Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ไวน์ฝากหาข้อมูลให้ท่านประธานโดยเฉพาะครับ
    http://www.enermax.com/home.php?fn=e...&lv1=52&no=191

Comment

• ^
      ^
      สงสัยประธานมีโครงการหย่าย

Comment

• เอามาฝากเห็นเวป performance-pcs กำลังลดราคาฝาข้าง,ฝาบน, อุปกรณ์เสริมของเคส Lian-Li บางตัวอยู่ครับ [ส่วนมากเป็นรุ่นเก่า]

http://www.performance-pcs.com/catal...9e832e21a98d67

Comment

• Originally posted by KWz View Post
          Lian-Li PC-V351 ของผมครับ
          จันทร์-ศุกร์ ต้องไปสู้รบตบมือกับเด็กนักเรียนเสาร์ อาทิตย์นั่งลูบๆคำๆ ก็มีความสุขที่จะไป สู้รบกับเด็กๆต่อในวันจันทร์ล่ะ
          ใครมี Psu กับ Ram ddr3 เหลือๆส่งมาทางนี้ได้นะครับ

ขออภัยลืมถ่ายตอนจับแก้ผ้า

สวยๆๆๆ ครับ ช่วงนี้เทรนด์เคสจิ๋วน่ารักๆมาแรง แต่ละตัวงามๆทั้งนั้นเลยครับ

Originally posted by **KornZA** View Post
          หล่อดีจิงๆน้องรัก เดี่ยวพี่ถ่ายมั่ง V1000 สภาพพร้อมรบ
          อยากชมครับ สงสัยชุดใหญ่แน่ๆเลย เสี่ยกรจัดหนัก อิอิ

Originally posted by ThezerO View Post
          เอามาฝากเห็นเวป performance-pcs กำลังลดราคาฝาข้าง,ฝาบน, อุปกรณ์เสริมของเคส Lian-Li บางตัวอยู่ครับ [ส่วนมากเป็นรุ่นเก่า]
          ขอบคุณครับ แอบไปดูดีกว่า อิอิ

Comment

• Originally posted by ThezerO View Post
            เอามาฝากเห็นเวป performance-pcs กำลังลดราคาฝาข้าง,ฝาบน, อุปกรณ์เสริมของเคส Lian-Li บางตัวอยู่ครับ [ส่วนมากเป็นรุ่นเก่า]
            ขอบจัยมากนะเสี่ยเบนซ์ เด๋วว่าจะไปหาของสำหรับเคสเก่าๆสักหน่อย ทำนองท้อปของวีพัน ฯลฯ อิอิ

Comment

• โฮ๊ะ

Comment

• Originally posted by osk115 View Post
                ขอบคุณครับ แอบไปดูดีกว่า อิอิ
                Originally posted by kanut View Post
                ขอบจัยมากนะเสี่ยเบนซ์ เด๋วว่าจะไปหาของสำหรับเคสเก่าๆสักหน่อย ทำนองท้อปของวีพัน ฯลฯ อิอิ
                เห็นราคาถูกลงมากน่ะครับ อีกอย่างบางตัวหามือหนึ่งในไทยไม่ได้เลยครับ

ไม่รู้มีพ่อค้าท่านไหนรับออเดอร์บ้างไหมน่ะครับ
                Last edited by ThezerO; 27 Nov 2011, 09:58:47.

Comment

• Up Date นิดหนึ่งครับ สเป็คบ้าน ๆ เหมือนเดิมครับ

LIAN LI PC-A77 Silver

Last edited by sornning; 27 Nov 2011, 15:05:57.

Comment

• hdd 9 ลูก ซู้ดยอสสสสสส ชมพูทั้งน้านนนนน ตาเหลืองเลย
                    ป๋าหนุ่ม ณ ลาดกระบังมีแฝดน้องแล้วนะ แฝดขาวแฝดดำ !

Comment

• Originally posted by sornning View Post
                      Up Date นิดหนึ่งครับ สเป็คบ้าน ๆ เหมือนเดิมครับ

สุโค่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สวยๆๆๆๆๆ

เคสก็สวย ไส้ในก็สวย จัดสายก็สวย มีน้องตุ๊กตาห้อยน่ารักๆด้วย แจ่มมากๆเลยครับ

ฮาร์ดดิสก์ข้างในมีอะไรบ้างครับเนี้ย เยอะแยะจริงๆ -*-

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
                        ช่วงนี้กรอบไม่รู้จะทำอะไรดี เลยได้ยัดแต่หม้อน้ำ อันนี้แค่ลองไปเรื่อยๆ

Sent from my LIAN LI A05N using Tapatalk
                        เต็มพิกัดเคสเลยนะครับป๋าต่อ
                        Originally posted by KWz View Post
                        Lian-Li PC-V351 ของผมครับ
                        จันทร์-ศุกร์ ต้องไปสู้รบตบมือกับเด็กนักเรียนเสาร์ อาทิตย์นั่งลูบๆคำๆ ก็มีความสุขที่จะไป สู้รบกับเด็กๆต่อในวันจันทร์ล่ะ
                        ใครมี Psu กับ Ram ddr3 เหลือๆส่งมาทางนี้ได้นะครับ

ขออภัยลืมถ่ายตอนจับแก้ผ้า
                        บ๊ะแล้วๆๆ ความงามเริ่มบังเกิดแล้ว รอดูผลงานยัดชุดน้ำนะครับเสี่ย
                        Originally posted by HaNoom View Post
                        แวะมาทักทายครับ หลังจากหายหัวไปนาน
                        หวัดดีด้วยครับป๋า ป๋าหายไปนี่ หนีน้ำ หรือว่าไปซุ่มโปรเจคใหม่ล่ะครับ
                        Originally posted by sornning View Post
                        พี่ไวน์ฝากหาข้อมูลให้ท่านประธานโดยเฉพาะครับ
                        http://www.enermax.com/home.php?fn=e...&lv1=52&no=191
                        ขอบคุณมากๆเลยครับเสี่ย แต่ดูๆแล้ว มันจะไหวหรือป่าวไม่รู้นะครับ ผมนะครับที่จะซื้อไหวหรือป่าว อิอิ
                        Originally posted by kanut View Post
                        ^
                        ^
                        สงสัยประธานมีโครงการหย่าย
                        หย่ายยยยยมากครับป๋า หนี้ก้อนใหญ่ 5555
                        Originally posted by ThezerO View Post
                        เห็นราคาถูกลงมากน่ะครับ อีกอย่างบางตัวหามือหนึ่งในไทยไม่ได้เลยครับ

ไม่รู้มีพ่อค้าท่านไหนรับออเดอร์บ้างไหมน่ะครับ
                        ก็ไม่น่าหายากนะครับ หาเวลาขึ้นมา กทม.ครับเสี่ยเบนซ์ แล้วไปบ้านป๋าไวน์กับผม เดี๋ยวผมล็อคป๋าเอง ที่เหลือเสี่ยก็จัดการขนให้หมดเลยครับ รับรองมีที่เสี่ยต้องการแน่ๆ อิอิ

Originally posted by sornning View Post
                        Up Date นิดหนึ่งครับ สเป็คบ้าน ๆ เหมือนเดิมครับ

ใหญ่ได้ใจเลยครับ เรียบร้อยมากๆเลย
                        Originally posted by osk115 View Post
                        สุโค่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สวยๆๆๆๆๆ

เคสก็สวย ไส้ในก็สวย จัดสายก็สวย มีน้องตุ๊กตาห้อยน่ารักๆด้วย แจ่มมากๆเลยครับ

ฮาร์ดดิสก์ข้างในมีอะไรบ้างครับเนี้ย เยอะแยะจริงๆ -*-
                        แล้วเมื่อไรเสี่ยโอ๊คจะเอา v2000 มาลุยบ้างล่ะครับ จัดหนักไปเลย อิอิ
                        ส่วนกระผม เริ่มกลับมาติดใจเคสเล็กๆ กับเขาบ้างแล้วสิ

เดี๋ยวเสร็จจากตัวบน จะไปบ้านป๋าไวน์ ขโมย a05 อีกสักตัว เอามายัดไอ้เจ้านี่ลงไปดูสักที

Comment

• Originally posted by sornning View Post

A77 สวยมากครับ แถม HDD ก็เยอะได้อีก ^^

ถามป๋าๆหน่อยครับ Rack HDD ในรูปนี่แถมมากับเคสเหรอครับ สวยดี แถมไม่ยาวออกมาจากช่อง 5.25 เหมือนพวก EX23N EX34N ด้วยครับ

Comment

• Originally posted by tipgo View Post
                            ก็ไม่น่าหายากนะครับ หาเวลาขึ้นมา กทม.ครับเสี่ยเบนซ์ แล้วไปบ้านป๋าไวน์กับผม เดี๋ยวผมล็อคป๋าเอง ที่เหลือเสี่ยก็จัดการขนให้หมดเลยครับ รับรองมีที่เสี่ยต้องการแน่ๆ อิอิ
                            เรื่องไปปล้น... เอ้ยยย.. ไปเยี่ยมโกดัง Lian Li ของป๋าไวน์นี่ ถ้ามีโอกาสก็ต้องไปให้ได้ซักครั้งแน่ๆครับท่านประธาน อิอิ

ปล. อย่าเรียกผมเสี่ยเลยครับ ช่วงนี้ขนาดขนหน้าแข้งก็ไม่มีให้ร่วงแล้วอ่ะครับ

Originally posted by tipgo View Post
                            ส่วนกระผม เริ่มกลับมาติดใจเคสเล็กๆ กับเขาบ้างแล้วสิ
                            เดี๋ยวเสร็จจากตัวบน จะไปบ้านป๋าไวน์ ขโมย a05 อีกสักตัว เอามายัดไอ้เจ้านี่ลงไปดูสักที
                            รอติดตามสองชุดนี้ของท่านประธานดีกว่า ดูจากรูปแล้ว ถ้าใส่เข้าไปใน A05N เสร็จนี่คงออกมาสุดยอดแน่ๆ เลยครับ

Comment

• Originally posted by tipgo View Post
                              เต็มพิกัดเคสเลยนะครับป๋าต่อ

บ๊ะแล้วๆๆ ความงามเริ่มบังเกิดแล้ว รอดูผลงานยัดชุดน้ำนะครับเสี่ย

หวัดดีด้วยครับป๋า ป๋าหายไปนี่ หนีน้ำ หรือว่าไปซุ่มโปรเจคใหม่ล่ะครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับเสี่ย แต่ดูๆแล้ว มันจะไหวหรือป่าวไม่รู้นะครับ ผมนะครับที่จะซื้อไหวหรือป่าว อิอิ

หย่ายยยยยมากครับป๋า หนี้ก้อนใหญ่ 5555

ใหญ่ได้ใจเลยครับ เรียบร้อยมากๆเลย

แล้วเมื่อไรเสี่ยโอ๊คจะเอา v2000 มาลุยบ้างล่ะครับ จัดหนักไปเลย อิอิ
                              งามมากๆครับ ท่านประธานจัดหนักทุกตัวเลย เดี๋ยวนี้เทรนด์เคสจิ๋วมาแรงจริงๆ อิอิ รอชมนะครับ

เดี๋ยวหยอดกระปุกก่อนครับ ต้องแอบๆเม้มๆตังค์เมีย -*- เห็นชุดน้ำแต่ละท่านแล้วแจ่มๆกันทั้งนั้นเลยครับ แอบอยากได้ อิอิ

Comment

• A05N สวยครับท่านประธาน ผมอ้อนเสี่ยไวน์ตั้งนานไม่ยอมใจอ่อนเลยต้องจัด V351 แทน

Comment

Working...
                                X