Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by mai_TT View Post
    O_o!! รอดู D-max ป๋าหนุ่ม ซิ่งดีกว่า อิอิ
    เก็บตังซื้อตัวนี้อยู่จ๊ะ เห็นราคาก็... เอิ๊กๆ

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post
      เก็บตังซื้อตัวนี้อยู่จ๊ะ เห็นราคาก็... เอิ๊กๆ
      กล่องใบนี้ควบคุมอะไรบ้างอ่ะครับ

Comment

• Originally posted by Toilet_A View Post
        กล่องใบนี้ควบคุมอะไรบ้างอ่ะครับ
        ลองเข้าไปดูได้เลยครับ ที่ผมคุยกับช่าง เค้าบอกว่ายี้ห้อนี้มีปัญหาน้อยสุดแล้วครับ

http://www.ecu-shop.net/product.php

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post
          ลองเข้าไปดูได้เลยครับ ที่ผมคุยกับช่าง เค้าบอกว่ายี้ห้อนี้มีปัญหาน้อยสุดแล้วครับ

http://www.ecu-shop.net/product.php
          ผมเห็นด้วยว่ายี่ห้อนี้ ปัญหาน้อยที่สุดครับ

แต่ผมใช้เดิมๆ ดีกว่าครับ(แค่เดิมก็แรงมากๆแล้ว) ใส่กล่องเดี๋ยวมันจะบานครับ อิอิ

ปล. อยากเห็นรูปรถป๋าหนุ่มจังครับ

Comment

• ป๋าหนุ่มจะเล่นกล่องแต่งแล้ว แจ่มเลยครับ

Ecu Shop ผมว่าโอเคครับ เป็นสำนักที่เก่งระบบอีเล็กมากเลยอะ ผมเองชอบอีโว10วิเค้า อิอิ แค่กล่องโมหลังๆทำมาหลายสำนักเลยครับ

กล่องนี้น้องที่ผมรู้จักซื้อมาติดกับฟอร์จูนเนอร์อะครับ เหยียบแล้วได้อัตราเร่งมากขึ้นนะ

ที่สำคัญหล่อดีครับ มองผ่านๆเหมือน F-Con V Pro เลย อิอิ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
              ว่าจะย่องไปฉกเคสที่นี่สักหน่อย อิอิ แต่จะแบกเคสกลับไหวไหมนะ

แม่เจ้่า + +
              เยอะขนาด + +

Comment

• Originally posted by Toilet_A View Post
                ผมเห็นด้วยว่ายี่ห้อนี้ ปัญหาน้อยที่สุดครับ

แต่ผมใช้เดิมๆ ดีกว่าครับ(แค่เดิมก็แรงมากๆแล้ว) ใส่กล่องเดี๋ยวมันจะบานครับ อิอิ

ปล. อยากเห็นรูปรถป๋าหนุ่มจังครับ
                ช่างบอกว่าไฟเชคเอนจิ้นโชว์ก็ยังวิ่งต่อได้ครับ ยี่ห้ออื่นบางตัวไฟโชว์ปุ๊บ...สตาร์ทไม่ติดเลยครับ

ตัว VGS Turbo ก็ไม่มีที่จะวิ่งแล้วล่ะครับ อิอิ

รถผม เดิมๆครับ ใส่แค่ล้อ 18 เท่านั้นเอง

Originally posted by osk115 View Post
                ป๋าหนุ่มจะเล่นกล่องแต่งแล้ว แจ่มเลยครับ

Ecu Shop ผมว่าโอเคครับ เป็นสำนักที่เก่งระบบอีเล็กมากเลยอะ ผมเองชอบอีโว10วิเค้า อิอิ แค่กล่องโมหลังๆทำมาหลายสำนักเลยครับ

กล่องนี้น้องที่ผมรู้จักซื้อมาติดกับฟอร์จูนเนอร์อะครับ เหยียบแล้วได้อัตราเร่งมากขึ้นนะ

ที่สำคัญหล่อดีครับ มองผ่านๆเหมือน F-Con V Pro เลย อิอิ
                ออ..ไอตัว EVO ที่ลงเครื่องดีเซลใช่มั๊ยครับ แรงเอาเรื่องเลยตัวนั้น

picky back ของดีเซลเดี๋ยวนี้ออกมาเยอะมาก ทำให้แรงได้ทั้งนั้น เพียงแต่ว่าอยู่กับรถเราได้นานรึป่าวแค่นั้นเอง

เรื่องกล่องผมคงยังไม่ทำหรอกครับ ต้องเปลี่ยนครัชทองแดง หวีสองชั้น ทำเบรค ช่วงล่างให้ดีซะก่อน ขี้เกียจมาตามเก็บงานทีหลังอีก

ทำเสร็จทุกอย่างจะลองโปรเจคนี้ดู เดี๋ยวปรึกษาช่างก่อน อุอิ...

Comment

• D-MAX ใครอ่ะไปจอดกลางป่ายังงั้น อิๆ

อย่าบอกนะว่านั้นเครื่องป๋าหนุ่ม (อ่อกำลังจะทำหรอ แรง)

มาเรื่องน้ำต่อดีกว่า อิๆ
                  ชอบแบบนี้จัง สะอาดดี

Comment

• ูู^
                    ^
                    ^
                    มีแบบเต็มๆ ไหมครับพี่ สวยจังครับ

Comment

• Originally posted by harumij View Post
                      D-MAX ใครอ่ะไปจอดกลางป่ายังงั้น อิๆ

อย่าบอกนะว่านั้นเครื่องป๋าหนุ่ม (อ่อกำลังจะทำหรอ แรง)

มาเรื่องน้ำต่อดีกว่า อิๆ
                      ชอบแบบนี้จัง สะอาดดี
                      งานคนนี้สุดยอดครับ ละเอียดโพดๆ รู้สึกจะเป็นคนยุโรปตะวันออก

บล็อคการ์ดจอนั่นของ Aquacomputer นะครับ ชองเดิมเป็นสี copper แต่เอาไปทำ powder coat ให้เป็นสีขาว

Comment

• อยากได้ชาโดวอะ มีคนปล่อยมั้ยครับ ^ ^"

Comment

• Originally posted by ale10 View Post
                          อยากได้ชาโดวอะ มีคนปล่อยมั้ยครับ ^ ^"
                          ไม่ลงน้ำแล้วเหรอครับท่านแอล

Comment

• เด๋วนี้ ทามไมเงียบจัง

Comment

• เงียบได้อิก

Comment

• หวัดดีครับ มีใครเคยซื้อแผ่นอลูมิเนียมมาทำฝาข้างเองบ้างมั้ยครับ เห็นว่าสั่งเอามันหลายเดือนได้ ขอคำชี้แนะด้วยครับ

ขอเข้าร่วมอุดมการณ์เลี่ยนลี่ด้วยคนครับ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
                                Last edited by ITSCI; 30 Apr 2011, 22:24:50. Reason: Edited..เพิ่มรูปห่วยๆ

Comment

Working...
                                X