นแค่ ซีพียูอย่างเดียวครับผม

ถามอีกนิดนะครับ หม้อนํ้าใช้ตัว บางหรือหนาครับ

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post

1.4 กับสี่กิ๊กเองเนี่ยนะ แต่ก่อนตอนเล่นกับบล๊อก HK LC หม้อสองบาง+ตอนนึงบาง กับปั๊ม P500 ไม่ใช้ข้องอยังรอดเลย พอเปลี่ยนเป็น EK HF เดี้ยงสนิท อิอิ

ของผมปั๊มเดี้ยงไปแล้ว P500 กับ GTX120 + Pro I อิอิ

เดี๋ยวไม่กี่วันก็จะเปลี่ยนไปใช้ Laing DDC 3.25 แล้นนนน

Comment

ขอบคุณมากครับ

เล่นแค่ ซีพียูอย่างเดียวครับผม

ถามอีกนิดนะครับ หม้อนํ้าใช้ตัว บางหรือหนาครับ
                                EK มีความหนาแบบเดียวครับ 47 มม. หม้อรุ่นอื่นเกรงว่าจะติดครับ ของ koolance ก็น่าจะใส่ได้นะครับ แต่มันอั้นน้ำพอสมควรเลยครับ กลัวปั๊มจะไม่ไหว
                                Originally posted by T51R SPL View Post
                                1.4 กับสี่กิ๊กเองเนี่ยนะ แต่ก่อนตอนเล่นกับบล๊อก HK LC หม้อสองบาง+ตอนนึงบาง กับปั๊ม P500 ไม่ใช้ข้องอยังรอดเลย พอเปลี่ยนเป็น EK HF เดี้ยงสนิท อิอิ

ของผมปั๊มเดี้ยงไปแล้ว P500 กับ GTX120 + Pro I อิอิ

เดี๋ยวไม่กี่วันก็จะเปลี่ยนไปใช้ Laing DDC 3.25 แล้นนนน
                                อ้าว...เหรอ อิอิ

Comment

Working...
                                X